Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, 34 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 15 - Quận 10, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 34 m2 116,18 triệu/m2
      + 539. Cách Mạng Tháng 8, P15 Q. 10.+ DT: 34m2 6x5 + Kết cấu: trệt lầu 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.+ Vị trí ngay trung tâm Q. 10, gần ngay chợ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 37 m2 102,71 triệu/m2
      - Nhà Phạm Thế Hiển P7 Q8, nhà 1/, gần MT đường. Cách MT đường 5 ngôi nhà, tầm 50m. Hẻm thông, thẳng đẹp.- Kết cấu vững chắc, đà, cừ, bê tông cốt thép, sàn...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Sư Vạn Hạnh - 10 - Quận 10, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 40 m2 82,25 triệu/m2
      Vị trí: Hẻm lớn Sư Vạn Hạnh P10 Q. 10Gần Bic C và Vạn Hạnh MailDT 4,2 x 10m vuông vắn (công nhận đủ 40m2)Giá chỉ 3 tỉ 290Nhà cần bán gấp. gọi ngay 0983...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 52 m2 tại Đường Lê Thúc Hoạch - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 52 m2 80,77 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh.Hẻm 8m nhựa oto.Đất vuông vắn công nhận: 52 mét vuông.Giá: 4.2 tỉ thỏa thuận.liên lạc: Mr. Thành (Tư vấn nhà free).
      Đường Lê Thúc Hoạch, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Phú - Quận 7, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 0 m2
      ô tô - Huỳnh Tấn Phát - Q. 7 - thiết kế hiện đại - 65,3m2 - 4 tầng - giá chỉ 4.85 tỉ TL chính chủ.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng, 4 phòng ngủ,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng tại Đường Đồng Đen - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      - DT 43,6m2.- Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu.- hẻm xe hơi 8m Đường Đồng Đen, cách chợ Tân Bình 5 ph. Nằm ở khu trung tâm Q. Tân Bình, khu KD buôn bán...
      Đường Đồng Đen, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 52 m2 92,31 triệu/m2
      (Q7-01) BÁN NHÀ HUỲNH TẤN PHÁT - DT TỐT - HẼM THẲNG - GẦN MT - giá siêu mềm - DỄ CHỐT.CHỦ GIẢM MẠNH 150TR - GIÁ CHÀO MỚI CHỈ 4,8 tỉ. + Kết cấu: 1 trệt 2...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng tại Đường Lý Phục Man - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 0 m2
      Hẻm rộng oto - Lý Phục Man - Q. 7 - nhà vượng khí - 56,4 mét vuông - 4 tầng - giá chỉ 4.9 tỉ TL chính chủ.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng,...
      Đường Lý Phục Man, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 60 m2 tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 60 m2 82,5 triệu/m2
      Giá 4,95 tỉNhà bán góc 2 MT Bùi Quang Là, P. 12, Gò Vấp DT: 5x12m. Thiết kế Trệt + Lửng. 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh. Nhà còn cứng, tiện...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng tại Đường Bùi Văn Ba - Tân Thuận Đông - Quận 7, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 0 m2
      Hot - Bùi Văn Ba - Q. 7 - thiết kế sang trọng - 55,4 mét vuông - 4 tầng - giá chỉ 4.95 tỉ TL chính chủ.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng,...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 68 m2 tại Phường Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 68 m2 69,86 triệu/m2
      hot! Nhà 2 tầng hẻm 3m Phạm Hữu Lầu, Phú Mỹ, Q. 7 giá: 4.75 tỉ(TL) DT: 4x17m.- Kết cấu: Trệt, 1 Lầu, 3 phòng ngủ,  nhà vệ sinh riêng.- Nhà xây...
      Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 2 tầng tại Phường Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 0 m2
      Chủ hạ còn 3 tỉ 850.Cần bán ngôi nhà đường Số 6, P. Long Bình, Q. 9.- 1 Sẹc đường Số 6, cách vin Q9 chỉ 500m, cư dân văn minh, sạch sẽ.- DT: 62,4 mét...
      Đường Số 6, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 32 m2 tại Phường Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 32 m2 103,13 triệu/m2
      Hàng hot! Nhà 2 lầu sân thượng, hẻm ô tô 458 Huỳnh Tấn Phát, Q. 7 giá: 3.3 tỉ - DT: 3x12m, Nở hậu: 3.2m.- Kết cấu: Trệt, 2 Lầu, Sân thượng, 3...
      Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 63 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - Quận 10, giá 3,74 tỷ

      3.74 tỷ 63 m2 59,37 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 3tỷ740/63 mét vuông - Đường Lý Thái Tổ, P. 10, Q. 10.Vị trị: Nằm Gần BV Nhi Đồng 1, cách MT 3/2 ~ 2 ph di chuyển.- DT 63 mét vuông...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 3 - Quận 3, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 40 m2 93,75 triệu/m2
      - Hẻm 7m, oto đi lại thông thoáng, KDC an ninh.- Nhà 1 sẹc, 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh, nội thất mới đc chủ tặng kèm cho khách...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 90 m2 tại Đường 23 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 90 m2 37,23 triệu/m2
      CHỦ GỬI NHÀ HIỆP BÌNH CHÁNH - KHU BÊN SÔNG - Bán nhà trệt 2 lầu đường 23, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức- DT : 90  mét vuông (5*18m) - Giá còn thỏa thuận ....
      Đường 23, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 70 m2 tại Đường Làng Tăng Phú - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Thông Tin Chi Tiết:- Kết Cấu Nhà: nhà c4 với 2 PN, 2  phòng vệ sinh, Phòng Khách, và Bếp. Nhà nằm trong khu dân trí cao. Có thể xây dựng thêm 6...
      Đường Làng Tăng Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 3 tầng, 35 m2 tại Phường 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      hẻm xe hơi đỗ cửa - vài bước chân HXT thông - KDC văn minh dân trí cao - nhà mới vào đón tết - tặng nội thất đầy đủ cao cấp.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu,...
      Đường Số 14, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.