Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 300 m2 tại Đường 387 - Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 4.1 tỷ

      4.1 tỷ 300 m2 13,67 triệu/m2
      nhà c4, full thổ cư 300m². Dt 5*60. Số 33, đường 387, ấp cây sộp, Tân an hội, củ chi. MT đường Bêtông. Nhà cũ, đang ở, điện, nước wifi đây đủ.
      Đường 387, Xã Tân An Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 48 m2 tại Đường Bình Trị Đông - Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4.1 tỷ

      4.1 tỷ 48 m2 85,42 triệu/m2
      - Kết cấu : Nhà đẹp 2 tầng 1 trệt 1 lầu gồm 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh logia giếng trời thoáng mát. KDC an ninh dân trí.- Vị trí đẹp sát MT...
      Đường Bình Trị Đông, Bình Trị Đông

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 41 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 4.85 tỷ

      4.85 tỷ 41 m2 118,3 triệu/m2
      ngã 4 ÂU CƠ - LẠC LONG QUÂN - SÁT MT - 40 mét vuông × 3 TẦNG - hẻm ô tô - NGANG 4M - NHỈNH 4T- 3 phòng ngủ Rộng - logia riêng - Nở Hậu tài...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 40 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 40 m2 123,75 triệu/m2
      🆕 LÝ THƯỜNG KIỆT TÂN BÌNH - GIÁP Q.10 - VỊ TRÍ ĐẸP - hẻm xe hơi ĐỖ CỬA - DT 4m x 10m - CHỈ 4.950 tỉ TL♻️ Mô tả:- hẻm xe hơi đỗ cửa. Tiện KD đa ngành...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 36 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 36 m2 136,12 triệu/m2
      bán nhanh nhà 2lau ngay XVNT,P26,Bình Thạnh  -DT:36m-3 phòng ngủ,2WC(có 1  phòng ngủ dưới tầng một)-Gần các trường DH, sầm uất, dân trí...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 54 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4.8 tỷ

      4.8 tỷ 54 m2 88,89 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỚI NHỰA 7M ĐƯỜNG 12 DT 54 mét vuông KHU TRƯỜNG THẠNHKhu vực: Bán nhà tại Đường 12 - Q. 9 - Thành phố Hồ Chí MinhThông tin chi tiết-Nhà...
      Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 73 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Lê Trọng Tấn - Tân Phú, giá 4.4 tỷ

      4.41 tỷ 73 m2 60,28 triệu/m2
      + nhà 1 trệt 1 lầu có 4 phòng đang cho thuê, thu nhập 10tr/th,+ Hẻm ba gác, gần MT.,+ Con đường Lê Trọng Tấn vô cùng nhộn nhịp, KD buôn bán tấp nập.,+ Di...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 71 m2 tại Đường Nguyễn Biểu - 1 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 4.15 tỷ

      4.16 tỷ 71 m2 58,46 triệu/m2
      Mua ngay kẻo lỡ! Nguyễn Biểu P1 Q. 5 giá 4tỷ150tr, sang tên liền trong ngày - Vị trí: liên kế khu vực trung tâm, nằm ngay ngã 4 Trần Hưng Đạo với...
      Đường Nguyễn Biểu, Phường 1, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 60 m2 tại Đường Âu Cơ - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4.75 tỷ

      4.75 tỷ 60 m2 79,17 triệu/m2
      Nhà hẻm ô tô 4mDT: 60m², 5*12m Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, bếp rộng.vị trí thuận lợi, gần chợ, trung tâm ...
      Đường Âu Cơ, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 52 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Hiệp Thành - 12, giá 4.75 tỷ

      4.75 tỷ 52 m2 91,35 triệu/m2
      Nhà Hẻm 551 Lê Văn Khương Hiệp Thành Q. 12 52 mét vuông 3 Tầng 4 tỉ 750.Mô tả:+ Nhà đẹp đẹp ở ngay, đang chuẩn bị thay áo mới lung linh.+ Kết cấu 3...
      Đường Lê Văn Khương, Hiệp Thành

      Cần bán nhanh nhà 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Long Thạnh Mỹ - Thủ Đức, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      HÀNG XÓM vin 100m² , NHÀ ĐẸP Ở NGAY - GIÁ 4.8 tỉ TL.THÔNG SỐ ĐẸP 6 x 17m.Kết cấu nhà c4: 3 PN, 2  phòng vệ sinh, 1 Bếp, 1 PK.liên hệ ngay:...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 40.5 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 38 - Linh Đông - Thủ Đức, giá 4.15 tỷ

      4.16 tỷ 40,5 m2 102,47 triệu/m2
      DT 40.5 mét vuông. Nhà vừa xây năm 2020 kiên cố 1 trệt 1 lầu.Vị trí :☑️ Cách Phạm Văn Đồng 100m, đường thông qua Kha Vạn Cân☑️ Đường trước nhà oto...
      Đường 38, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 118 m2 tại Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 118 m2 42,38 triệu/m2
      nh lộ 43, giá 5 tỉ, KP1, P. Bình Chiểu, TP Thủ Đức- Nhà có qh, và qh 1/2000, những năm 1990.- Hẻm trước nhà 10m, cách MT Tỉnh lộ 10m, tỉnh lộ 43 là khu vực...
      Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 153 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Thạnh Lộc 29 - Thạnh Lộc - 12, giá 4.8 tỷ

      4.8 tỷ 153 m2 31,38 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà hẻm xe hơi lớn quay đầu DT 5x11, 2 lầu, 4 phòng ngủ, 4 toilet, phòng khách lớn để đc oto 7 chỗ.  sân sau gió thoáng mát....
      77/14 Đường Thạnh Lộc 29, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 66 m2 tại Đường Trương Quốc Dung - 10 - Phú Nhuận, giá 4 tỷ

      4 tỷ 66 m2 60,61 triệu/m2
      🔥Nhà Phú Nhuận, căn hộ góc, 66 mét vuông, 5  phòng ngủ, giá nhỉnh  4tỷ🌹 Trương Quốc Dung P. 10 Phú Nhuận. 👉 Nhà đẹp ở ngay 4 tầng...
      Đường Trương Quốc Dung, Phường 10, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 56 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4.35 tỷ

      4.35 tỷ 56 m2 77,68 triệu/m2
      -DT 56m² xây 1 trệt 2 lầu đường Long Thuận rộng rãi xe tải tránh nhau,khu yên tĩnh dân trí.-Nhà còn mới 4 phòng vệ sinh,4 PN ,Tây Bắc phù hợp ở hoặc...
      Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 32 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 32 m2 156,25 triệu/m2
      - Vị trí: Dương Quảng Hàm, P. 5, Gò Vấp- DT: 32 mét vuông (3.6 x 9), 4 tầng, 4  phòng ngủ, 4  toilet - Dòng tiền có sẵn đang cho thuê 13tr/...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 66 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 4.2 tỷ

      4.2 tỷ 66 m2 63,64 triệu/m2
      - Chủ Gấp Bán Giảm 100 tr, Chỉ Còn 4.2 tỉ.,- Chủ Vừa Thay Áo Mới, Nhà Đẹp Lung Linh.,-1 trệt 1 lầu BTCT, 3  phòng ngủ, 3  phòng vệ sinh-Hẻm 6m...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.