Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 64 m2 tại Đường Gò Xoài - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 64 m2 73,29 triệu/m2
      Nhà 2 tầng 3 phòng ngủ nội thất xịn đẹp.Đường trước nhà 6m xe tải đến nhà, hơi vào nhà.Nhà mới dọn vô ở ngay tiện ích không thiếu thứ gì.Vị trí gần...
      Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Thần Hiến - Quận 4, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 31 m2 109,68 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ MỚI ĐẸP - 1 TRỆT 1 LẦU ĐÚC BTCT 3 phòng ngủ 2 toilet 31M KHÔNG QUY HOẠCH Q4- Bán Nhà Đẹp căn hộ góc Hẻm Thông Q4 - Kết Cấu: 1...
      Đường Nguyễn Thần Hiến, Phường 10, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 52 m2 78,85 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, đường nhựa 6m, đường Số 8, Linh Xuân, Thủ Đức, 52 mét vuông, chỉ 4,1 tỉ.-----------------Vị trí Đường số 8, P. Linh Xuân...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 56 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 17 - Gò Vấp, giá 5 tỷ

      5 tỷ 56 m2 89,29 triệu/m2
      Bán nhà Lê Đức Thọ, hẻm xe hơi đỗ cửa, trải nhựa, ngang 4x14m, nội thất 5* chỉ 5 tỉ.+ nhà, chủ xây năm 2019, xây 1 trệt 2 lầu + ST, ban côong, cửa sổ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 59 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - 7 - Quận 3, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 59 m2 52,55 triệu/m2
      Tiếc đứt ruột nhưng tôi cần tiền gấp nên phải bán ngôi nhà vị trí siêu đẹp ngay trung tâm TP.ngôi nhà hẻm xe hơi 4m, vị trí cực kì đẹp ngay góc Nam Kì...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 2 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 37 m2 116,22 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm ô tô 304/ Bùi Đình Túy P12 Bình Thạnh.- DT công nhận: 37m2. Đã trừ hết lộ giới- Kết cấu: Trệt, 1 Lầu, 1 P. Khách, 1 P. Bếp, 3 P. Ngủ, 3...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 45 m2 95,56 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà hẻm xe hơi Đặng Thuỳ Trâm P13 Bình Thạnh 45m2 sổ hồng riêng.- DT: Ngang 4,5m dài 10m.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đinh Tiên Hoàng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 51 m2 98,04 triệu/m2
      51m2 nhà nát đường Đinh Tiên Hoàng, P. 1, Q. Bình Thạnh.- DT: 3x17m.- Hẻm ô tô đổ sát cửa.- Giáp ranh Q. 1, gần chợ Bà Chiểu.- Hẻm rộng ô tô đổ sát cửa,...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 95 m2 tại Phường Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 5 tỷ

      5 tỷ 95 m2 52,64 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi thông 2 chiều Tăng Nhơn Phú A - 95m2 - 2 tầng - sân đậu oto - 5 tỉ (TL).Gần chợ, trường học đại học, CĐ trung tâm Q. 9.DT: 4x23,5m x 2...
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Bạch - Tân Bình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 48 m2 72,92 triệu/m2
      TRUNG TÂM P15 TÂN BÌNH, CÁCH 3 CĂN RA MT, HẺM NGAY NHÀ 3M, 48m2 CÔNG NHẬN ĐỦ, 3 TẦNG ĐÚC THẬT 4 phòng ngủ, HOÀN CÔNG ĐỦ, NỞ HẬU TÀI LỘC, CHỈ NHỈNH 3...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Cơ - Bình Tân, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 62 m2 54,84 triệu/m2
      Nhà siêu phẩm Bình Tân - ngan nở hậu 4.6m, nhỉnh 3 tỉ.giá nhỉnh 3tỉ.Đường trước nhà 6m ra hẻm ô tô đỗ cửa.DT: 40m2 (4 x 15.5m) vuông vắn - Kết cấu: 2Tầng...
      Đường Lê Cơ, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tân Bình, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 90 m2 44,34 triệu/m2
      Gia đình KD ngộp vốn cần thanh lý Gấp nhà mặt tiền Tân Bình.đc: Hoàng Hoa Thám, P. 13, Q. Tân Bình, thuận tiện di chuyển ra các Q. tầm 15 ph và di chuyển...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 65 m2 tại Đường Hoa Cúc - 7 - Phú Nhuận, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 65 m2 46,93 triệu/m2
      Nhà cho thuê KD 25tr/ tháng cần bán giá 3tỷ050/65m²(4x 16,25)- Hoa Cúc, Phú NhuậnVị trí: Vị trí cực đẹp tiện cho việc cho thuê KD, gần Coop.Mart Rạch Miễu,...
      Đường Hoa Cúc, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Gò Cát - Quận 9, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố 1 trệt, 2 lầu đường Gò Cát, P. Phú Hữu, Q9, giá 4,99 tỉ TL.Vị trí liên kế Q2, về Q1 chỉ 15 ph.DT: 55.2 mét vuông, hướng chính...
      Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 22 m2 tại Đường Trần Kế Xương - 7 - Phú Nhuận, giá 3 tỷ

      3 tỷ 22 m2 136,37 triệu/m2
      - Vị trí: khu vực Trần Kế Xương, P.7, Q. Phú Nhuận, cạnh khu ẩm thực Phan Xích Long, hẻm rộng 5m ô tô đc tận nhà.- Nhà còn mới siêu đẹp nội thất đầy đủ...
      Đường Trần Kế Xương, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 67 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 17 - Phú Nhuận, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 67 m2 68,66 triệu/m2
      Q. Phú NhuậnBán Nhà Đường Huỳnh Văn Bánh,P. 17,Q. Phú Nhuận._ DT: 5,15m × 13m_ Kết Cấu: 1 trệt + 2 lầu, 2 phòng ngủ 2vs_ Hẻm ba gác, gần trường học,...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tỉnh lộ 43 - Thủ Đức, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 120 m2 36,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà giá mềm.- Vị Trí: Ngay trung tâm gần trường cấp 1 Bình Chiểu, TL43, Bình Chiểu, Thủ Đức.- Kết cấu: Nhà 1 trệt, 3 phòng ngủ,...
      Đường Tỉnh lộ 43, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - Tân Bình, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 63 m2 48,42 triệu/m2
      Cần Tiền bán nhanh Nhà Đường Nguyễn Thái Bình, P.12, Q. Tân Bình. Giá 3tỷ050/63m2- Nhà Ngộp Đã có sổ mua bán sang tên thoải mái chính chủ cam kết.- Kết...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.