Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.780 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 118 m2, mặt tiền 9m tại Đường Ngô Thì Nhậm - 4 - Đà Lạt, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 118 m2 69,5 triệu/m2
      Bán villa hai MT Ngô Thì Nhậm, P. 4, Đà Lạt, đường trước nhà 8.95m.3 tầng - 4 phòng - ngang 9.52m - 118.67  mét vuông - 100 phần trăm thổ cư,...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 136 m2, mặt tiền 7m , giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 136 m2 57,36 triệu/m2
      giá: 7 tỉ 800TR.DT: 136 mét vuông (ngang 7m).Vị trí: Đường Phù Đổng Thiên Vương, P8, Đà Lạt.pháp lí: Sổ riêng xây dựng.Quy hoạch: Liền kế sân...
      Phố Phù Đổng Thiên Vương, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nhà 8 tầng, 48 m2, mặt tiền 8m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 10 tỷ

      10 tỷ 48 m2 208,34 triệu/m2
      ô tô Đỗ Trong Nhà-Vừa Ở Vừa KD-8tầng Thang Máy MT KhủngXUẤT SẮC TỪ TRONG RA NGOÀI- KHÁCH XEM LÀ MÊ LUÔNNHÀ ĐẸP 8 TẦNG THANG MÁY- MT RỘNG KD- ô tô TRÁNH...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Quận 10, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      Khu nhà có vị trí thuận lợi Gần siêu thịHẻm rộng 3m4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh , 1 sân thượng
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng tại Đường Võ Văn Ngân - Bình Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1/ KD sầm uất sát Võ Văn Ngân, P. Bình Thọ, hẻm xe ô tô tránh nhauKết cấu: nhà 1 Trệt 2 Lầu, gồm 4  phòng ngủ, 3  nhà vệ sinh*Tiện ích...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 1 tầng, 1 m2, mặt tiền 20m tại Đường 795 - Thạnh Đông - Tân Châu, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 1 m2 7500 triệu/m2
      Bán nhà đất ngang 20 dài 50 thổ cư MT đường DT795 QH63m Trên đất có nhà c4 ,cây ăn trái giá 7ty5 thỏa thuận
      Đường 795, Xã Thạnh Đông, Tân Châu, Tây Ninh

      Bán gấp nhà 1 tầng, mặt tiền 20m tại Đường 795 - Thạnh Đông - Tân Châu - Tây Ninh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà đất lô góc Ngang 20*50=1000m2Ngay Trung Tâm Thị Trấn Tân châuTiện Ích Xung Quanh Đầy Đủ ,Gần Chợ,Trường Học ...MT đường DT795( LG63m) , Trên đất có...
      Đường 795, Xã Thạnh Đông, Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán ngay nhà 5 tầng tại Phố Như Quỳnh - Văn Lâm - Hưng Yên, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      Bán nhà DT 58,5m2x5T, Kd sầm uất, đang cho thuê 25tr, gần CV, đường 20 mét vuông ở Ocean park 2, thị trấn Như Quỳnh, Văn Lâm, Hưng Yên giá nhỉnh 8...
      Thị trấn Như Quỳnh, Văn Lâm, Hưng Yên

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 83 m2, mặt tiền 20m tại Đường Nguyễn Hữu Huân, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 83 m2 90,37 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 2 MT đường Nguyễn Hữu Huân TTTP Nha Trang_DT:83m2_Hướng : Đông_ Thiết kế đẹp ,cầu thang rộng rãi ,nhà thoáng mát nhiều cửa sổ _ 4 PN,4...
      Đường Nguyễn Hữu Huân, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 70 m2 107,86 triệu/m2
      + Bán nhà hẻm xe hơi, Nguyễn Hồng Đào, Tân Bình, 5x14m, nhỉnh 7 tỉ.+ Vị trí nhà nằm ngay khu Bàu Cát, gần BigC Âu Cơ, co.opmart, chợ Võ Thành Trang, chợ...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 42 m2 tại Đường Nguyễn Văn Công - 3 - Gò Vấp, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 42 m2 195,24 triệu/m2
      Cc đang kẹt tiền nên bán lại ngôi nhà hẻm XH 6m.Vị trí đẹp nhất nhì đường Nguyễn Văn Công.Nhà xây mới đc 2 năm, trệt 3 lầu ST.Hẻm 1 trục thẳng ra đường...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 100 m2 99 triệu/m2
      NGAY CHÂN CẦU AN LỘC ngôi nhà 2 MT XE TẢI THÔNG KD ĐA NGHỀ+ Vị trí Nguyễn Oanh P. 17 Q. Gò Vấp, Tp Tp HCM+ Ngang 4,5m dài 22m, trệt 3 lầu, 4 PN rộng rãi,...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn An Ninh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 58 m2 136,21 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà NGUYỄN AN NINH, Q. Hoàng Mai, 58 mét vuông, phân lô, 2 mặt thoáng, có thang máy, oto đỗ- - Vị trí đắc địa siêu hiếm còn sót...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 65 m2 126,16 triệu/m2
      - Cần bán ngay ngôi nhà tại phố NGUYỄN AN NINH, Q. Hoàng Mai, 65 mét vuông, phân lô 2 mặt thoáng, phân lô, đường trước nhà 6m, oto phi vèo vèo, KD_...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 55 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 55 m2 160 triệu/m2
      BÁN NHÀ QUAN NHÂN NHÂN CHÍNH - MT RỘNG - DÂN XÂY - NGÕ oto 4 CHỖ QUA - VỊ TRÍ ĐẸP - THÔNG NHÂN HOÀ - HOÀNG ĐẠO THUÝ - VŨ TRỌNG PHỤNG- Vị trí đẹp, ngõ oto...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 8,25 tỷ

      8.25 tỷ 58 m2 142,25 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà phân lô phố Nguyễn An Ninh, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.- Xây dựng mới 100 phần trăm, gia đình xây để ở nên cực tâm huyết và tỉ...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 750 m2, mặt tiền 1m, hướng Đông - Nam tại Đức Trọng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 750 m2 9,34 triệu/m2
      Bán nhà tại Hiệp An, Đức Trọng, Lâm Đồng.Vị trí nhà cách mặt đường lớn 30m, gần trường học, trạm y tế, gần chợ, gần Royal City Golf,..DT 750 mét ...
      Xã Hiệp An, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 214 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hùng Vương - Đà Lạt, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 214 m2 45,33 triệu/m2
      giá: 9 tỉ 700.DT: 214 mét vuông (ngang 10m 21m dài).Vị trí: Đường Hùng Vương, P9, Đà Lạt.pháp lí: Sổ riêng xây dựng. Nhà đã hoàn công.Kết cấu: 1...
      Đường Hùng Vương, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhà riêng Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà riêng tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.