Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 3 tầng, 28 m2 tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 28 m2 125 triệu/m2
      Nhà đẹp hẻm 2 sẹc Chu Văn An, Bình Thạnh, 3 tầng, 3  phòng ngủ 3  phòng vệ sinh 0962 985 ***- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, hẻm ba gác, có sân để...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng tại Đường Nghĩa Hòa - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      - Vị trí nhà: Đường Nghĩa Hòa, P. 6, Q. Tân Bình.- Cách trường Trung học cơ sở Tân Bình 200m.- Nằm ngay cụm tiện ích: Chợ Tân Bình, BV 1A, Công viên văn...
      Đường Nghĩa Hòa, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 2 tầng, 164 m2 tại Đường 8 - Bình Trưng Tây - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 164 m2 103,66 triệu/m2
      Cần bán nhà căn biệt thự sân vườn! Nhà sạch đẹp, lót gỗ toàn DTXD.Đường ô tô đi vào rộng rãi. KDC lâu năm yên tĩnh, cách chợ truyền thống ~ 200m, sát...
      Đường 8, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Phường Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 60 m2 70 triệu/m2
      Tây Thạnh - Tân Phú - 60m2 - 4,2 tỉ - TL.- Gần mũi tàu Trường Chinh - Cộng Hòa, hẻm oto 4m. Vị trí đẹp, gần sân bay.
      Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thích Quảng Đức, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 37 m2 167,57 triệu/m2
      Trung tâm Phú Nhuận - kết cấu 4 tầng 6 PN - hẻm thoáng dân trí - nội thất đầy đủ xịn sò - sổ vuông như tờ a4.Mô tả:+ Kết cấu 4 tầng BTCT gồm 5 PN, phòng...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 4 tầng, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Đường Huỳnh Thị Hai - Tân Chánh Hiệp - 12, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 0 m2
      Bán nhà đường Huỳnh Thị Hai, P. Tân Chánh Hiệp, Q12.Giảm mạnh còn 4 tỉ 400 bớt lộc (giá cũ 4 tỉ 850).DT.: 4 x 12M. Xây full, DTCN: 46.6 mét vuông,...
      Đường Huỳnh Thị Hai, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Gò Dầu - Tân Phú, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 72 m2 105,56 triệu/m2
      1/ Gò Dầu P. Tân Quý Tân Phú + DT 71 mét vuông ngang 6m x dài 12m vuông vắnNhà đẹp ngang 6m bề thế không có căn thứ 2+ Đường nhựa 6m xe tải tránh, xe...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 4 tầng, 95 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chi - 9 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 95 m2 67,37 triệu/m2
      Nhà ngộp Nguyễn Đình Chi - nhà 4 tầng - P. 9 - Q. 6 - 92 mét vuông - giá 6 tỉ 399.- Vị trí đẹp trung tâm Q. 6, ngay ngã 4 Hậu Giang - Minh Phụng đi...
      Đường Nguyễn Đình Chi, Phường 9, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lã Xuân Oai - Tăng Nhơn Phú A - 9, giá 5 tỷ

      5 tỷ 85 m2 58,83 triệu/m2
      Nhà y hình ngay chợ Tăng Nhơn Phú A.D 85 mét vuông ngang 4.5 m.Nhà 3 lầu. Đường ô tô tới nhà.pháp lí sổ sách đầy đủ.L/H Mr Ba xem nhà.Giá 5 tỉ...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Chuyên Cho Thuê Nhà Phố Tba Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà riêng 10 tầng, 600 m2 tại Đường Ngô Thời Nhiệm - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 70 tỷ

      70 tỷ 600 m2 116,67 triệu/m2
      Siêu phẩm Q. 3.Đ/C: Đường Ngô Thời Nhiệm, P. Võ Thị Sáu, Q. 3.Vị trí: Cạnh Mai House - tiềm lực KH mạnh.- DT: 15X40m.- Kết cẫu: XDM: 2 H 10 tầng.- giá thuê:...
      Đường Ngô Thời Nhiệm, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 10 - Phú Nhuận, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 50 m2 196 triệu/m2
      PHÚ NHUẬN - THÍCH QUẢNG ĐỨC - LÔ GÓC 2 MT HẺM - hẻm ô tô 6M - 49m2 - 5 TẦNG - GIÁ 9.8 tỉ ( thỏa thuận) Mô tả:- Thích Quảng Đức - Phú Nhuận, hẻm ô tô...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Thị Hoa - Bình Chiểu - Thủ Đức, thỏa thuận

      Thỏa thuận 48 m2
      Chính chủ đứng ra bán nhà Lê Thị Hoa - Thủ Đức.- SHR. Bao sang tên công chứng.- DT rộng rãi, thích hợp ở gia đình 4 - 6 người.- hẻm ô tô thoáng mát.- Khu...
      Đường Lê Thị Hoa, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, 57 m2 tại Đường Hồ Bá Phấn - Phước Long A - 9, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 57 m2 84,22 triệu/m2
      Nhà đẹp vô ở ngay đường Hồ Bá Phấn, hẻm ô tô chủ cần bán ngay.DT 57m2 hiện trạng nhà 1 trệt 1 lầu. 2 PN. 2 toilet.Gần tất cả trường học từ mẫu ...
      Đường Hồ Bá Phấn, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Chuyên Cho Thuê Nhà Phố Tba Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Vũ Tùng - Bình Thạnh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      + Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, logia trước sau thoáng mát.+ Nhà siêu phẩm với 3 phòng ngủ 2 toilet. Có  phòng ngủ bên dưới.+ Tặng toàn bộ nội...
      Đường Vũ Tùng, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 52 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 52 m2 64,43 triệu/m2
      Nhà một trệt, gác lửng, hẻm thông sổ đẹp, DT. Giá rẻ, nhà nở hậu.DT 4x13m.
      Hẻm 413, Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 2m, hướng Nam tại Đường Hiệp Thành - 12, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 36 m2 77,78 triệu/m2
      Bán nhà 1/ ngắn đường HT08 (Đc mới), P. Hiệp Thành, Q12.giá: 2 tỉ 8 tr thỏa thuận.DT: 3.6 x 11m. DTCN: 36m2, diện tích sử dụng: 62m2.Thiết kế: 1 trệt, 1...
      Đường Hiệp Thành 8, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 128 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 128 m2 38,29 triệu/m2
      Cách Mạng Tháng Tám, P. 15, Q. 10.- DT: 5,3m x 24m.Công nhận 128 mét vuông đất (nở hậu) trệt 3 lầu sân thượng.- Thiết kế hiện đại tặng hết nội thất ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Võ Văn Tần - 5 - 3, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      DT 64,7m2. Xây 1 trệt 3 lầu kiên cố.Ngang 3,8m. Hẻm trước nhà 7m (2 oto đi tránh nhau).Sổ chính chủ đứng.Nhà đang cho thuê nguyên căn 17 tr/tháng.Kẹt bán...
      221/, Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!