Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 5 - Gò Vấp, giá 8 tỷ

      8 tỷ 0 m2
      Cần bán - Nhà 5 tầng - hẻm ô tô.DT: 61.6 mét vuông (4x15.5m).Giá: 8tỉ.Vị trí:Nguyễn Thái Sơn, P. 5, Gò Vấp, TP.HCM.Mô tả:- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng,...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 70 m2 105,72 triệu/m2
      Sát Q. 1 - 70m2 sổ vuông - giếng trời thoáng mát. Chỉ 7.4 tỉ TL.+ Kết Cấu: Nhà bê tông cốt thép bao cứng cáp. Trệt 2 lầu sân thượng. Nhà xây lệch tầng. 5...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m , giá 13,99 tỷ

      13.99 tỷ 96 m2 145,73 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 4 tầng 96m2 hẻm xe hơi P. 2 Q. Tân Bình nhỉnh 13 tỉ.+ Nhà 1 trệt 3 lầu, sân thượng trước sau BTCT chắc chắn. Gồm 4 phòng ngủ trong đó có...
      Đường Ngô Thị Thu Minh, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Quy - 7, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 52 m2 41,35 triệu/m2
      Dành cả thanh xuân, dành cả tâm huyết.Bán nhà đường Nguyễn Thị Thập, Tân Quy, Q. 7.DT: 52m2.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ 3 toilet, phòng...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 198 m2 tại Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 198 m2 63,14 triệu/m2
      Nhà mái thái xây cực kỳ đẹp , nhiều cây xanh, gần chợ Tân Phú, Thủ Đức cần bán nhanhĐường hẻm 138_P. Tân Phú, TP Thủ Đức. Đường oto, sân oto, lô góc thoáng...
      Phường Tân Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 65 m2 tại Phường Cầu Kho - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 65 m2
      CHUYỂN CHỖ Ở, CẦN bán gấp ngôi nhà:- DT: 65 mét vuông (3,6 x 18)- Thiết kế: 1T1L - 3 PN, 3 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, thờ, giếng trời,...
      Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 6 tầng tại Đường Đinh Công Tráng - Tân Định - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      * Thông tin thật - Nhà tốt - giá siêu mềm - pháp lí rõ ràng *.Quý khách vui lòng liên hệ ngay: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung...
      Đường Đinh Công Tráng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 150 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 150 m2 99,34 triệu/m2
      Chủ cần tiền xoay sở nên giảm nhanh 7 tỉ từ 22 tỉ chốt 14.9 tỉ ngôi nhà sẵn kết cấu ngang Lê Quang Định - Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh.DT: 4.5 x24m nở hậu...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 160 m2 tại Đường 3/2 - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 160 m2 225 triệu/m2
      + Vi trí: Hẽm ô tô Đường 3/2, P. 12, Q. 10, gần Vạn Hạnh Mall, Lê Hồng Phong, Sư Vạn Hạnh, Nguyễn Tri Phương, Thành Thái, Cao Thắng, đường thông thương các...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 3 tầng, 65 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Tăng Nhơn Phú A - 9, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 65 m2 74,62 triệu/m2
      chính chủ bán ngay 1trệt 2 lầu, nhà mới y hình.Giá 5.6 tỉ giảm còn 4.850 tỉ giá quá tốt.DT đất 65m2 vuông vắn nhà Đã hoàn công.Gần ngã ba Mỹ Thành, cách...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Chuyên Cho Thuê Nhà Phố Tba Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng, 46 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Phú Nhuận, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 46 m2 68,48 triệu/m2
      Vị trí: Hẻm Lê Văn Sỹ P13 Phú Nhuận. MTĐ 5,5m ô tô vào tận cửa DT: 4,2 x 11mGiá chỉ 3 tỉ 150
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 1 tầng, 40 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - 12, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 40 m2 52,5 triệu/m2
      Bán nhà đường Vườn Lài SHR chính chủ- GIÁ còn thỏa thuận- 1 trệt 1 lầu- nhà sạch : dọn vào ở liền- bao phí sang tên công chứngMUA bán gấp lẹ bớt lộc...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lô Tư - Bình Tân, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 60 m2 64,84 triệu/m2
      Bán nhà Bình Tân Khu Gò Xoài - Lô Tư - Mã Lò - Tân Kỳ Tân Quý, với các thông số sau:+ DT: 60 mét vuông x 3 tầng.+ Sổ vuông: 4.8m x 12.5m. Hẻm oto...
      Đường Lô Tư, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 72 m2 tại Phường 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 72 m2 118,06 triệu/m2
      Gấp bán định cư nước ngoài nhà đẹp hẻm KD - 3 tầng siêu vip - ngay trường học Nguyễn Thượng Hiền 72m2 (4,8 * 15) nhỉnh 8 tỉ.Kết cấu 3 lầu đúc BTCT, tổng...
      Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Phường Phú Thuận - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      hẻm ô tô đỗ cửa - nhà đẹp ở ngay - 88 tr/m2 đất - 62.9m2 chỉ 5.6 tỉ.Gần ngay Phú Mỹ Hưng - tiện ích không thiếu gì.Sổ vuông đẹp hoàn công đủ.+ DT công...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
      Q
      Hoàng Thị Ngọc Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 64 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 64 m2 129,69 triệu/m2
      Bán nhà mới hẻm xe hơi ngủ trong nhà, cách MT chưa tới 100m đường Phan Văn Trị P. 11 Q. Bình Thạnh.- DT: 4 x 15m nở hậu công nhận 64m2.- Kết cấu: Trệt...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 11 tầng, 335 m2 tại Đường Lý Chính Thắng - 7 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tỷ

      65 tỷ 335 m2 194,03 triệu/m2
      bán nhanh nhà siêu vị trí, đường lớn - trung tâm Q. 3.- D/T: 11 x 30m - CN: 335 m2.- K/C: XD mới: Hầm 9 - 11 tầng (vuông vắn, trống suốt).- Cần bán ...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 70 m2 67,15 triệu/m2
      Nhà đẹp Thống Nhất, Gò Vấp - 2 tầng BTCT - hẻm sân trước nhà 8m rộng rãi - 70m2 - giá chỉ 4.7 tỉ.- Vị trí gần trung tâm Q. Gò Vấp, gần ngay các trục đường...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!