Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà đất 1 tầng tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Mua nhà đón tết đi các bác ơi!Bán nhà hẻm 3m thông, cách đường 185 chỉ 15m, P. Long B, TP. Thủ Đức.DT sử dụng 4.4m x 15m (công nhận sổ 49.6  mét ...
      Đường Số 339, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      M
      Hùng Đất - Không Mua Nhanh Là Mất Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà riêng 3 tầng tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay ngôi nhà trệt lầu. Vị trí rất đẹp sát bên MT đường C1, P. 13, Tân Bình, TP.HCM. Gần căn hộ Carilon.DT đất: 3.9 x 9m, nhà có bề ngang rộng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 40 m2 79,5 triệu/m2
      Nhà đẹp (4*10m), 3 tầng, hẻm rộng ở đường Phạm Thế Hiển, F7 Q8, sổ hồng riêng, hoàn công đủ, không quy hoạch.DT: Ngang 4 x 10m, DT sử dụng 116 mét ...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng tại Đường Tân Thới Hiệp 2 - Tân Thới Hiệp - Quận 12, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 0 m2
      căn nhà phố Tân Thới Hiệp - gần Metro Q12.2 lầu, 4p ngủ - hẻm oto.Giá: 4,4 tỉ.- Vị trí: Đường TTH21, P. Tân Thới Hiệp Q12.- DT: 4m x 14m. Sổ công nhận...
      Đường Tân Thới Hiệp 21, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 46 m2 tại Đường Hậu Giang - 8 - Quận 6, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 46 m2 108,27 triệu/m2
      Bán nhà về quê ăn tết P. 8 Q. 6.Bán căn hộ chung cư dịch vụ 3 tầng 5 phòng khép kín dòng tiền 22 tr / tháng.+ Đặc biệt tặng full nôi thất cao cấp trong...
      Đường Hậu Giang, Phường 8, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 37 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 5 - Quận 3, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 37 m2 97,3 triệu/m2
      Trung tâm Q3, giáp Q1, Nguyễn Đình Chiểu, giao Võ Văn Tần, khu ăn uống mua sắm, chỉ vài ph đi bộ tới Dinh Độc Lập, tiện ích quá đầy đủ.Kết cấu 1 trệt 1 lầu,...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 34 m2 tại Đường Đoàn Văn Bơ - 16 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 34 m2 126,48 triệu/m2
      BÁN NHÀ Q. 4: NHÀ TỐT, KÈO THƠM, 4 TẦNG HOÀN CÔNG, NHÀ MỚI, cư dân HIỆN HỮU !- Khu vực trung tâm Q4 với Đầy đủ các tiện ích xung quanh..- Cách 15 ra ngay...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 16, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 18 m2 tại Đường Nguyễn Hiền - 4 - Quận 3, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 18 m2 205,56 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhà 36/4 Nguyễn Hiền P. 4 Q. 3 ( khu Cư Xá Đô Thành - Điện Biên Phủ )DT : 18m2 , ngang 3,81m nở hậu 4,1m dài 4,6m Nhà xây kiên cố chắc...
      Đường Nguyễn Hiền, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m , giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 60 m2 73,34 triệu/m2
      - Kết cấu: Nhà đúc thật 1 trệt 1 lầu (có 3 PN, 2 nhà vệ sinh). Phù hợp ở hay cho thuê, KD online.- DT: 60m2 (ngang chuẩn 4m dài 15m). Không quy...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 24 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Quận 4, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 24 m2 195,84 triệu/m2
      Mô tả:+Nhà 5 lầu hẻm 1 xẹt Hai Mươi Thước, P. 9, Q. 4.+DT 24 mét vuông. Kích thước 3.5m x 7.5m.+DTSD 100 mét vuông. Hoàn công đủ trên sổ, y...
      Đường 20 Thước, Phường 9, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Phường Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 80 m2 51,88 triệu/m2
      - Nhà vừa xây 2 Tầng 4 x 20- MT Nhà Là đường Nhánh Nguyễn Văn Quá - 5 ph Qua tới Gò vấp ,Emart Phan Huy Ích - 10 ph Ra Trường Chinh Tân Bình , Tân Phú-...
      Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 52 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quang Trung - 14 - Gò Vấp, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 52 m2 84,24 triệu/m2
      - hẻm xe hơi 5m thông- Dt : 3.5x 15m - Xây Dụng Trệt Lầu Gồm Sân đậu xe - Phòng khách - Bếp - 2  phòng ngủ 3  nhà vệ sinh Giá 4.38 tỉ
      Đường Quang Trung, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 39 m2 tại Đường Tháp Mười - 2 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 39 m2 115,39 triệu/m2
      HẺM TO 5M, SÁT MT, 4 TẦNG BTCT CÓ SÂN THƯỢNG, GIÁP Q. 5, 34 mét vuông, NH ĐỊNH GIÁ 5.4 tỉ. CHÀO NHỈNH 4 tỉ. XEM NHÀ LÀ CHỐT NGAYMÔ TẢ :+ DT...
      Đường Tháp Mười, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng, 53 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 53 m2 82,08 triệu/m2
      Bán nhà đường Trường Chinh, Tân Bình ngay mũi tàu Cộng Hoà - Trường Chinh.HXT, chỉ sau căn MT.Ngang 3,25m dài 16,3m = 53m2.Kết cấu 1 trệt 1 lầu, 2...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Phường Đông Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 60 m2 59,84 triệu/m2
      - Nhà DT Hiếm Có 4,5 x 13,5- Vị trí đẹp Thuận tiện Sát Bên Tân Bình , Trường Chinh,...- HXT nhỏ thuận Tiện KD mua bánL/H xem nhà thỏa thuận Trực Tiếp chủ
      Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 48 m2 tại Đường 26/3 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 48 m2 98,96 triệu/m2
      + Kết cấu : BTCT 3 tầng, gồm 4 PN khép kín, 4 vệ sinh, khu vực an ninh, sạch sẽ.+ Vị trí hẻm xe hơi thông tứ tung, cư dân đông đúc. KD đa ngành nghề.+...
      Đường 26/3, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 62 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 11 - Quận 11, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 62 m2 80,33 triệu/m2
      Bán nhà Lê Đại Hành khu Vip Q11 cập vách Q10 - cách oto một căn 10m. Giá rẻ khỏi bàn cãi chỉ 4.xx tỉMô tả:+ DT khủng 62 mét vuông ngang 4m nở hậu 5m,...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 34 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - 9 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 34 m2 123,53 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRUNG TÂM Q. 10, LÝ THÁI TỔ, LÊ HỒNG PHONG - 30 mét vuông - CHỈ 4TỶ2 Mô tả: + DT: 34 mét vuông 3.4x10m, sổ vuông đẹp không lỗi phong...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.