Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Đản - 15 - 4, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Vị trí: Cách đường Tôn Đản (130m).DT: 85.20m2 ( 4,01m*21,71m )Kết cấu: + 2 Lầu + 3 PN + 3 WCTiện ích: Gần Co.op Food, siêu thị điện thoại, TTTM, các chi...
      Đường Tôn Đản, Phường 15, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 57 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 3, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 57 m2 254,39 triệu/m2
      DT: 4,6m x 12,5 m. Khu cao ráo, không bị ngập nước mùa mưa bão.Nhà 1 trệt + 3 lầu đc xây kiên cố.4 PN, 4  phòng vệ sinh, sân thượng, bếp, giếng trời...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - 3 - 5, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 38 m2 86,58 triệu/m2
      Siêu phẩm 3 tầng - đẹp lung linh - hẻm 5m thông - Nguyễn Trãi - Q. 5 giáp Q. 1 & Q. 3 & Q. 10 - Cách MT 2 ngôi nhà.- DT: Ngang 4m dài 9,5m 38 mét ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 3, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 200 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 200 m2 100 triệu/m2
      căn biệt thự MT nội bộ khu vip cạnh sông dành cho đại gia - 10x20m hiếm có.+ Vị trí: Bình Lợi, P. 13, Q. Bình Thạnh, gần Phạm Văn Đồng, Phan Văn Trị,...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiến Thành - 14 - 10, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      Khu VIP Tô Hiến Thành Q. 10 , Chủ ngộp nặng giảm cực sâu chỉ 8,5 tỉ thỏa thuận tốt cho Khách thiện chí - Kết cấu BTCT 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ,...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Sửu - 13 - Tân Bình, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 55 m2 134,55 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà hẻm xe hơi đỗ cửa Phan Văn Sửu thông Cộng Hòa, di chuyển sân bay TSN chỉ 10 ph.- DT: 3.7 x 11.5m (nở hậu 4,6m), không lỗi phong thủy,...
      Đường Phan Văn Sửu, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 1 tầng, 55 m2 tại Đường Đoàn Văn Bơ - 16 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 55 m2 42,73 triệu/m2
      Bán nhà Đường Đoàn Văn Bơ P. 16 Q. 4 DT : 55m2 ( 4x14) Kết cấu : đúc trệt 1 lầu 1 lửng Nhà xây ở chắc chắn kiên cố. Có sân để xe,phòng khách, khu vực ...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 16, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 3 tầng, 57 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 57 m2 105,27 triệu/m2
      Gia đình chuyển chỗ ở cần bán lại 1 ngôi nhà ở hẻm 785 Nguyễn Kiệm, P. 3, Q. Gò Vấp,Hẻm rộng ôtô vào tận nhà, xung quanh nhiều tiện ích, đối diện cồng...
      785, Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - Tân Bình, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 63 m2 142,07 triệu/m2
      Nhà hẻm xe hơi Thông Lý Thường Kiệt, P. 9, Tân Bình, giáp Q. 10, kế bên vồng xoay Bắc Hải - Lý Thường Kiệt, 63m2, 4 tầng đẹp lung linh, nội thất xịn ...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 48 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - 8, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 48 m2 60,21 triệu/m2
      Bán nhà cho thuê 10tr/tháng đường Bùi Minh Trực, p5, Q.8. Gần trường TH Bông Sao, gần Bách Hoá Xanh, cách Liên Tỉnh 5 tầm 100m - DT: 48 mét vuông (...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 180 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Việt, giá 15,99 tỷ

      15.99 tỷ 180 m2 88,84 triệu/m2
      1/ Hoàng Việt P. 4 Tân BìnhDT khủng hiếm ngang 4m x Dài 45m, Hẻm lớn oto vô ngủ trong nhà. Chào 15ty990 tr thỏa thuậngọi ngay 0913 888 *** Lê Lộc+ Nhà VIP...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 64 m2 tại Phường Phú Thuận - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 64 m2 112,5 triệu/m2
      DT: 4m x 16mKết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 4 PN, 4  nhà vệ sinh Nhà sổ hồng riêng bao ra công chứng sang tênCách Phú Mỹ Hưng 5 ph xe chạy KDC...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 55 m2 107,28 triệu/m2
      Bán nhà 5 tấm, hẻm 8m Quang Trung, P11, Q Gò Vấp, giảm chào 2 tỉ 750 TL.Mô tả:- DTCN đủ 55 mét vuông, quy hoạch rõ ràng, không lộ giới.- Xây dựng 5...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 6 tầng, 126 m2 tại Đường Trương Phước Phan - Bình Tân, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 126 m2 99,21 triệu/m2
      Nhà 6 tầng - Trương Phước Phan - ngang 6 x 21 - hẻm xe hơi - nhỉnh 12 tỉ.- Tiện ích: Nhà gần chợ, trường mầm non, Uỷ Ban, Công An, siêu thị... Xung quanh...
      Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 90 m2 tại Đường Khuông Việt - Phú Trung - Tân Phú, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Nhà mới - HXT Khuông Việt - 90m2 - 5 tầng - nở hậu giá 11. X tỉ còn TL.Chủ tặng nội thất xịn sò kèm theo thang máy.- Vị trí siêu đẹp sát đường Hòa Bình, Lạc...
      Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Quỳ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 76 m2 78,95 triệu/m2
      Chính chủ có ngôi nhà MT ô tô đỗ cửa DT 76 mét vuông ngang 4,05 nở hậu 4,15m dài 18,5m P. Phú Thuận Q7.+ Nhà xây tâm huyết để ở và KD, nhưng do dịch...
      Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 50 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 10 - Gò Vấp, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 50 m2 105 triệu/m2
      Gấp bán giảm mạnh còn 5.25 tỉ.Nhà mới đón tết ngay - Chính chủ chưa qua đầu tư - Cả P. 10, GV chỉ có 1 nhà bán ngang 5m.Hẻm 41 Nguyễn Oanh - Ngay Phòng Giáo...
      Hẻm 41, Đường Nguyễn Oanh, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      Đ
      Nguyễn Dương Minh Đức Hơn 1 năm trước

      Bán nhà riêng sổ đỏ 68 m2 tại Phường 17 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 68 m2 108,83 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí: Nằm trên trục Huỳnh Văn Bánh, Phan Đình Phùng, Nguyễn Văn Trỗi. Thuận tiện đi sân bay, Q1, Q3, Q10.+ Hiện trạng: Nhà mới, 2 phòng ngủ,...
      Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!