Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 9.090 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 40 m2, hướng Tây - Nam tại Phường An Khánh - Ninh Kiều, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 40 m2 69,75 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu mới đẹp giá rẻ khu dân cư Thới Nhựt 1, An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ. Gần trường đại học Y Dược Cần Thơ.* giá siêu mềm 2 tỉ 790 tr.+...
      Đường Số 26, Phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 83 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Thuận - Biên Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      - Cần bán nhà thuộc P. Tam Hiệp ngay chợ Tân Lập.- Tiếp giáp ủy ban nhân dân P., trường học và giáo xứ kế bên.- DT: 83m2 ngang 5,13m dài 16,3m.- Hiện...
      Đường Phạm Văn Thuận, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Bình Tân, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 35 m2 62,86 triệu/m2
      Bình Tân 2Tỉ200bán ngay nhà ngay Trường Kim Đồng Liên Khu 4-5 Bình Tân DT 35m2 kết cấu 2 lầu 3 phòng ngủ sân phơi + logia hẻm 4m thông thoáng vị trí...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 31 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 31 m2 80,65 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 1 trệt 1 lầu giá rẻ trung tâm Lũy Bán Bích - Hòa Thạnh.DT: 31m2.Vị trí đắc địa, nhà hẻm cách MT Lũy Bán Bích 50m, khu vực cư dân sầm uất,...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 24 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - Quận 8, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 24 m2 85,42 triệu/m2
      Nhà sổ hồng hẻm 2m yên tĩnh P. 1 Q. 8.- DT 3,7 x 6,5 nở hậu 5m (CN: 24 mét vuông).- 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- sổ hồng...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, 21 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Anh - Bình Tân, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 21 m2 104,77 triệu/m2
      Bán nhà - hẻm 5m thông - sát ngã 4 4 Xã - Bình Trị Đông - Bình Tân. 3mx7m. 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, giá 2.2 tỉ. Nhà mới ở...
      Đường Phan Anh, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Hòn Xện - Nha Trang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 65 m2 43,08 triệu/m2
      - Vị trí: Đường 5m ô tô vào tận nơi.- View trước nhà công viên để xe thoải mái Bến Du Thuyền (cách 300m)biển, bãi tắm (cách 700m).- Hiện trạng: 1 trệt 1...
      Đường Hòn Xện, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 180 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Tân An - Thủ Dầu Một, giá 2 tỷ

      2 tỷ 180 m2 11,12 triệu/m2
      Cần bán nhanh hạ 400tr chỉ còn 2 tỉ quá rẻ.Bán nhà Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương.1 sẹc Mạc Đĩnh Chi, đường nhựa 6m, gần ngã 4 Cây Me, trường học..Nhà 3...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Đản - Cẩm Lệ, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 61 m2 39,02 triệu/m2
      - mở bán nhà 2 tầng kiệt oto Tôn Đản, Hoà An, Cẩm Lệ.- DT: 61 mét vuông ngang 4m nở hậu.- Công năng: 2 phòng ngủ (có  phòng ngủ dưới)...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      H
      Phạm Thị Nguyên Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 98 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai - An Dương, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 98 m2 25,31 triệu/m2
      Nhà 2 tầng 98 mét vuông dân xây sân cổng riêng có nhà để xe oto ngay chợ Hoàng Mai, Đồng Thái giá hơn 2 tỉ.DT: 98 mét vuông ngang 4,5m nở hậu...
      Đường Hoàng Mai, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà 1 tầng, mặt tiền 4m tại Phường Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 0 m2
      N284.Bán nhà hai MT sổ hồng thổ cư 100 phần trăm KP2 P Trảng Dài Biên Hoà Đồng Nai.- DT 4,8x28m nhà c4 gồm 1 phòng khách. 1 PN. 1 bếp. Sân trước sân...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc lộ 1K - Biên Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 73 m2 38,36 triệu/m2
      - Vị trí: Cách đường Nguyễn Văn Lung vô 50m, hẻm thông rộng đường oto, đường QL1k vô 120m - Tiện ích: Ngay chợ Hóa An, gần trường Tiểu học, cấp 2 Ngô Gia...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Hải Châu, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 40 m2 58,75 triệu/m2
      Chính chủ b.án ngôi nhà đẹp phong cách Hàn Quốc, ngay đầu kiệt, trung tâm Hải Châu 1-Dt : 38,5 m2. diện tích sử dụng: 61,1 m2.-Hướng : hướng Tây ...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phường 2 - Bảo Lộc, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 102 m2 23,04 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán ngay nhà đẹp 1 trệt 1 lầu P. 2, Tp Bảo Lộc.DT: 5x20m 65 mét vuông thổ cư.Nhà có 1Pk, 3 phòng ngủ, phòng thờ, bếp, 2 toillet,...
      Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Liên Chiểu, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 60 m2 49,17 triệu/m2
      Nhà 2 tầng 2 mê đầy đủ nội thất - kiệt oto Nguyễn Huy Tưởng - Hoà Minh - Liên Chiểu.DT: 60m2 - diện tích sử dụng: 106m2.Hướng: hướng Đông Nam.Kiệt...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quốc Toản, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 0 m2
      Chuyển công tác nên bán nhanh nhà kp Bình minh 1 - dĩ an - bình dươngBán nhà gần chợ Dĩ An 1. TTHC Dĩ An , siêu thị, nhà thờ, trung tâm văn hóa.tiện ích...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Trưng Nữ Vương - 1, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lửng 1 lầu, P. 1, Vĩnh Long.* Khách có nhu cầu L/H SDT/zalo em/Kiều:DT: 42,7m2 ODT, diện tích xây dựng 110,5m2, ngang 3,91 * dài 10,74m,...
      Đường Trưng Nữ Vương, Phường 1, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, 134 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Trọng Nghĩa - Biên Hòa, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 134 m2 18,29 triệu/m2
      N284 (Giảm giá bán ngay)Bán nhà hai MT sổ hồng riêng thổ cư 100 phần trăm kp2 P Trảng Dài Biên Hoà Đồng Nai- DT 4,8x28 nhà c4 gồm 1 phòng khách ....
      Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà riêng Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà riêng tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.