Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.780 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 90 m2 tại Phường Tân Hưng Thuận - Quận 12, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 90 m2 99,89 triệu/m2
      - CHÍNH CHỦ bán ngay ngôi nhà 4 Tầng Đúc BTCT 90 mét vuông VỊ TRÍ ĐẸP GIÁ HIẾM CÓ- Kế Bên Công An P. Tân Hung ThuậnMô tả:+ Khu phân lô cư dân An...
      Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 72 m2 tại Phường Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 72 m2 137,5 triệu/m2
      "Giảm sâu 1.6 tỉ,bán nhà 4 tầng,72m2,Hẻm nhựa 10m,cạnh công viên,VIP Tân Sơn Nhì,Tân Phú, 9.X tỉ+ Kết cấu: 4 tầng, 3 PN, 5 vệ sinh, phòng thờ, bếp rộng rải,...
      Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đinh Bộ Lĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 43 m2 193,03 triệu/m2
      + Nhà đẹp thiết kế kiểu lệch tầng 1T 3L ST đúc BTCT có 4 phòng ngủ 7 toilet, có thể làm thêm  phòng ngủ tuỳ thích.+ Hẻm ô tô sạch sẽ, an...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 60 m2 tại Phường 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Mô tả chi tiết:+ Hiện trạng: ở ngay đón Tết. Gồm 6 phòng ngủ, lầu đúc kiên cố. Giếng trời lấy ánh sáng và đối lưu không khí + Nhà nằm trong con HXT....
      Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 2 tầng, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Đường Võ Văn Ngân - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      78BT: Bán nhà đường Võ Văn Ngân, P. Bình Thọ, hẻm ô tô, nhà 1 Trệt 2 Lầu, gồm 4  phòng ngủ, 3  nhà vệ sinh*Tiện ích xung quanh:Sát ngay MT Võ...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Bình Trọng, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 55 m2 161,82 triệu/m2
      Mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, Sân thượng. + Nhà mới đẹp Với 5 phòng ngủ 6 toilet. + hẻm xe hơi, nhà lô góc thoáng mát. +...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 55 m2 134,55 triệu/m2
      Mô tả :-DT: 54m2 ( 4.3m x 12.5m). vuông vắn, không quy hoạch lộ giới.-Hiện trạng 1 trệt 2 lầu sân thượng trước sau: 4 phòng, 4  nhà vệ sinh, phòng...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 93 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Mỹ - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 93 m2 83,88 triệu/m2
      P. Tân Thuận Tây - Q. 7 Tân Mỹ - chính chủ 1 đờ - nhà 2 MT, hẻm thông - gần ĐH Marketting - 4 tầng - giá 7,8 tỉ.Nhà 4 tầng gồm 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu, sân...
      Đường Tân Mỹ, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 9,99 tỷ

      9.99 tỷ 96 m2 104,07 triệu/m2
      * Mô tả* DT 96m2, ngang 4m x 24m* kết cấu trệt 3 lầu , có 4 PN,5  phòng vệ sinh sân thượng* đường trước nhà 7m thông tứ tung, nhà ngay chợ đang KD...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, 74 m2 tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 74 m2 106,76 triệu/m2
      + DT đất N:3.8m x D:19.5m (74 mét vuông)+ Nhà : 3 Tầng BTCT kiên cố | bao gồm 3 phòng ngủ, 4 toilet, PK, PT, Bếp+ Khu vực nhà cao tầng dân...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 39 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hổ Biểu Chánh - Phú Nhuận, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 39 m2 243,59 triệu/m2
      + Bấm liên lạc: 0909 616 *** Nam Huynh (Zalo 24/24).+ sp nhà siêu mới, kiến trúc Châu Âu, do chính chủ xây để ở nên decol toàn nội thất xịn xò. Dọn vào ...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 40 m2 212,5 triệu/m2
      MT ĐẤT THÁNH - P. 6 - TÂN BÌNH - 4 TẦNG BTCT - KHU KD SẦM UẤT - GIÁP Q10 - GIÁ CHỈ 8.5 tỉ TL** Kết cấu : 1 trệt 2 lầu ST, 4  phòng ngủ,...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nơ Trang Long - Bình Thạnh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 40 m2 207,5 triệu/m2
      Mô tả-Kết cấu: trệt 3 lầu BTCT (hoàn công đủ)-Gồm: 3 PN, 4 tolet, phòng khách, bếp, đầy đủ công năng.-Vị trí: Nằm gần trường cấp 1,2,3, gần chợ, BV, Uỷ...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 75 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Bồ Đề - Long Biên, giá 9,09 tỷ

      9.09 tỷ 75 m2 121,2 triệu/m2
      chính chủ anh Hào doanh nhân thành đạt cần bán biệt thự phố Nguyễn Sơn - Gia Thụy - Long BiênDT : 75m2 x 4 tầngMT = hậu = 4,2mThiết kế : Tầng 1: sân Vườn,...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 50 m2 tại Phố Kim Mã - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 50 m2 176 triệu/m2
      Chỉ 8 tỉ Có Ngay Tòa CCMN 7 Tầng - Doanh Thu 720trtr/ Tháng - 9 Phòng Khép Kín - Tiêu Chuẩn phòng cháy chữa cháy Vị trí: phố Kim Mã - Q. Ba Đình DT: 50m2...
      Phố Kim Mã, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 50 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 50 m2 172 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 127 Hào Nam, Q, Đống Đa với những đặc điểm sau:- Ngõ trước nhà oto, KD tốt- Cách mặt phố Hào Nam vài bước chân- Ngõ thông ra 8B Vũ Thạnh - Vài...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 6 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 9,25 tỷ

      9.25 tỷ 61 m2 151,64 triệu/m2
      ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI - bán nhanh NHÀ MẶT NGÕ KD - oto 7 CHỖ VÀO NHÀ - Ô CHỜ THANG MÁY - an sinh xã hội ĐẲNG CẤP. - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN- GIÁ NHỈNH 9 tỉMô...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 6 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 46 m2 217,4 triệu/m2
      BÁN TÒA MẶT NGÕ ĐỘI CẤN - oto TẢI ĐỖ CỬA - 6 TẦNG THANG MÁY - VỪA Ở VỪA KD - 20M RA PHỐ - LÔ GÓC 2 THOÁNG- Tòa nhà mặt ngõ Đội Cấn, sát ngã 4 Văn Cao -...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà riêng tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.