Thông tin mô tả
Bán nhà đường Vạn Kiếp 41
+ Mô tả:
+
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 3
+ Hẻm: Hẻm xe ba gác, cách
+ Vị trí: Khu trung tâm thuận tiện đi các hướng.
+
+
Giá: 4,84 Tỷ
Diện tích: 41 m2
Giá/m2: 118,05 Triệu/m2
926911
Mua bán
Bán nhà đường Vạn Kiếp 41
+ Mô tả:
+
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 3
+ Hẻm: Hẻm xe ba gác, cách
+ Vị trí: Khu trung tâm thuận tiện đi các hướng.
+
+
Chu Nguyễn Hải Vinh
Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
1,5 tỷ
60 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,5 tỷ
66 m2
Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
896 triệu
42,900001525878906 m2
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
27,9 tỷ
106 m2