Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn nhà riêng 1 tầng, 32 m2 tại Đường T8 - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 32 m2 115,63 triệu/m2
      💥💥MT _ TÂY THẠNH _ TÂN PHÚ _ XE TẢI ĐẬU NGAY CỬA _ DT: 32 mét vuông _ GIÁ CHỈ HƠN 3TỶ💥💥+ nhà đẹp xe tải đậu ngay cửa, khu an ninh yên tĩnh.+ kết...
      Đường T8, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 34 m2 tại Đường 18 - Tân Quý - Tân Phú, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 34 m2 105,89 triệu/m2
      💥💥TÂN PHÚ - TÂN QUÝ- MT HẺM ô tô ĐẬU CỬA- DT 34M2- CHỈ HƠN 3 tỉ💥💥🏠+ nhà đẹp 1 trệt, 1 lầu, 2  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, thiết kế hiện...
      Đường 18, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 36 m2 113,89 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngôi nhà gần ngay ngã tư Bảy Hiền, P12, Tân Bình.- DTKV 6,8m x 5,6m. CN 36 mét vuông. Hướng Đông Tứ Trạch.- Kết cấu 3 tầng kiên...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 48 m2 tại Phường Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 48 m2 87,5 triệu/m2
      Bán Nhà Mới Sát BV Q. Bình Tân, Hẻm 6m bao Xe Tải Thông. +DT 4x12m vuông vắn, Không LỘ GIỚI.+Vị Trí Hẻm 1/ Hương Lộ 2, Tiện di chuyển ngã 4 bốn xã, Mã Lò...
      Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nơ Trang Long - 12 - Bình Thạnh, giá 4,87 tỷ

      4.87 tỷ 0 m2
      NGANG 5 MÉT HIẾM ! BÁN NHÀ ĐƯỜNG NƠ TRANG LONG 48,7 mét vuông ( 5,2M x 9,2M ), 3 TẦNG, P12, CHỈ 4,87 tỉ + Mô Tả :+ DT : 5,2m x 9,2m = 48,7 mét ...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 0 m2
      NGANG 5 MÉT HIẾM ! BÁN NHÀ ĐƯỜNG PHAN VĂN TRỊ 48,8m2 ( 5,25M x 9M ), 3 TẦNG, P11, CHỈ 4,85 tỉ + Mô Tả :+ DT : 5,25m x 9m = 48,8m2 ( Ngang Hiếm 5 Mét )+ Kết...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 23 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phan Đăng Lưu - Phú Nhuận, giá 3 tỷ

      3 tỷ 23 m2 130,44 triệu/m2
      NHÀ KHU VIP NGANG RỘNG THÍCH HỢP GĐ NHỎNgang 4.15m dài 4.8m CN 23m2Trệt Lầu Đông NamThích hợp gđ Nhỏ khởi nghiệp
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 0 m2
      NGANG 5 MÉT HIẾM ! BÁN NHÀ ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN ĐẬU 48,9 mét vuông ( 5,2M x 9,1M ), 3 TẦNG, P11, CHỈ 4,86 tỉ + Mô Tả :+ DT : 5,2m x 9,1m = 48,9 mét ...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng tại Phố Mai Hắc Đế - 15 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm 49/14 Mai Hắc Đế, P. 15, Q. 8DT đất 38.2 mét vuông, DT nhà 1 trệt 1 lầu 62m2Hẻm hiện hữu rộng 2.5m, lộ giới hẻm 4.5 mNhà gần trường học,...
      Đường Mai Hắc Đế, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 41 m2 tại Đường Bạch Đằng - 24 - Bình Thạnh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 41 m2 97,57 triệu/m2
      L/H 0355 038 ***.+ Kết cấu: 2 tầng, 2 phòng ngủ, 2  toilet.+ Nhà mới, có sẵn nội thất 500 tr, vô ở ngay.+ Khu dân trí cao, hàng xóm thân thiện...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 60 m2 tại Quận Thủ Đức, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 60 m2 71,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 1 Trệt, 2 Lầu, p. Long Trường, TP. Thủ Đức.DT: 60m2 DT sàn 128.2m2, Đông Bắc mát mẻ.Kết cấu: có 2 phòng ngủ, 3 toilet, phòng...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 46 m2 tại Đường Tân Mỹ - Tân Kiểng - Quận 7, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 46 m2 100 triệu/m2
      Chủ gửi bán gấp trước tết nhà hẻm 3m đường Tân Mỹ P.Tân Thuận Tây ,Q.7 gần đại học Marketing .*Mô tả :-DT: 46m²(ngang 3.07m dài 15m)-Kết cấu : Nhà 1 trệt...
      Đường Tân Mỹ, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 34 m2 141,18 triệu/m2
      Bán Nhà 193/ Nguyễn Cư Trinh Q. 1 - 2 Tầng vuông vắn - Đ ẹ p vô ở ngay DT : 34m2 ngang 3m x 11m4 Xây dựng gồm 1 trệt 1 lầu, sân thượng, 2 PN, 2...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 80 m2, hướng Đông - Nam tại Đường 47 - Thủ Đức, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 80 m2 55,63 triệu/m2
      DT: 4m x 18m. Nhà xây 1 trệt + 1 lầu, có 3 PN, sân để xe rộng rãi, nằm căn hộ góc 2 MT hẻm thoáng mát.. Nhà Đông Nam.ô tô tới nhà Gần Chùa U Đàm.Giá bán...
      Đường 47, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 40 m2 tại Phường Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 40 m2 83,75 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà ngay gần chợ Tam Bình, kế ủy ban nhân dân P. Tam Bình, nhà thờ Tam Hải- Nhà mới, thiết kế đẹp, tặng lại toàn bộ nội thất còn...
      Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Thủ Đức, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 60 m2 78,34 triệu/m2
      Chủ nợ bank gần 3tỉ.MT KD P. Trường Thọ giá nhỉnh 4tỉ.DT 60m2 vuông a4.Nhà 2 Tầng 2  phòng ngủ.MT đường số 4, Trường Thọ.Tổng hạ chào 1tỉ5 Giá chào...
      Đường Số 4, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 55 m2 78,19 triệu/m2
      - DT: Ngang 5.3m dài 11m- Nhà 4 tầng BTCT, thiết kế 1 trệt 1 lửng 1 lầu, sân thượng. Có 4 phòng ngủ,4 nhà vệ sinh. Nhà có sân , logia, thoáng...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Bá Giao - Gò Vấp, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 55 m2 89,1 triệu/m2
      DT: 5m x 11m. Cn 55 mét vuông. Nhà xây 1 trệt+ 2 lầu đúc.Đang cho thuê. Nhà Tây Bắc. Nằm gần ngã tư Nguyễn Thái Sơn. Cần bán : 4.9 tỉ còn tl. liên ...
      Đường Trần Bá Giao, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.