Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà đất 106 m2 tại Đường Bạch Đằng - 15 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 106 m2 100 triệu/m2
      -Ngộp bán nhanh nhà 2lau,Bạch Đằng,Bình Thanh-DT:106m-Nhà 2lau,20 giường ngủ,cho thuê dòng tiền 40tr/tháng-hẻm xe hơi đỗ cửa-Nhà cách MT 50m,làm...
      Đường Bạch Đằng, Phường 15, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 3 tầng tại Đường Tôn Thất Thuyết - 16 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà đường Tôn Thất Thuyết, P. 16, Q. 4. Thuận tiện qua Q7 - Q1._ DT: 28,1 m2 (3,33 m x 10 m). vuông vắn. Lô góc 2 mặt đẹp._ Nhà hiện trạng 3 tầng gồm:...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 16, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 15m tại Đường Nơ Trang Long - Bình Thạnh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán 2 nền măt tiền oto vào tận nhà đường Nơ Trang Long Q. Bình Thạnh.DT: 4.2x10.9m và 3.8x10.9mHạ tầng: Trục đường nhà xây cao 5 tầng, 2 oto...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 39 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 39 m2 138,47 triệu/m2
      Bán nhà 39m², MT: 3.7m, 3 tầng 2 mặt thoáng, ngõ tương đối rộng oto đỗ cửa, 3  phòng ngủ, 2VS, 1 phòng ăn, 1 p. Khách, 1 p thờ, 1 sân phơi. Vị trí...
      Đường Đường Tư Đình, Phường Phường Long Biên, Quận Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 1 tầng, 28 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 28 m2 173,22 triệu/m2
      nhà phố KD đường Bùi Đình Túy, Bình Thạnh - ôtô vào tận nhà.+ DT: 3 x9.2m.+ Kết cấu: Trệt + 1 lầu - 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.+ Vị Trí: Trục...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 1 tầng, 53 m2 tại Đường Làng Tăng Phú - Tăng Nhơn Phú A - 9, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 53 m2 69,82 triệu/m2
      Bán nhà 1 sẹc đường Làng Tăng Phú, P. TNPA, TP. Thủ Đức.DT: 53m2.diện tích sử dụng: 76,4m2.Nhà cấp bốn có gác, đường ô tô, cách MT đường Làng Tăng Phú...
      Đường Làng Tăng Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 44 m2, hướng Đông tại Phường 16 - Gò Vấp, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 44 m2 90,69 triệu/m2
      Hàng thơm đường số 4, P16, Gò Vấp.Giá: 3,99 tỉ bớt lộc.DT: 4m x 11m. CN: 44m2.Kết cấu: Trệt + 2 lầu.Gồm: 4 PN, 3  phòng vệ sinh.Hướng: Đông.Hẻm 4m...
      Đường Số 4, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - 7, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 43 m2 97,68 triệu/m2
      bán nhanh nhà đường Huỳnh Tấn Phát, Q. 7, Hồ Chí MinhDT 43m2, ngang 4mNhà 1 trệt, 1 lầu. 2 PN, 2 WC, phòng khách, bếpNhà 1 hẻm, đường betong 2,5mGiá chỉ 4ty2
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 70 m2 tại Đường An Dương Vương - 9 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 70 m2 214,29 triệu/m2
      Bán nhà góc 2mt hẻm ô tô đường An Dương Vương Q. 5.Nhà vị trí đẹp, hẻm ô tô thông thoáng gần MT đường thuận tiện sử dụng khai thác KD nhiều loại hình...
      Đường An Dương Vương, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Kênh Nước Đen - Bình Tân, giá 19 tỷ

      19 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhanh: căn nhà phố 73A, mặt sau 73/2 Kênh Nước Đen, Bình Hưng Hòa A, Q. bình Tân, DT: 7,04m x15,5m = 127.2m2 hiện trạng 1 trệt 1 lầu,...
      73/2, Đường Kênh Nước Đen, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Phan Anh - Bình Tân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 72 m2 90,28 triệu/m2
      Bán nhà mới hẻm 175 Phan Anh, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân. Giáp ranh Q. 6, Tân Phú - sổ hồng có sẵn, công chứng mua bán nhanh.- DT: 4m x 18m, đường 8m...
      143, Đường Phan Anh, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 6m tại Phường 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 0 m2
      Nhà đường Số 53 P. 14 GV.- SHR chính chủ, hoàn công đầy đủ.- DT đất: 82,1m2.- Ngang 6m dài 16,5m.- Cấu trúc: Trệt 3 lầu 4 phòng ngủ - 5 phòng vệ...
      Đường Số 53, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 2 tầng, mặt tiền 4m tại Phường Tăng Nhơn Phú A - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,29 tỷ

      6.29 tỷ 0 m2
      Chưa tới 62tr/ mét vuông, 3tầng, ô tô đậu trước nhà, khu hiếm nhà bán, trước nhà 6m, ô tô ngay cửa, tương lai mở đường 12m. cư dân hiện hữu, nói...
      Đường Số 160, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 72 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - 1, giá 13 tỷ

      13 tỷ 72 m2 180,56 triệu/m2
      Cực kì hiếm có! Khu nội bộ Hai Bà Trưng, Tân Định, Q1 - Chỉ 11,5 tỉ.Khu vực sang trọng, yên tĩnh, dân trí cao gần nhà thờ màu hồng, NH, siêu thị,...hotline:...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 44 m2, hướng Đông tại Đường Lê Văn Thọ - 16 - Gò Vấp, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 44 m2 90,69 triệu/m2
      Bán nhà mới - Đường Lê văn thọ - P16 - Gò Vấp. 3 tỉ 990 bớt lộc- Giá : 3TY990 - Vị Trí : Lê văn thọ - P16 - Gò Vấp - Tp HCM - Hướng : Đông - Kết cấu : 1...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 47 m2 tại Phường 14 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 47 m2 80,86 triệu/m2
      Bán Nhà Đẹp Trần Quang Diệu P.14 - Q.3DT: 47m2..1 trệt + 1 lầu + 2 PN + 2 tolet.. Cửa hậu, hẻm bên hong 2m.Hẻm rộng, ôtô đi thoải mái + sổ hồng bao phí...
      Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 132 m2 tại Đường Pasteur - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 132 m2 136,37 triệu/m2
      biệt thự hiếm hoi cuối cùng Pastuer còn sót lại, khu nội bộ chỉ có 5 căn, nhà của bác sĩ xây kiên cố.- DT: 6x22m vuông vắn.- Xây dựng: 5 tầng gồm...
      Đường Pasteur, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 32 m2 tại Đường Trường Sa - 12 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 32 m2 300 triệu/m2
      Nhà MT nội bộ 972 Trường Sa, P12, Q. 3.DT: 4.3x8m trệt 4 lầu sân thượng.Nhà view sông Trường Sa, thoáng mát, gần siêu thị trường học, nhà có vỉa hè, phù hợp...
      972, Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!