Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 44 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 44 m2 110,23 triệu/m2
      Vị Trí Lý Thường Kiệt - Gần Chợ Ông Địa,Tân Bình giáp Q. 10.+ trệt 2 lầu ST mới ở liền.+ Hẻm gần 4 thông, sát hẻm xe hơi tránh khu dân trí cao chủ cần bán...
      Đường Lý Thường Kiệt, 9

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 54 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Hiệp Thành - 12, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 54 m2 85,19 triệu/m2
      Nhà Hẻm 551 Lê Văn Khương Hiệp Thành Q. 12 54 mét vuông 3 Tầng Chỉ 4 tỉ 6.Mô tả:+ Nhà 3 tầng 3 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh ,1 phòng thờ...
      Đường Lê Văn Khương, Hiệp Thành

      Chuyển nhượng căn nhà 60 m2, hướng Tây-Nam tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 60 m2 55 triệu/m2
      - Nhà đẹp, BTCT chắc chắn, 2 PN xinh xắn, 2  nhà vệ sinh - Đủ công năng phòng khách, bếp, sân sau thoáng mát sinh hoạt.- Gần Chợ Bà Chiểu, đại ...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 61 m2 tại Đường 28 - Cát Lái - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 61 m2 59,02 triệu/m2
      NHÀ , oto TỚI CỔNG, GẦN CHỢ, P. CÁT LÁI, Q. 2, 2 TẦNG, DT 61m², GIÁ NHỈNH 3 tỉ.- pháp lí chuẩn: sỗ sẵn, đã hoàn công, công chứng ngay.- Kết cấu : 2 tầng...
      Đường 28, Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 81 m2 tại Đường Nguyễn Thị Kiểu - Thới An - 12, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 81 m2 54,94 triệu/m2
      Nhà Nguyễn Thị Kiêu Thới An Q. 12 81m² 2 Tầng Chỉ 4 tỉ 450.Mô Tả: + DT: 81m², 4mX20m, 4 tỉ 450 thỏa thuận.+ Kết cấu : Nhà 2 Tầng. 2 phòng ngủ 2...
      Đường Nguyễn Thị Kiêu, Thới An

      Bán nhanh nhà đất 60 m2 tại Đường 1 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 60 m2 80,84 triệu/m2
      ✅NHÀ ĐẸP Khu Phân Lô 129-131 Đường Số 1 (Khu 390 Chim Rừng),BHHB,Bình Tân,TP.HCMXÂY ĐỒNG BỘ KHU SANG BÌNH TÂN ✅Giá : 4.85ty Tới 5 tỉ 200 TL✅DT: 4m x 15m...
      129-131 Đường 1, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 26 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 26 m2 123,08 triệu/m2
      Bán nhà sổ hồng, 1p ngủ, đường Nguyễn Cửu Vân,p17, Bình THạnh, 3,2 tỉ - Nhà có DT 26,27 mét vuông ( 3,7x7,1), dưới là phòng khách+ bếp, phía...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 56 m2, hướng Tây-Bắc tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 56 m2 63,93 triệu/m2
      hẻm xe hơi 1 TRỤC - NGANG CHUẨN 4M - MỚI Ở NGAY - NGAY EMART - khu công nghiệp TÂN BÌNH - CHỢ PHẠM VĂN BẠCH+ Nhà 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, logia...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 50 m2 tại Đường Tôn Thất Thuyết - 15 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,88 tỷ

      3.88 tỷ 50 m2 77,6 triệu/m2
      bán gấp nhà đẹp Q. 4 vừa xây 2023 . Nhà đang có sẳn HĐ thuê 13tr/ tháng. - đc : Hẻm 1/. Tôn Thất Thuyết - P15 - Q4 . ĐƯỜNG VÀO NHÀ CHỈ 40M. - DT S :...
      Đường Tôn Thất Thuyết, 15

      Bán nhà sổ riêng 54 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Hào - 16 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 54 m2 85,19 triệu/m2
      diễn đạt nhà: - Nhà hướng Đông - Nam. - DT S công nhận: 54m2. - DT S dùng: 70m2 ngang 4m + DT gác gỗ 8.2m2. - pháp lí chuẩn. SHR chính chủ đứng tênngười. -...
      Đường Nguyễn Hữu Hào, 6

      Cần bán nhà sổ riêng 42 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - 18 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 42 m2 95,24 triệu/m2
      bứt phá nơi ở nên cần bán gấp nhà và phố hẻm rộng rất giám sát, gần đường lớn di chuyển thuận tiện nhanh chóng. - cấu tạo 1 trệt 1 lầu. DT: 42.3m2. - Nhà...
      Đường Nguyễn Tất Thành, 18

      Cần bán căn nhà đẹp 49 m2 tại Đường Trần Thánh Tông - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 49 m2 91,84 triệu/m2
      KHÁCH NÀO ĐANG QUAN TÂM contact EM SỚM NHÉ !!!GIÁ 4,7 tỉ GIẢM CÒN 4,5 tỉ MÀ CÒN BỚT ẠCHỈ CẦN KHÁCH THIỆN CHÍ LÀ VÀO VIỆCNhà 1/, hẻm thông gần 4m P15, Tân...
      Đường Trần Thánh Tông, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 64 m2 tại Đường 12 - Cát Lái - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 64 m2 70,32 triệu/m2
      NHÀ GẦN CHỢ CÂY XOÀI, P. CÁT LÁI, Q2, hẻm ô tô. 64m² NGANG 5M, GIÁ 4,8 tỉ TL+ Nhà đẹp, kiên cố , 2 phòng ngủ _tiện ở ngay, sân để xe rộng, công năng...
      Đường 12, Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Trần Thị Cờ - Thới An - 12, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 40 m2 86,25 triệu/m2
      Nhà Trần Thị Cờ Thới An Q. 12 40m² 2 Tầng Chỉ 3 tỉ 450.Mô tả :+ DT : 4 X 10, KDC hiện hữu.+ Kết cấu : Nhà 2 tầng, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, logia...
      Đường Trần Thị Cờ, Thới An

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Thới An 15 - Thới An - 12, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 40 m2 82,5 triệu/m2
      Nhà Thới An 15 Q. 12 40m² Ngang 5m Chỉ 3 tỉ 3.Mô tả:+ Nhà 1 trệt 1 lầu, đúc giả kiên cố, 2 PN, 2  nhà vệ sinh, logia rộng.+ DT ngang 5m dài 8m, sổ A4...
      Đường Thới An 15, Thới An

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 95 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 4 tỷ

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      💒Bán Nhà Q. Tân Phú 2Lầu Đúc Thật.🌾Bán Nhà 115/28/10 Lê Trọng Tấn,P. Sơn Kỳ,Tân Phú. 2Lầu Ngay ĐH Công Thương 🌾Giá : 4.050ty thỏa thuận nhẹ- DT:...
      115/28/10 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 38 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 38 m2 126,32 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà 4lau ngay Hoàng Hoa Thám,Bình Thạnh- Gồm: 3 PN, 3 tolet, phòng khách, bếp.,-Vị trí: Nằm gần trường cấp 1,2,3, gần chợ, BV, Uỷ Ban...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Lâm Thị Hố - Tân Chánh Hiệp - 12, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 60 m2 83,17 triệu/m2
      Nhà Lâm Thị Hố Tân Chánh Hiệp Q. 12 60m² 5 Tầng Hẻm 8m Chỉ 4 tỉ 99.Mô Tả:+ DT: 60m², 4mX15m, 4 tỉ 99 Còn thỏa thuận.+ Kết cấu: 1 Trệt 1 Lửng 3 Lầu BTCT. 6...
      Đường Lâm Thị Hố, Tân Chánh Hiệp

      Bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.