Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Việt - 4 - Tân Bình, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 120 m2 131,67 triệu/m2
      Chính chủ 1 đời chủ duy nhất lâu nay chưa qua đầu tư, kẹt tiền bán giá rẻ ngôi nhà căn hộ góc Khu Đệ Nhất hotel Hoàng Việt - Út Tịch.- DT 7x16m nở hậu...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 40 m2 tại Đường Lý Phục Man - Bình Thuận - 7, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 40 m2 67,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Lý Phục Man, P. Bình Thuận, Q. 7-Giá: 2tỷ700( thỏa thuận)-DT: 4m x 10m-Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ 2wc- Thiết kế rất đẹp theo...
      Đường Lý Phục Man, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 7 tầng tại Đường Phan Đình Phùng - 15 - Phú Nhuận, giá 62 tỷ

      62 tỷ 0 m2
      Building Góc 2 MT Phan Đình Phùng, Q. Phú Nhuận.- DT: 123.5 mét vuông (8m x 20.2m).- KC: 1 Hầm + 7 Lầu.- VT: Đẹp, sầm uất, khu tài chính, NH, Spa.-...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 87 m2, mặt tiền 3m tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 87 m2 71,27 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẶNG VĂN BI - TRUNG TÂM THỦ ĐỨC - DT 87m² ( NGANG 7,8M) - CHỦ GIẢM 300TR - GIÁ MỚI 6TY2+ oto vào nhà, DT khủng, MT rộng rất bề thế.+ Thiết kế 1...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 3 tầng, 40 m2 tại Đường An Phú Đông 9 - An Phú Đông - 12, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 40 m2 48,75 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đúc ngay khu vực An Phú Đông Q. 12 Giá Rẻ.- DT: 40 mét vuông (4 x 10).- Kết cấu: 4 phòng ngủ 4 toilet, phòng khách, bếp rộng...
      Đường An Phú Đông 9, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 72 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - 1, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 72 m2 163,89 triệu/m2
      * Thông tin thật - Nhà tốt - giá siêu mềm - pháp lí rõ ràng *.Quý khách vui lòng liên hệ ngay: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 52 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 52 m2 55,39 triệu/m2
      Nhà ngộp đường Lê Văn Thọ, p16, Gò Vấp Nằm gần Công Viên Làng Hoa, cách mặt tầm 500m + DT: 52 mét vuông ( Ngang 5mx Dài 10,5m ) - vuông vắn + Kết...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Văn Mười - Xuân Thới Đông - Hóc Môn, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 90 m2 41 triệu/m2
      * Chủ ngộp bán rẻ... bán MT sát Trần Văn Mười.- Nhà 5x18m. Trệt đúc lửng, sổ hồng.- MT nhựa 8m, buôn bán ok.- Nhà 1 đời chủ, xây ở kiên cố, thông thoáng.-...
      Đường Trần Văn Mười, Xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 2 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 52 m2 47,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đường Nguyễn Gia Trí, P. 25, Bình ThạnhDT: 4x13mKết cấu: 1tret2lau, 3pn4wcĐường trước nhà 5,5m oto ra vào thoải mái gọi ngay: 0906...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ kẹt tiền bán ngay hẻm ô tô Trường Chinh, P. 13, Q. Tân Bình (gần ủy ban nhân dân Q.).- DT: 4,5mx17m, kết cấu 4 lầu mới đẹp ở ngay.- Khu an...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 8m tại Phố Nguyễn Xí - Bình Thạnh, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 64 m2 167,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà đẹp HXT , đường Nguyễn Xí Bình Thạnh- Vị trí ngay TTTM Vincom Nguyễn Xí . nhiều tòa nhà lớn - DT 4x16m công nhận đủ, xây dựng...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - 7, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 63 m2 88,89 triệu/m2
      + 1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, phòng khách bếp, giếng trời, logia, gara rộng rãi.+ Vị trí ngay sát Phú Mỹ Hưng di chuyển thuận...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 61 m2, mặt tiền 7m tại Đường Quốc Lộ 13, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 61 m2 106,56 triệu/m2
      * Vị trí tuyệt vời nằm giao nhau giữa QL 13 - QL 1A, P. Hiệp Bình Phước, Thủ Đức. Đường vào nhà 8m, khu dân cư hiện hữu đông đúc, hàng xóm văn minh, dân...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 4 - 3, giá 3,47 tỷ

      3.47 tỷ 60 m2 57,84 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà nhỏ MT đường, Nguyễn Thượng Hiền, Q3. Trung tâm khu KD đại sầm uất.------------------------+--+------++-----------------------------+-Vị...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 65 m2 tại Phường 5 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 65 m2 133,85 triệu/m2
      Mới ở ngay/VP công ty, xe hơi ngủ nhà, 4 tầng, 65m2, Cách Mạng Tháng 8, Q. Tân Bình, chỉ nhỉnh 8 tỉ.+ hẻm xe hơi 7 chỗ quay đầu thoải mái, thông tứ tung,...
      Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 55 m2 tại Đường Phạm Ngũ Lão - 1, giá 2,47 tỷ

      2.48 tỷ 55 m2 44,91 triệu/m2
      Bán nhà 55 mét vuông hẻm xe máy Phạm Ngũ Lão P.  phòng ngủL Q1.- DT: 55 mét vuông ngang 3,82m x dài 14,43m.- Giá: 2 tỉ 470 tr- Kết cấu:...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Văn Thân - 8 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 40 m2 79,75 triệu/m2
      Siêu phẩm - Đường Văn Thân - P8, Q. 6 - NHỈNH 3 tỉ - 3tỉ 190Nhà 2 tầng 40m - 2 PN.(Cách chợ Minh Phụng 500m).Mô tả: Nhà mới sạch sẽ, giao ở ngay khi cọc,...
      Đường Văn Thân, Phường 8, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 35 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 3 - 11, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng - Lạc Long Quân P3 - Q11 - 34m2 - 2 tầng - Gấp bán - 3 tỉ 799.Hẻm 203 ba gác thông gồm: 2  phòng ngủ 1  phòng vệ sinh có logia...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!