Thông tin mô tả
+
+ Nhà đang cho thuê 7tr tháng.
+ Nằm sau lưng
+ đường trước nhà rộng 9m đỗ nhựa.
+
+ Nay vì lí do cá nhân tôi cần
+
Giá: 490 Triệu
Diện tích: 447 m2
Giá/m2: 1,10 Triệu/m2
991981
Mua bán
+
+ Nhà đang cho thuê 7tr tháng.
+ Nằm sau lưng
+ đường trước nhà rộng 9m đỗ nhựa.
+
+ Nay vì lí do cá nhân tôi cần
+
Nhat Tran
Đường 14, Xã Nha Bích, Huyện Chơn Thành, Bình Phước
12 tỷ
600 m2
Đường Dương Gia Trang, Xã Nha Bích, Huyện Chơn Thành, Bình Phước
Thỏa thuận
1800 m2
Thị trấn Chơn Thành, Huyện Chơn Thành, Bình Phước
190 triệu
1000 m2
Đường Số 17, Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước
420 triệu
250 m2