Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 1.307 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, hướng Đông - Bắc tại Đường Bùi Thị Xuân - 3 - Tân Bình, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 0 m2
      liên hệ ngay: 0901 478 *** XUÂN NHÃ (Chuyên căn nhà phố Trung Tâm)- 16 căn hộ chung cư Dịch Vụ cao cấp với đầy đủ tiện ích: hồ bơi, nội thất đẹp,...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 85 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 17 - Bình Thạnh, giá 20,2 tỷ

      20.2 tỷ 85 m2 237,65 triệu/m2
      Hẻm oto 12m, tòa nhà 5 tầng tương lai là Q1, ngang gần 7m, 85m2, Điện Biên Phủ P17 Bình Thạnh, hợp đồngT 60tr/th.DT 85m2, 5 tầng, 6.5x 13m.Chỉ 20.2 tỉ.+ Vị...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 168 m2 tại Đường C18 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 168 m2 172,62 triệu/m2
      - anh/chị đang cần tim mua nhà ở trước Tết 2024, anh/chị cần tim vị trí an ninh, dân trí cao.- anh/chị cần tìm nhà DT lớn ngang 10m... anh/chị nhanh tay vì...
      Đường C18, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 144 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 22 tỷ

      22 tỷ 144 m2 152,78 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm Vip 303 - Tân Sơn Nhì, 8x18m, giá: 22 tỉ, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- Vị trí: Hẻm VIP 303 đường Tân Sơn Nhì, gần đường Gò Dầu, gần đường...
      303, Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 101 m2 tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 101 m2 237,63 triệu/m2
      Kẹt nợ bán ngay nhà hẻm xe hơi 10m Thành Thái Q10.DT thực: 7m x 18m, DT sổ CN 101 mét vuông trệt 4 lầu.Ví trí phù hợp ở hoặc KD, cho thuê văn phòng...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng tại Đường Võ Thị Sáu - 6 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,8 tỷ

      25.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà góc 2 MT ngay Điện Biên Phủ - Võ Thị Sáu, P6, Q3.Khu vực đường thương mại nhiều khách du lịch và khách nước ngoài ở định cư làm việc đầy đủ các...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 125 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 125 m2 192 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.LH: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản nhà mặt...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Đa Kao - Quận 1, giá 23 tỷ

      23 tỷ 90 m2 255,56 triệu/m2
      sp siêu vị trí, siêu DT ngay khu vực hiếm nhà bán Nguyễn Bỉnh Khiêm, Đa Kao, Q1.Thích hợp cho thuê hoặc khai thác làm building, hotel, VPCT, căn hộ dịch ...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, mặt tiền 10m tại Đường Đặng Văn Ngữ - 14 - Phú Nhuận, giá 27 tỷ

      27 tỷ 0 m2
      Bán Nhà Cực Đẹp, hẻm xe hơi 10m Khu sang Đặng Văn Ngữ  phòng ngủ ,DT: 6 x 17,4m, Hầm 5 tầng - Chỉ 27 tỉ TL Cam kết! Chỉ đăng thông tin thật - Nhà...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 14, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 116 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Bình Thạnh, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 116 m2 193,97 triệu/m2
      Bán nhà ngôi nhà hẻm lớn, khu vực hẻm an ninh,Đường Hoàng Hoa Thám, P. 6 Q. Bình Thạnh.- DT: 7 x 18m, DTCN: 116 mét vuông. Xây Dựng 330 mét ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 22 tỷ

      22 tỷ 110 m2 200 triệu/m2
      Cần bán nhà mt Đường Lâm văn bền q7Dt 5x22 1 trệt 2 lầu cn 110 mét vuông trên sổ Nhà còn đẹp chác chắn chắn đang cho thuê 35tr/th. Cách Nguyễn Thị...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 100 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 100 m2 240 triệu/m2
      Gia chủ đi định cư bán ngay nhà hẻm xe hơi 10m 506 đường 3/2, Q10.Dt: 6m x 18m 100 mét vuông trệt 4 lầu sân thượng, căn hộ góc 2 MT.Ví trí phù...
      506, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 187 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,6 tỷ

      23.6 tỷ 187 m2 126,21 triệu/m2
      chính chủ đi nước ngoài cân bán ngay căn biệt thự sân vườn Đường số tân quy q7 Dt 12 x20 công nhận trên sổ 187m2 Nhà thiết kế cổ điển thích hợp ở lâu...
      Đường Số 69, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 150 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Quận 3, giá 24 tỷ

      24 tỷ 150 m2 160 triệu/m2
      Do hoạt động KD của công ty đang thiếu vốn nay gia đình cần bán gấp ngôi nhà tâm huyết từ xưa đến nay ở đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. Võ Thị Sáu, Q. 3.Với...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 70 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 70 m2 357,15 triệu/m2
      CHỈ 25 tỉ- DT: 4 x 18- Kết cấu : 5 tầng mới, xách va li vào ở, đến tháng THU TIỀN - Dòng tiền: 9 phòng đang cho thuê khoán 160tr/tháng.- Thông ra Nguyễn...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 110 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 110 m2 236,37 triệu/m2
      liên hệ: 0925 324 ***. Bảo Trân (zalo 24/24).* Thông tin thật 100 phần trăm *.Nhà Nguyễn Thị Minh Khai Đa Kao, Q. 1.- DT: 10.5 x 18 (CN: 110 mét...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 70 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 70 m2 357,15 triệu/m2
      Mô tả:- DT: 4 x 18, 5 tầng mới, xách va li vào ở, đến tháng THU TIỀN - Dòng tiền: 9 phòng đang cho thuê khoán 160tr/tháng, cho thuê phòng nội thất đầy ...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, 106 m2 tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 106 m2 221,7 triệu/m2
      ngôi nhà phố chỉ bằng giá hẻm duy nhất 1 căn.Toạ lạc tại con đường Nguyễn Cư Trinh P. NCT Q. 1.- DT 4.2m x 21m nở hậu 6.4m (công nhận đủ).- Hiện trạng...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.