Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 36 m2 129,17 triệu/m2
      ngôi nhà Hồ Tây đẹp nhất trong ~ tài chính hơn 4 tỉ.- Nhà cách Hồ Tây ~ 150m, đi bộ ra hồ thể dục hàng ngày, mát mẻ, tốt cho sức khoẻ.- Ngõ vào nhà rất to,...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 36 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 36 m2 129,17 triệu/m2
      Nhà đẹp Thuỵ Khuê - hoa hậu Hồ Tây - 150m ra hồ - nhà mới đẹp - ngõ to đường nhựa - cực gần phố - nhà 3 mặt thoáng - khách xem là mê.- ngôi nhà dân xây cực...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quán Thánh - Ba Đình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 39 m2 153,85 triệu/m2
      Bán nhà - Quán Thánh - Ba Đình - nhà lõi phố cổ - 10m ra phố - nhà đẹp chỉ việc về ở.- Quán Thánh 32/39m2, 5 tầng, MT 5m, 6 tỉ Ba Đình.- bìa đỏ chính chủ.-...
      Đường Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 40 m2 121,25 triệu/m2
      Vị trí: Trung tâm Q. Hà Đông, là giao thoa của các tuyến phố: Nguyễn Khuyến, đường 19/5 và KĐT Văn Quán, TT thương mại Hồ Gươm Plaza. Gần trường học Văn...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 80 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 80 m2 231,25 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP LONG LANH- PHỐ LẠC LONG QUÂN- GIAO THOA Q. CẦU GIẤY - TÂY HỒ. SÁT PHỐ, oto TRÁNH, garage, 2 THOÁNG TRƯỚC SAU, NHÀ ĐẸP Ở LUÔN.Vị trí: nhà nằm ở vị...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Văn Trì - Bắc Từ Liêm, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 35 m2 110 triệu/m2
      Phân lô oto, KD, phố Văn Trì, Bắc Từ Liêm, 35m2, 5 tầng, MT 3.5m, giá 3.85 tỉ.Nhà đẹp ở ngay - ngõ oto - ngõ thông KD.- Nhà nằm ở mặt ngõ, ngõ thông oto 7...
      Đường Văn Trì, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 55 m2 114,55 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngôi nhà ngõ 21 Lê Văn Lương.DT 55 mét vuông x 5 tầng đúng 15m ra mặt đường oto tránh.Nhà trước tôi cho thuê giờ cần bán nên...
      Ngõ 21, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thụy Phương, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 30 m2 91,67 triệu/m2
      Bán nhà Thụy Phương nhỉnh 2 tỉ thoáng sáng - 30 mét vuông - 5 tầng - ngõ tương đối rộng - bìa đỏ vuông đẹp - có thỏa thuận cho KH thiện chí.- Vị...
      Đường Thụy Phương, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 60 m2 63,34 triệu/m2
      Chủ xác định bán đất tặng nhà thôi ạ - vị trí trung tâm phố sài đồng Q. Long Biên - cửa ngõ vào Vin Riverside KD tấp nập ngày đêm.+ Nhà mình bán vị trí đắc...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 80 m2 tại Đường Đặng Tiến Đông - Đống Đa, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 80 m2 218,75 triệu/m2
      Hiếm rẻ - bán đất tặng nhà ngay mặt phố TT Q. Đống Đa - lô góc 2 thoáng - nhỉnh 200 tr/ mét vuông - oto tải tránh - KD.+ Vị trí ngay mặt phố cực đẹp,...
      Đường Đặng Tiến Đông, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hữu Hưng - Nam Từ Liêm, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Hữu Hưng, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm.DT: 30 mét vuông nhà có 2 mặt thoáng.Nhà xây dựng kiên cố 4 tầng, 3  phòng ngủ.Cách đường...
      Đường Hữu Hưng, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn nhà 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Đường 21B - Hà Đông, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 33 m2 62,13 triệu/m2
      Em chính chủ cần bán ngôi nhà 5 tầng tại P. Phú Lương, Phú Lãm.Vị trí oto đỗ gần ngay chợ và trường cấp 1,2,3, thuận tiện ra hai trục đường QL 21B, Phố...
      Đường 21B, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 2m, hướng Đông - Nam tại Đường 21B - Hà Đông, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 34 m2 77,95 triệu/m2
      Xây mới độc lập, 34 mét vuông oto đỗ gần, P. Phú Lương, Phú Lãm gần QL 21B, Phố Xốm.Khu vực dân trí cao, nhiều trường đại học.Giá em bán 2,65 tỉ...
      Đường 21B, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 8 tầng, 69 m2, mặt tiền 17m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 29 tỷ

      29 tỷ 69 m2 420,29 triệu/m2
      Lô góc! Trung Kính - tòa văn phòng 8 tầng - thang máy - oto tránh - ngõ thông - KD đỉnh.DT: 69/82m2 T2 x 8T x 17m MT.Giá: 29 tỉ (có thỏa thuận).- Vị trí:...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 160 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lý Nam Đế - Hoàn Kiếm, giá rẻ

      Thỏa thuận 160 m2
      * Mô tả:+ Nhà dành cho những người ở đẳng cấp, xung quanh toàn quân đội, an ninh tốt, khu đáng sống bậc nhất Thủ Đô.+ Bước vào nhà chắc chắn ai cũng bị...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bồ Đề - Long Biên, giá tốt

      Thỏa thuận 55 m2
      + Vị trí siêu đẹp, nhìn sang BV Tâm Anh, lô góc thiết kế hiện đại nội thất đầy đủ chỉ việc về ở, bán kính chỉ 300m full tiện ích bể bơi, fitness, yoga,...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 46 m2 200 triệu/m2
      Phân lô ô tô tránh, KD, phố Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy, 46m2, 5 tầng, MT 4m, nhà cực đẹp, giá nhỉnh 9 tỉ.Phân Lô VIP Trần Quốc Hoàn - Sát Mặt Phố - garage ô ...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Phố Ngụy Như Kon Tum, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 60 m2 308,34 triệu/m2
      - Nhà thuộc khu phân lô Bộ Công An, vỉa hè rộng, ngõ oto tránh thông ra đường Khuất Duy Tiến, khu vực nhiều văn phòng, công ty, trường cấp 1,2,3.- Thiết...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!