Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn nhà riêng 80 m2 tại Đường 43 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 80 m2 50,63 triệu/m2
      CHỦ CẦN bán nhanh ĐI ÚC THÁNG TỚI TỔNG 3 LẦN GIẢM GIẢM MẠNH 650t, **GIÁ MỚI 3,4 t** +ô tô đỗ cửa đường rộng 4m + Nhà 2 tầng 4 phòng ...
      Đường 43, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 33 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 33 m2 115,16 triệu/m2
      Nhà hẻm ở đường Ni sư Huỳnh Liên, thuộc P. 10, Q. Tân Bình;DT: 3.55 dài 8.6 (33 mét vuông) nở hậuKết cấu 1 trệt 2 lầu, mỗi tầng đều có  nhà vệ ...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường 1 - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 35 m2 131,43 triệu/m2
      -bán ngay nhà 2lau, Nguyễn Văn Đậu,Bình Thạnh -DT: 4x8m-hẻm xe hơi 5m sạch sẽ-2 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh sạch sẽ vô ở ngay -Nhà ở...
      Đường 1, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 60 m2 tại Đường Lê Tấn Bê - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà cấp 4 tiện để ở hoăc cho thuê gần trung tâm Q. Bình Tân. Tổng DT đất ở đô thị gần 59,8 mét vuông. KDC an ninh, gần chợ, siêu thị,...
      Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 65 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - 12, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 65 m2 70,77 triệu/m2
      👉Mua ngôi nhà ngay giáp trường học Tô Ngọc Vân không sợ tắc đường👉ngôi nhà 1/ Hà Huy Giáp ngay Eximbank đi vào 100m tới nhà, đường thông oto👉Dt: ngang...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 72,5 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Thạnh Xuân 38 - Thạnh Xuân - 12, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 72,5 m2 52,42 triệu/m2
      - ngôi nhà thích hợp cho người muốn sống trong KDC yên tĩnh, nhưng vẫn dễ kết nối với các khu vực trung tâm hay các tiện ích xung quanh. Vị trí tốt, chỉ...
      28/9/8 Đường Thạnh Xuân 38, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 50 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,31 tỷ

      4.31 tỷ 50 m2 86,2 triệu/m2
      Cần Bán nhà mặt tiền 4 Tầng- vừa xây gần trường Cao Đẳng Điện Lực, Hà Huy Giáp- Q12- Đối diện công viên 150ha Q. 12 sắp triển khai, sát bên sông Vàm...

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 56 m2 tại Đường Liên khu 5-6 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 56 m2 62,5 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà đường Liên Khu 5-6, P. Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân. DT 4x14m (vuông vắn), thiết kế 1 trệt 1 lửng, 1 bếp, 1  nhà vệ sinh. Vị trí...
      Đường Liên Khu 5-6, Bình Hưng Hòa B

      Sở hữu ngay nhà đất 55 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 55 m2 90,55 triệu/m2
      ✅ GIÁP TÂN BÌNH – 5 PHUT ĐẾN SÂN BAY TÂN SƠN NHẤT , HẺM ÔTÔ TRÁNH, 55 mét vuông, NGANG 4 vuông vắn. +  Vị trí tuyệt đẹp, sát bên...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 32 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Đặng Nguyên Cẩn - 14 - 6, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 32 m2 134,38 triệu/m2
      CC rao bán vừa hết HĐ cho thuê - Nhà 1/ , hẻm truớc nhà 3m, khu riêng biệt thoáng mát ~ 10 hộ an ninh tuyệt đối- Nhà cách MT đường Đặng Nguyên Cẩn 10m-...
      Đường Đường Đặng Nguyên Cẩn, Phường Phường 14, Quận Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 36 m2 tại Đường Phú Thọ Hòa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 3 tỷ

      3 tỷ 36 m2 83,34 triệu/m2
      HẺM VIP PHÚ THỌ HOÀ - oto TỚI NHÀ - TRUNG TÂM TÂN PHÚ - SÁT MT - 2 TẦNG BTCT - 36 mét vuông - 4x9M - SỔ ĐẸP vuông vắn HOÀN CÔNG ĐỦ - GIÁP CÁC Q....
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 48 m2 tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 48 m2 83,34 triệu/m2
      VỊ TRÍ ĐẸP - NHÀ 2 TẦNG KIÊN CỐ - GẦN AEON MALL TÂN PHÚ - PHÙNG CHÍ KIÊN - SÁT MT - HẺM ĐẸP xe hơi THÔNG - 48m² - 4x12M - TẶNG đầy đủ nội thất - SỔ ĐẸP...
      Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 38 m2 tại Phường 14 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 38 m2 122,37 triệu/m2
      bán ngay NHÀ Q. 10 CHỈ 4.65 tỉ - 38m² – NGUYỄN NGỌC LỘC – HẺM 3M – 4 TẦNG- Nhà DT 38m², kết cấu 4 tầng btct – 2 PN lớn – nở hậu 5m1- Hẻm trước nhà 3m,...
      Phường 14, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 24 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp, giá 3 tỷ

      3 tỷ 24 m2 125 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà Gò Vấp hẻm 107/115/ Quang Trung, P.10 giá 3 tỷ/ 24m² 2 lầu, sổ riêng full thổ cư 100 phần trăm, chính xác 100 phần ...
      107/115/ Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 32 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Tân Trụ - 15 - Tân Bình, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 32 m2 96,88 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà Q.Tân Bình P.15 Tân Trụ hẻm 55// giá 3,1 tỷ/32 mét vuông 1 lầu sổ hồng(Chủ nhà kẹt tiền , cần bán gấp trả nợ,...
      hẻm 55// đường Tân Trụ, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 48 m2, hướng Bắc tại Đường Dương Đức Hiền - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 48 m2 68,75 triệu/m2
      Chủ gửi bán gấp nhà Q.Tân Phú hẻm 72/36// Dương Đức Hiền 3 tỷ 300tr /48m² 1 lửng Sổ Hồng  (CHÍNH CHỦ GỬI BÁN GẤP, TRẢ NỢ, GIẢM...
      hẻm 72/36//Đường Dương Đức Hiền, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 41,5 m2, hướng Tây-Nam tại Đường 18 - Bình Tân, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 41,5 m2 73,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn nhà 1 lầu hẻm 104 vô 2 sẹc đường số 18 Bình Tân giá 3 tỷ 050 tr/41.5 mét vuôngGIÁ CHÍNH CHỦ GỬI KẸT TIỀN BÁN...
      Hẻm 104, Đường 18, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 36 m2, hướng Đông tại Đường Tân Thới Nhất 1B - Tân Thới Nhất - 12, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 36 m2 90,28 triệu/m2
      Bán nhà Q.12,Tân Thới Nhất 1B gần Trạm Y Tế vô hẻm 15// giá 3 tỷ 250tr /36 mét vuông 1 lầu, sổ hồng@@@ Chủ kẹt tiền vay mượn , cần...
      hẻm 15// Đường Tân Thới Nhất 1B, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.