Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Hưng Đạo - 1 - Quận 5, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 33 m2 106,07 triệu/m2
      HÀNG ĐẸP TT Q. 5 - 33 mét vuông, HẺM 3m CHỈ NHỈNH 3,5 tỉ CÓ NGAY HỘ KHẨU KHU HOA LỆ CỦA SÀI THÀNH. Hẻm 897 1 xẹc Trần Hưng Đạo ngang 2,85m dài 13mMô...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Tân Bình, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 0 m2
      Nhà bán đường Huỳnh Văn Nghệ P. 15 Tân Bình, DT: 3.5 x 8.4m, đúc 1 trệt 1 lầu, nhà có 2 PN, 2 phòng vệ sinh nhà gần chợ Bảo Ngọc Tú, gần trường học,...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 1 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Thạnh Xuân 24 - Quận 12, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      Chủ gửi txNHÀ sổ hồng riêng Thạnh Xuân 24 Q. 12 sau viện dưỡng lãoDT 4x12m 1 trệt 1 lầu 2 PN 2wcHướng hướng Tây NamHẻm trước nhà 3m thôngGiá 3 tỉ 250...
      Đường Thạnh Xuân 24, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 106 m2 tại Đường Tân Thới Hiệp 2 - Tân Thới Hiệp - Quận 12, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 106 m2 45,76 triệu/m2
      3 MT hẻm thông tứ phía 4 tầng - 6x20m - Tân Thới Hiệp 20, Q. 12 - 4,85 tỉ.+ DT: 6m x 20m. CN 106m2.+ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu với 3 PN, có thêm 3 phòng trọ...
      Đường Tân Thới Hiệp 20, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 1 tầng, 50 m2 tại Đường Trần Thái Tông - 15 - Tân Bình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      Nhà: 1 trệt 1 lầu đúc btct gồm PK, Bếp, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Đang cho sinh viên thuê 7tr .Hẻm rộng trước nhà 4.5mSổ nở hậu, không lộ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Mỹ Ngọc Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 47 m2 96,81 triệu/m2
      4.55 tỉ - Tây Thạnh - Tân Phú - HXT - khu CN Tân Bình - 4 tầng - 47m2 (ngang 4.4 x 10.6m) - khu dân trí - sầm uất tiện ích - kế bên - Aeon - Celedon City.+...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 1 tầng, 52 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 52 m2 60,58 triệu/m2
      CÁCH VÀNH ĐAI 2 ĐÚNG 3 BƯỚC CHÂN.🏠 DT: 52 mét vuông công nhận đủ, ngang 4m, nở hậu 6m hình L, dài 10.5m.🏠 nhà c4 có gác đc gia chủ thiết kế và bố...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Thế Mỹ - Tân Bình, giá 3 tỷ

      3 tỷ 28 m2 107,15 triệu/m2
      Nhà 4 tầng ngay phương 10 Bùi Thế Mỹ 28  mét vuông.Hoàn công đầy đủ,tiện ích công năng ,hẻm thông, cách một căn ra MT.Nhà kết cấu 4 tầng BTCT,1...
      Đường Bùi Thế Mỹ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - Quận 9, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 46 m2 75 triệu/m2
      - Nhà 2 tầng, 46m2, ngang 4m, ngay Quang Trung, Q9, chỉ 3,45 tỉ.- 3  phòng ngủ, có 1  phòng ngủ dưới tầng một, phù hợp cho người lớn tuổi.-...
      Đường Quang Trung, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Huỳnh Tấn Phát, P. Phú Mỹ, Q7.- DT: 6.5m dài 7.5m. Nhà vuông vắn.- Kết cấu: Trệt lầu 2  phòng ngủ 2 toilet, có logia rộng rãi. Nhà nội thất ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Trương Đan Trường Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 57 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quang Trung, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 57 m2 86,85 triệu/m2
      Giá 4,95 tỉ.Bán nhà hẻm Quang Trung, P8, Gò Vấp.Hẻm 5m thông, tiện KD buôn bán.DT: 3,75 x 16m, đúc BTCT 1 lầu, gồm 3 PN (có phòng dưới trệt cho người lớn...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Quận 12, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 68 m2 69,12 triệu/m2
      Ngộp NH cần ra gấp trước tết.Nhà căn hộ góc 2MT không bị lộ giới. Hẻm nhựa 7m xe tải quay đầu thoải mái.Vị trí đẹp, 1/ Trương Thị Hoa, sát bên Gò Vấp....
      Đường Trương Thị Hoa, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 2 tầng, 32 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 3,27 tỷ

      3.27 tỷ 32 m2 102,19 triệu/m2
      Đón Tết! Nhà đẹp giá rất tốt!Đường Sát Lê Văn Quới - 32 mét vuông - 2 phòng ngủ - Đường 5 mét.Chỉ 3.27 tỉ - Bớt Lộc.Mô tả:Vị Trí: Ngay chợ lê...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 80 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 80 m2 57,5 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay nhà hẻm ô tô đường Đỗ Xuân Hợp trung tâm Q. 9.- Vị trí đẹp, thuận tiện di chuyển các tuyến Lê Văn Việt, Q. 2, Cầu Hồ Chí Minh...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 9m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 50 m2 99 triệu/m2
      - Chủ kẹt lắm rồi giảm giá 550tr từ 5.5 tỉ còn 4.95 tỉ cho khách thiện chí cọc nhanh, công chứng nhanh nhà 3 lầu hẻm 606, QL 13 vào khu dân cư Hồng Long...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 1 tầng, 30 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 3,49 tỷ

      3.49 tỷ 30 m2 116,34 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP GIÁ RẺ HƠN 3 tỉ Ngay Trung Tâm Sát BV. Chợ Hạnh Thông Tây. Công An Q. . Siêu Thị Copmart - Thuộc ngôi nhà phố miNi Đường Quang Trung F11 Gò Vấp -...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 43 m2 109,31 triệu/m2
      + DT: 4.3m x 10m, vuông đẹp.+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, có logia trồng cây cảnh. + Gồm: 2 PN, phòng khách, sân để xe rộng rãi, thoáng mát.+ Vị trí đẹp, hẻm...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 2 tầng tại Đường Bình Trị Đông - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà Bình Trị Đông, Q. Bình Tân, hẻm ô tô 6m thông tứ tung.Nhà mới đẹp - khu dân trí - ngay chợ.Nhà 1/ Bình Trị Đông, P. BTĐ - Q. Bình Tân.DT Ngang lớn...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.