Thông tin mô tả
Bán nhà hẻm 1/ đường số 14 - LVQ.
- DT: 4m x 8m.
Nhà xây mới đúc 1 lầu, 2
- Hẻm trước nhà 5m.
Vị trí cách đường Lê Văn Quới 500m, gần ngay
- Giá: 3,55
Giá: 3,55 Tỷ
Diện tích: 32 m2
Giá/m2: 110,94 Triệu/m2
919954
Mua bán
Bán nhà hẻm 1/ đường số 14 - LVQ.
- DT: 4m x 8m.
Nhà xây mới đúc 1 lầu, 2
- Hẻm trước nhà 5m.
Vị trí cách đường Lê Văn Quới 500m, gần ngay
- Giá: 3,55
Trịnh Minh Trường
Đường 7, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
4 tỷ
68 m2
331 Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
115 tỷ
1250 m2
Đường Số 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
8 tỷ
87 m2
Đường Liên Khu 45, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
100 m2