Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 1.307 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 108 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - An Phú - Quận 2, giá 22 tỷ

      22 tỷ 108 m2 203,71 triệu/m2
      Thông tin về Nhà cho thuê tại Nguyễn Hoàng, An Phú:DT: 4x20 m. Kết cấu: Nhà gồm hầm, 3 tầng và sân thượng.giá cho thuê: 40 tr/tháng. giá 22 tỉ TLĐây là...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng, 80 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 80 m2 293,75 triệu/m2
      Hãy gọi: 0917 457 *** Thúy Lê (xem nhà và sổ trực tiếp).Thông tin thật - nhà thật - hình ảnh thật. Giao dịch chính chủ.Vị trí: Góc Hai Bà Trưng - Điện Biên...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 85 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Đa Kao - Quận 1, giá 22 tỷ

      22 tỷ 85 m2 258,83 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà số 26/11B đường Nguyễn Bỉnh Khiêm P. Đa Kao Q. 1- DT: 84.6m (ngang 5.2 x 16.5m) nở hậu 6.4m.- Nhà xây 1 trệt 1 lầu, đường thông ra đường...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 95 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Đa Kao - Quận 1, giá 24,99 tỷ

      24.99 tỷ 95 m2 263,06 triệu/m2
      * Thông tin thật - Nhà tốt - giá siêu mềm - pháp lí rõ ràng *.Quý khách vui lòng liên hệ: 0917 457 *** Thúy Hoa - bất động sản khu vực trung tâm.-...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 7 tầng, 250 m2, mặt tiền 1m tại Đường Lê Đức Thọ - 17 - Gò Vấp, giá 20 tỷ

      20 tỷ 250 m2 80 triệu/m2
      Cần gấp nhà MT lê đức thọ P 17 Q. Gv vị trí vàng DT : 6,5 x 40 CN đủ hết lộ giới Giá bán ngay vì cần tiền trả banhk Tặng giấy phép hầm 7 lầu Miễn mô giới...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 125 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 125 m2 192 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.contact: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Quận 3, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      - Hẻm sang gần Hồ Con Rùa, căn giá rẻ duy nhất thị trường Q3 còn sót lại.- Khác thác nhiều dịch vụ cao cấp: Thẩm mỹ, shop đồ hiệu, nhà hàng, cho thuê VP.-...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Quận 3, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 76 m2 309,22 triệu/m2
      L/H cho Ms. Nhã 24/7: 0901 478 ***chuyên căn nhà phố trung tâm Q1, Q3,  phòng ngủ).- Gần MT  phòng ngủJ, căn giá rẻ duy nhất khu vực Hai Bà...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 99 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Quận 3, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 99 m2 227,28 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ ngay làm việc chính...

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 130 m2, mặt tiền 7m tại Đường Thành Thái - Quận 10, giá 24 tỷ

      24 tỷ 130 m2 184,62 triệu/m2
      + DT 130m2 (7m x 18.5m) nhà và đất vuông vắn.+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng xây kiên cố chắc chắn, Khách mua có thể dễ dàng cải tạo, sửa chữa lại,...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 200 m2, mặt tiền 8m tại Đường Liên Phường - Quận 9, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 200 m2 112,5 triệu/m2
      * Giảm 1 tỉ bán giá mới 22.5 tỉ biệt thự song lập đường Liên P. Q. 9.- Vị trí: Cách đường Liên P. 50m, P. Phước Long B, TP Thủ Đức.- DT: 8 x 25 =200m2...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 2 tầng tại Đường Thủ Khoa Huân - Bến Thành - Quận 1, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà hẻm đường Thủ Khoa Huân, p. Bến Thành, Q. 1.DT: 4,05x19m, cn: 75,8 mét vuông.Kết cấu: Trệt, 2 lầu, St.Giá: 21,5 tỉ.
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 180 m2 tại Đường Vườn Lài - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 21,9 tỷ

      21.9 tỷ 180 m2 121,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự đường Vườn Lài P. Phú Thọ Hòa Q. Tân Phú, Tiếp giáp khu Bàu Cát Q. Tân Bình.- DT: Ngang 10m x dài 18m sổ vuông.-...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 240 m2, mặt tiền 7m tại Phố Phan Đăng Lưu, giá 24 tỷ

      24 tỷ 240 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh nhà đường Phan Đăng Lưu Q. phú nhuận.Khu nội bộ yên tĩnh, cách MT chưa đầy 20m, tiện tích đầy đủ, gần công viên phú nhuận, chợ,...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 180 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình, giá 29 tỷ

      29 tỷ 180 m2 161,12 triệu/m2
      Giảm 4 tỉ - Gia đình cần bán nhanh nhà hẻm xe hơi 10m Lê Văn Sỹ, P1, Tân Bình.DT: 10x18m, vuông vắn, công nhận đủ. Kết cấu: Nhà trệt 3 lầu, nhà mới...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 90 m2 tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 90 m2 222,23 triệu/m2
      - vị trí KD Trần Nhật Nhật, đường nhựa trước nhà 10m, đậu oto thoải mái, công viên thoáng mát trước nhà, tập trung nhiều văn phòng công ty, phù hợp khách...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 105 m2, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 3, giá 26 tỷ

      26 tỷ 105 m2 247,62 triệu/m2
      Định cư nước ngoài cần bán ngôi nhà MT đường Điện Biên Phủ, P11, Q10, Hồ Chí Minh.DT: 4.1*28m công nhận 105 mét vuông.Nhà kết cấu trệt, 3 lầu. Xây...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.