Thông tin mô tả
+ Bán trước tết - giảm 800
Mô tả:
+ Chính chủ cần bán nhà Cách Mạng Tháng Tám,
+ Nhà 2 mặt hẻm thoáng mát.
+
+ Kết cấu: 2 tầng, 2
+ Giáp
+ Nhà
Giá: 4,49 Tỷ
Diện tích: 40 m2
Giá/m2: 112,25 Triệu/m2
823909
Mua bán
+ Bán trước tết - giảm 800
Mô tả:
+ Chính chủ cần bán nhà Cách Mạng Tháng Tám,
+ Nhà 2 mặt hẻm thoáng mát.
+
+ Kết cấu: 2 tầng, 2
+ Giáp
+ Nhà
Nguyễn Ngọc Thuận
Đường Tú Xương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
125 tỷ
190 m2
Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
36 m2
Phố Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
179 tỷ
225 m2
Đường Cao Thắng, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
760 triệu
75 m2