Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn nhà 58.7999992370605 m2, hướng Đông tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Tân, giá 4.7 tỷ

      4.7 tỷ 58,8 m2 79,94 triệu/m2
      Vị trí thuận tiện đi lại các khu vực mà không bị kẹt xe, ngập nước. Cách trường học, chợ BV Khu nhà đầy đủ tiện ích, rộng rãi có công viên, khu vui...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 100 m2 tại Đường Số 13 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Bán nhà Măt Tiền - 100 mét vuông - Linh Xuân, Thủ Đức. Giá hơn 5 tỉ TL Mô tả: + Vị trí: MT đường số 13, Linh Xuân, Thủ Đức. Dọc QL 1k, giáp...
      Đường Số 13, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 26 m2 tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 26 m2 132,7 triệu/m2
      🎉🎉🎉LÊN SÓNG EM SIÊU PHẨM MINISANG - SỊN - MỊN🏡Vị trí Quang Trung - P.8 - Gò Vấp_____________✨_____________💰Giá 3.45 tỉ bớt lộc✅DT: 3.05m x 8.3m✅Xây...
      790 Đường Quang Trung, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 100 m2, hướng Nam tại Xã Xuân Thới Thượng - Hóc Môn, giá 4.65 tỷ

      4.66 tỷ 100 m2 46,5 triệu/m2
      *Nhà chính chủ, không qua trung gian, nằm trên đường nhựa XTT 21-3, trục đường nhánh chính của đường Phan Văn Hớn, gần sát chợ Xuân Thới Thượng, di chuyển...
      Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 48 m2 tại Đường Hương Lộ 3 - Bình Tân, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 48 m2 85,42 triệu/m2
      Chỉ 4Ty1 (TL) - hẻm xe hơi Hương Lộ 3 - Gần AEON Tân Phú - BHH - Bình Tân - 2 tầng - 48 mét vuông (4 x 12)- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ...
      Đường Hương Lộ 3, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 68 m2, hướng Tây tại Đường 2 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 68 m2 55,89 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán ngay nhà Nhà MTKD đường Số 2, Q. Bình Tân.+ Đường rộng 8m, gần chợ , KDC đông đúc.+ DT : Ngang 4,5m , Dài 15m , DT : 67.7m2+ pháp ...
      Đường 2, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 60 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 60 m2 61,67 triệu/m2
      Nhà hẻm rộng gần MT đường chợ Phú Lạc, đường Tân Liêm, khu vực sạch sẽ , an ninh, KDC đông đúc, tiện ít xung quanh đầy đủ, khu vực giá nhà đang tăng cao.**...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 93 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 93 m2 39,79 triệu/m2
      Nhà gần MT QL 50, thoán mát , khu vực dân trí cao, gần chợ Phú Lạc , cách Nguyễn văn Linh 2 kilomet. + DT 5.5m x 16m+ Nhà 1 trệt, 1 lầu, sân...

      Cần bán gấp nhà đất 52 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 52 m2 86,54 triệu/m2
      SIÊU PHẨM DO KIẾN TRÚC SƯ THIẾT KẾ - 4 TẦNG 54 mét vuông - TẶNG  nội thất đầy đủ CAO CẤP - TÂN TẠO A BÌNH TÂN - 5 ph QUA TÊN LỬA SIÊU THỊ...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 40 m2 tại Phố 59 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 40 m2 97,25 triệu/m2
      Kết Cấu : 1 Trệt _3Lầu _Sân thượng 💛(sổ hồng hoàn công đầy đủ🇻🇳) ✅Gồm P.khách_P.bếp_3P.ngủ master rất rộng( phòng vệ sinh riêng từng...
      Phố 59, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 60 m2 tại Đường Bình Thành - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 60 m2 76,67 triệu/m2
      ✅NHÀ ĐẸP 85/112/14 Bình Thành, BHH B, Bình Tân, Tp HCM XÂY ĐỒNG BỘ KHU SANG BÌNH TÂN ✅Giá : 4.6ty TL✅DT: 4m x 15m 4Lầu▪️ Vị Trí: 85/112/14 Bình Thành, BHH...
      85:112/14 Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 36.2999992370605 m2, hướng Nam tại Đường 1 - Long Trường - 9, giá 3.1 tỷ

      3.1 tỷ 36,3 m2 85,4 triệu/m2
      - Giấy tờ đầy đủ công chứng ngay- MT đường nhựa 10m.- Tiện hợp mua đầu tư, cho thuê, KD, ở..- Khu an ninh, cư dân đông đúc.- 1 trệt 1 lầu, nhà mới.- Hiện...
      Đường số 1, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 75 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 75 m2 66,54 triệu/m2
      Vị Trí Lạc Long Quân - Chợ Tân Bình Gần Q. 10.+ trệt nhà còn tốt sơn sửa chút đẹp ở liền, DT to.+ Hẻm trước nhà 6m thông, khu dân trí cao chủ cần bán gấp...
      Đường Lạc Long Quân, 8

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 36 m2, hướng Tây tại Đường Nguyễn Lâm - 7 - Phú Nhuận, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 36 m2 108,34 triệu/m2
      + Khách nào đang có nhu cầu mua nhà - tìm hiểu giá nhà.. Nhiều sp mới nhất sẽ đc cập nhật trang cá nhân - bấm theo dõi để cập nhật.+ Vị trí thuận lợi dễ...
      Đường Nguyễn Lâm, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 40 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 16 - Gò Vấp, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      - Dt: 40 mét vuông (4x10) , hẻm ô tô , công nhận đủ- Nhà 1 trệt 2 lầu , 2 phòng ngủ , 2  toilet- Vị trí thuận tiện sang các Q. lân cận.-...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ MỚI XÂY LÊ VĂN CHÍ – NGÃ 4 THỦ ĐỨC, HẺM Ô TÔ, 3 TẦNG, 3 PN, HOÀN CÔNG, CHỈ 4.8 TỶ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      Mô tả chi tiết: 217 BÁN NHÀ MỚI XÂY LÊ VĂN CHÍ – NGÃ 4 THỦ ĐỨC, HẺM Ô TÔ, 3 TẦNG, 3 PN, HOÀN CÔNG, CHỈ 4.8 TỶCHỈ HƠN 4 TỶ - NHÀ 3 TẦNG ĐẸP TỪNG CEN TI...
      Đường Đường Lê Văn Chí, Phường Phường Linh Trung, Quận Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 56 m2 tại Đường Hiệp Thành 13 - Hiệp Thành - 12, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 56 m2 59,83 triệu/m2
      Nhà Hiệp Thành 13 Q. 12 56 mét vuông 2 Tầng Chỉ 3 tỉ 350.Mô tả :+ DT : ngang 4m, dài 14m.+ Hiện trạng : nhà 2 tầng, xây kiên cố đẹp.+ Vị trí: 30m ra...
      Đường Hiệp Thành 13, Hiệp Thành

      Sở hữu nhà shr 124,800003051758 m2 tại Đường Bùi Thanh Khiết - Tân Túc - Bình Chánh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 124,81 m2 29,65 triệu/m2
      Do cần đổi sang căn khác nhỏ hơn nên muốn bán căn hiện tại cả gia đình đang ở.anh chị cứ yên tâm là nhà gia đình ở kĩ nên còn rất sạch đẹp-1 trệt, 2 lầu, 2...
      Đường Bùi Thanh Khiết, Thị trấn Tân Túc, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.