Thông tin mô tả
Bán nhà kết hợp làm
- Đường nhựa 6m.
+ Trệt: PK, Bếp rộng thoáng +
+ Lầu 2,3: 4
+ Lầu 4: 5
+ Lầu 5: Tum + P. Thờ + 2 sân thượng trước sau.
- Đang cho thuê khoán tháng 25tr. Tự khai thác 40tr.
- DT đất: 116
-
Giá: 9,3 Tỷ
Diện tích: 116 m2
Giá/m2: 80,17 Triệu/m2
649051
Mua bán
Bán nhà kết hợp làm
- Đường nhựa 6m.
+ Trệt: PK, Bếp rộng thoáng +
+ Lầu 2,3: 4
+ Lầu 4: 5
+ Lầu 5: Tum + P. Thờ + 2 sân thượng trước sau.
- Đang cho thuê khoán tháng 25tr. Tự khai thác 40tr.
- DT đất: 116
-
Danh
32 Đường Số 12, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
5,6 tỷ
51 m2
Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
38 tỷ
350 m2
Đường 11, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
5,9 tỷ
97 m2
Đường 4, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
15 tỷ
81 m2