Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường 70 - Lại Yên - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 40 m2 55 triệu/m2
      Phù hợp với A. C Hoài Đức, Quốc Oai, Tây Mỗ, Nam Từ liêm, Cầu Giấy, Mỹ Đình, BigC Thăng Long.- Sổ, pháp lí rõ ràng.- DT 40m2, nhà xây 3 tầng 1 tum: 3 PN, 2...
      Đường 70, Xã Lại Yên, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 96 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 37,6 tỷ

      37.6 tỷ 96 m2 391,67 triệu/m2
      Mặt phố KD đỉnh - thang máy nhập - lô góc 2 MT - nội thất tiền tỉ - xem là ưng.- Chính chủ nhờ bán nhanh ngôi nhà mặt phố khu Thái Hà, Thái Thịnh, P....
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 33 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 33 m2 118,19 triệu/m2
      Nhà nằm vị trí đắc địa, lô góc, mặt ngõ Minh Khai thông tứ tung ra ngõ Gốc Đề, khu vực rất đông sinh viên nên nhu cầu thuê mua nhà lúc nào cũng hot.- Bán...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 55 m2 154,55 triệu/m2
      Vị trí quá đắc địa mặt ngõ ô tô qua phố VIP Đào Tấn giá chào chỉ hơn 150 tr/m.- Vị trí VIP, mặt ngõ 58 Đào Tấn, ô tô qua, thông sang ngõ 92 Đào Tấn và...
      58, Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường 21B - Phú Lãm - Hà Đông, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 33 m2 71,22 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà tại P. Phú Lãm gần ĐH Đại Nam.DT 33m2 x 4 tầng công năng 4 phòng ngủ, vị trí mặt ngõ thông thông.giá chỉ 2,35 tỉ, bao thuế...
      Đường 21B, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 70 m2 182,86 triệu/m2
      Anh Tú đi định cư nước ngoài nên cần bán căn nhà phố Nguyễn Văn Cừ 70 mét vuông - 6 tầng có thang máy - nhà để xe 2 oto 7 chỗ - đường trước nhà...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng, 40 m2 tại Xã Vân Côn - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 40 m2 55 triệu/m2
      + Nằm ở vị trí đắc địa, thuận tiện đi lại cho những người làm việc ở Cầu Giấy, Mỹ Đình, Hà Đông, Nam - Bắc Từ Liêm.+ Nhà xây mới 3 tầng 40 mét vuông,...
      Xã Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 3 tầng, 30 m2 tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 30 m2 66,67 triệu/m2
      Vị trí: Ngãi Cầu - An Khánh - Hoài Đức.+ Nhà 30 mét vuông 3 tầng đc thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng thoáng mát trước sau, có cửa sổ các phòng.+...
      Đường Ngãi Cầu, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Lâm Thị Hố - Tân Chánh Hiệp - 12, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 60 m2 83,17 triệu/m2
      Nhà Lâm Thị Hố Tân Chánh Hiệp Q. 12 60m² 5 Tầng Hẻm 8m Chỉ 4 tỉ 99.Mô Tả:+ DT: 60m², 4mX15m, 4 tỉ 99 Còn thỏa thuận.+ Kết cấu: 1 Trệt 1 Lửng 3 Lầu BTCT. 6...
      Đường Lâm Thị Hố, Tân Chánh Hiệp

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây-Nam tại Đường 743A - Dĩ An, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 72 m2 81,95 triệu/m2
      ngôi nhà phố khu dân cư Phú Hồng Thịnh 10, P. Bình An, TP Dĩ AnNhà 5,9 tỉ TL - 72m² (4x18m). Thổ cư 100 phần trăm. 746sổ hồng riêng hoàn công....
      Đường 743A, Phường Bình An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà 3 tầng, 107 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Quốc lộ 1K - Dĩ An, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 107 m2 59,82 triệu/m2
      nhà mặt tiền gần chợ Đông Hòa, P. Đông Hòa, TP Dĩ An. Nhà 6,4 tỉ TL - 106,8m² (4,5x23,7m). Thổ cư 78,9m². 1037SHR hoàn công. Hỗ trợ vay NH 70 phần ...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 29 m2 tại Phố Chùa Bộc - Trung Liệt - Đống Đa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 29 m2 172,42 triệu/m2
      Bán nhà Tây Sơn 28,5mx4 giá chỉ 5,5 tỉ KD tấp nập. Trước nhà oto đỗ cửa , KD tốt, gần chợ Lô góc 2 mặt thoáng vĩnh viễn, 2 cửa 2 lối điPhù hợp làm...
      Phố Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 64 m2, hướng Nam tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 64 m2 137,5 triệu/m2
      - Nhà mới tinh, nội thất hiện đại, rộng rãi 4 tầng. Sân riêng để 2,3 xe máy- NGõ trước nhà rộng thoáng, an sinh xã hội Đỉnh, gần chợ Gôc Đề, tiện ích bạt...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà riêng 53 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Diên Hồng - 1 - Bình Thạnh, giá 810 tr

      810 triệu 53 m2 15,29 triệu/m2
      * Vị trí: Diên Hồng, P. 1, Bình Thạnh * Giá còn thỏa thuận* DT: 53 mét vuông (4*13.5) * Hiện trạng: 1 Trệt, 2 Lầu, 4 PN, 3  phòng vệ ...
      Đường Diên Hồng, Phường 1, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 59 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Ngô Đức Kế - 12 - Bình Thạnh, giá 875 triệu

      875 triệu 59 m2 14,84 triệu/m2
      Cần vốn KD bán nhanh ngôi nhà hẻm xe hơi đường Ngô Đức Kế Vị trí: Đường Ngô Đức Kế - P12 - Q. Bình Thạnh - DT: 4mx15m. - DTCN:...
      Đường Ngô Đức Kế, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 58 m2, hướng Nam tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - 14 - 3, giá 1,01 tỷ

      1.02 tỷ 58 m2 17,5 triệu/m2
      + DT: 58m² ngang 4.5m. + Kết cấu: 2 lầu 4 PN, đang cho tiệm tóc thuê 15 triệu/ 1 tháng, hợp đồng 2 năm. + Tiện ích: Bán kính...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 14, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 30 m2, hướng Đông tại Đường Bình Thành - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 30 m2 82,67 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây 100 phần trăm, BTCT, Chính chủ mua bán, Sổ riêng sang tên - Vị trí: Gần ngay trường cấp 1 Kim Đồng, Liên Khu 4-5, Q. Bình Tân. Vị...
      Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 71 m2, hướng Đông tại Đường Số 27 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 910 triệu

      910 triệu 71 m2 12,82 triệu/m2
      Bán nhà hẻm lớn xe ra vào vô tư, oto đậu gần nhà. - Nhà gần siêu thị Giga Mall Phạm Văn Đồng, TP Thủ Đức (khoản 1 kilomet), gần khu cá sấu hoa cà...
      Đường Số 27, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!