Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 9.090 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 38 m2 tại Đường Ngọc Hồi - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 38 m2 70,53 triệu/m2
      - Chính chủ nhờ bán nhà Ngọc Hồi tại thị trấn Văn Điển huyện Thanh Trì 38m2x4 tầng cầu thang giữa mỗi tầng 2 phòng giá 2.68 có thỏa thuận.- Nhà có bản vẽ...
      Đường Ngọc Hồi, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Văn Chương, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 30 m2 99,67 triệu/m2
      siêu hiếm - LÔ GÓC - CÁCH HỒ VĂN CHƯƠNG 15M - BA GÁC ĐỖ CỬA - 2 THOÁNG+ Vi trí cực đẹp, ba gác đỗ cửa, ngõ thông các ngả, tien ích ngập tràn, nhà cách mặt...
      Đường Hồ Văn Chương, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đại lộ Thăng Long - Hoài Đức, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 39 m2 70,52 triệu/m2
      CHÀO MỪNG bạn đến với ngôi nhà ấm cúng và đẳng cấp cạnh KĐT Nam An Khánh! Đây là một cơ hội không thể bỏ qua nếu bạn có ý định chuyển từ căn hộ xuống mặt...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 35 m2 tại Đường Ỷ La - Dương Nội - Hà Đông, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 35 m2 67,15 triệu/m2
      * Vị trí: Nằm gần ngay trục chính, gần UB, trường Tiểu học, 2. Gần các khu đô thị lớn như: khu đô thị Geleximco, Nam Cường, Dương Nội, An Hưng, Hữu...
      Đường Ỷ La, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lê Trọng Tấn - Hoài Đức, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 31 m2 74,2 triệu/m2
      sang nhượng nhà tầng tầng.DT 31 m.MT 3.9 m.Hậu 3.9 m.Xã La phù Hoài Đức. TP Hà Nội. Tài chính 2.tỉ 300 tr.Bao phí sang tên. Nhà xây dựng thiết kế. 3 PN....
      Đường Lê Trọng Tấn, Xã La Phù, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 35 m2 tại Phường Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 35 m2 68,58 triệu/m2
      Với diên tích gần 40 mét vuông giá chỉ hơn 2 tỉ ngõ nông gần ô tô. Với thiết kế 4 tầng 3 PN đầy đủ công năng. Đươc chính chủ trang bị nhũng thiết bị...
      Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 1 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyên Hồng - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 70 m2 40,72 triệu/m2
      TT ĐỐNG ĐA - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - 2 THOÁNG - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN- Mô tả: + Khu dân trí cao, an ninh tốt, thuận tiện sinh hoạt và đi lại: Ô tỗ đỗ cửa nhà 2...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2 tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 32 m2 78,13 triệu/m2
      Còn 1 căn duy nhất vị trí đẹp nhất Ngãi Cầu - An Khánh! Đang Khởi công.- Ngõ trước nhà thoáng, ô tô đỗ gần.- Vị trí gần chợ gần trường cấp 1,2,3, gần...
      Đường Ngãi Cầu, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 30 m2 tại Đường Ngũ Nhạc - Thanh Trì - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 30 m2 98,34 triệu/m2
      - bán nhanh NHÀ NGŨ NHẠC - THANH TRÌ - HOÀNG MAI DT 30M 4 TẦNG 3 NGỦ NHÀ ĐẸP Ở LUÔN.- Vị trí đẹp tiện ích đầy đủ, gần trường cấp 1,2,3, chợ, siêu thị...
      Đường Ngũ Nhạc, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 34 m2, hướng Bắc tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 34 m2 86,77 triệu/m2
      Bán nhà mới 2.95 tỉ ngay chợ Tây Mỗ 4Tx 34 mét vuông oto đỗ gần.Khu vực: Ngõ 180 Tây Mỗ - Nam Từ Liêm- DT: 34 m, tầng 2 mở rộng , MT 5m. Hướng bắc-...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 32 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 32 m2 90 triệu/m2
      HƠN 2,tỉ NHÀ 5,TẦNG DÂN XÂY CHẮC CHẮN LAI XÁ !(20,m RA ĐƯỜNG ÔTÔ CHÁNH)- GẦN CHỢ GẦN ĐƯỜNG QL32 ĐH THÀNH ĐÔ ! VỊ TRÍ CỰC ĐẸP NGÕ THOÁNGDi chuyển mỹ đình...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 41 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - An Khánh - Hoài Đức, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 41 m2 57,32 triệu/m2
      Nhà đẹp lại yên ĐÓN TẾT XUÂN HÀNG XÓM Sbendora AN KHÁNH HN-DT:41,m MT:4,2m-Giá 2ty350-Đường thoáng rộngHÀNG XÓM ĐÔ THỊ DI TRIỂN THUẬN TIỆN gọi ...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè.DT: 4.5x13.5m.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, 4 phòng ngủ 5 nhà vệ sinh.Gần các tiện ích 5p.sổ ...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm 3m Lạc Long Quân, P. 8, Q. Tân Bình2,85 tỉ 26,6m2 - Gần đường Âu Cơ- DT: 4,4 x 6,05- Cấu trúc: Trệt+ 1Lửng+ 1Lầu+ 2 phòng ngủ +...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 1 tầng, 56 m2 tại Đường Tân Hòa Đông - 14 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 56 m2 40,18 triệu/m2
      Cuối năm cô 8 cần bán nhanh nhà đường Tân Hoà Đông Q. 6 để đi định cư.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 2  phòng ngủ, 3 NVS, 1 phòng khách.DT: 4m x 14m.Nằm gần...
      Đường Tân Hòa Đông, Phường 14, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lũy Bán Bích, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 34 m2 82,36 triệu/m2
      Gia đình sắp định cư sang Úc cùng con gái nên nhờ mình bán nhanh nhà hẻm 711 đường Lũy Bán Bích trước tết AL, hẻm xe ba gác ra vào thường xuyên cách MT...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng tại Phố Phan Đăng Lưu - 1 - Phú Nhuận, giá 2,63 tỷ

      2.63 tỷ 0 m2
      LÊN SÓNG SIÊU PHẨM PHÚ NHUẬN———————————————-✅ Vị trí : Phan Đăng Lưu - P.1 - Phú Nhuận💰giá 4 tỉ 050 tr bớt lộc✅ DT: 4.02m x 10m. Xây dựng 1 trệt 1 lầu....
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 12m tại Phố Lê Trọng Tấn - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      VỊ TRÍ: GẦN ngã 3 LÊ TRỌNG TẤN - TKT QUÝ - CÁCH MT 10M - hẻm xe hơi - GẦN NHÀ CÓ BÃI XE xe hơi - --- Lê Trọng Tấn P. Tây Thạnh DT : 30m² ( ngang 4x...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.