Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 9.090 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 55 m2 tại Đường Bình Giã - 12 - Tân Bình, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 55 m2 51,82 triệu/m2
      + Đường Bình Giã - P. 12 - Tân Bình+ DT: 55,2m² (4,6Mx12M)+ giá: 2Tỷ850 (thỏa thuận)+ Kết Cấu: Nhà 1 Trệt - 2 Lầu - 4 PN - 3 WC + Gần Công Viên Bình Giã,...
      Đường Bình Giã, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 63 m2 tại Đường Trần Phú - 4 - Quận 5, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 63 m2 43,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Trần Phú, P. 4, Q. 5Vị Trí:cách MT 30m, khu vực an ninh, thích hợp ở hoặc KD đa nghề. Có lửng lầu cho cô chú lớn tuổi Kết cấu: 1 trệt...
      Đường Trần Phú, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Dương Thị Mười - Quận 12, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 40 m2 63,75 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền bán nhanh nhà trước tết, nhà vừa xây, chính chủ, HXT quay đầu.- Vị trí: Dương Thị Mười, P. Tân Chánh Hiệp, Q12.- DT: 4x10m, xây hết đất.- Cấu...
      Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 16 - Gò Vấp, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 45 m2 54,45 triệu/m2
      LÊN SÓNG SIÊU PHẨM ngôi nhà phố SÁT BÊN LOTTE MART NGUYỄN VĂN LƯỢNG P16 GÒ VẤP DT: 4,5m x 10m. Xây dựng 1 trệt 3 lầu. Công năng gồm PK, bếp, 4 phòng...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 25 m2 tại Đường Nguyễn Sáng - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 25 m2 108 triệu/m2
      🔥🔥🔥 MT - NHỎ NHỎ XINH XINH ĐỦ CÔNG NĂNG - NHÀ SIÊU ĐẸP 2 TẦNG - NGAY KHU LÊ TRỌNG TẤN - TÂY THẠNH - TÂN PHÚ - KHU KD SẦM UẤT - VÀI BƯỚC RA CHỢ NGUYỄN ĐỖ...
      Đường Nguyễn Sáng, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 39 m2 tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - 7 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 39 m2 56,42 triệu/m2
      Thông tin nhà:Nhà một sẹc cách đường Bùi Hữu Nghĩa ~ 100, hẻm 4m ô tô 4 chỗ vào thoải mái, xe máy quay đầu thả ga, khu bực cư dân đông, an ninh trật tự...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Quận 12, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 64 m2 41,41 triệu/m2
      bán ngay nhà giá quá rẻ so với khi vực 100 - 200 tr P. Hiệp Thành, Q. 12.+ DT: 64  mét vuông, sổ hồng công nhận đủ.+ Nhà 1 trệt 1 lửng đẹp, vừa xây...
      Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 1 tầng, 79 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Đường Nguyễn An Ninh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 79 m2 31,65 triệu/m2
      Hẻm thông, sâu 70m, rộng 5m, giá còn thỏa thuận chủ- Vị trí: Hẻm Nguyễn An Ninh, P. Dĩ An, TP. Dĩ An, Bình Dương- SHR, hỗ trợ sang tên free- DT:...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 58 m2 tại Đường Trần Quốc Toản - Dĩ An - Dĩ An, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 58 m2 42,25 triệu/m2
      Chuyển công tácBán nhà gần chợ Dĩ An 1. TTHC Dĩ An - Đường Công Si heo ( Trần Quốc Toản) khu phố Bình Minh 1 - ( Con đường ẩm thực)- DT 58  mét vuông...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 67 m2 tại Đường 2/9 - Hải Châu I - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 67 m2 42,54 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán nhà 2 tầng kiệt 4m Hải Châu - Hòa Cường Nam- Hải Châu- Đà Nẵng- Dt : 67 mét vuông - Hướng Tây - Công năng : 2 phòng ngủ( có...
      Đường 2/9, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Phố Bạch Mai - An Dương, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 54 m2 49,82 triệu/m2
      Cần bán ngay.ngôi nhà 3 tầng xây độc lập DT 54m2 tại TĐC Hộ Phụ Xi Măng An Đồng AD giá 2,69 tỉ.DT: 54m2 ngang 4 đường phân lô 10m.Công năng: 3 phòng ...
      Phố Bạch Mai, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng tại Đường ĐT 768 - Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 0 m2
      Chỉ Còn Duy Nhất một căn Mái Thái 1 trệt 1 lầu 3 PN. Dọn vô ở ngay có Sân rộng đậu oto MT đường nhựa trước nhà 8m. Đặc Biệt P.Thờ + P.Khách + P.BếpRộng...
      Đường ĐT 768, Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà shr 1 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Biên Hòa, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 95 m2 24,74 triệu/m2
      - Bán nhà 1trệt 1lửng đúc, gần Cầu sắt Giáo xứ Thuận Hoà, Kp9, P. Tân Phong.- Đường nhựa 5m, ô tô né nhau thông thoáng, KD buôn bán nhỏ lẻ ok.- DT: 4,4 x...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Phường Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 150 m2 16,67 triệu/m2
      Bán nhà : 5m x 30m cấp 4 vẫn còn đang ở tốt, có 2 mặt đường thoáng mát bao quanh, sổ hồng đất ở thổ cư 💯 cư dân đông kín có 2 PN (chia đc thành 3 hoặc 4)...
      Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 91 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 91 m2 28,58 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT 1T1L gồm 1phòng khách, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, bếp.- Vị trí trung tâm Long Khánh hẻm thông nhiều đường chính, gần BV, khu...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Xuân An, Long Khánh, Đồng Nai

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 110 m2 19,55 triệu/m2
      🏡Bán nhà vừa xây hẻm đường B7 nằm trong KĐT VCN Phước Hải rẻ nhất 🍀 DT : 55,3m2 ( 4,2m x 13m)🤗DT sử dụng 110m2🍁 Nhà kết cấu gồm 1 trệt 1 lầu vừa xây....
      Đường B7, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 45 m2 tại Đường Tôn Thất Đạm - Xuân Hà - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 45 m2 65,56 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng kiệt oto lớn đường Tôn Thất Đạm ngay biển Nguyễn Tất Thành, Thanh Khê, Đà Nẵng. Giá 2.95 tỉ - hotline NGAY 0903 501 ***- Vị trí: Nhà đầu...
      Đường Tôn Thất Đạm, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà shr 2 tầng, 65 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Bình Thuận - Hải Châu, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 65 m2 42,93 triệu/m2
      ̀ 2 ̂̀ 2 mê ̣̂ gần 3m Q. Hải Châu ̂̀  phần trăm Tôi chính chủ cần bán ngôi nhà 2 tầng Hoàng Diệu,full nội thấtđc : k 408 Hoàng Diệu ̣̂ ́ : 65m Hướng...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà riêng tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.