Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 9.117 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 135 m2 tại Đường Giải Phóng - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 7 tỷ

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      MT SIÊU RỘNG - 1 HẦM 1 NỔI - 3 ô tô TRÁNH - KD - NGÕ THÔNG THẲNG RA HỒ KIM ĐỒNG  - Kiot tập thể tầng 1, có DT trên bìa đỏ là 46.1 m², nhưng DT cơi...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 80 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 5.3 tỷ

      5.3 tỷ 80 m2 66,25 triệu/m2
      + Bán nhà căn hộ chung cư mặt ngõ phố Nguyễn An Ninh, HM, HN. MT rộng 20 m kd đa dạng cho ngôi nhà nhỏ xinh. oto dừng đỗ quanh nhà,...
      Đường Đường Nguyễn An Ninh, Phường Phường Tương Mai, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 45 m2 tại Phố Vạn Phúc - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 6.3 tỷ

      6.3 tỷ 45 m2 140 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố VẠN PHÚC – BA ĐÌNH – 2 MẶT THOÁNG – CÓ SÂN – NỞ HẬU – 5 TẦNG – 45m² – MT 6M – GIÁ 6.3 tỉ+ Nhà hai mặt thoáng trước sau - nhà dân xây - có...
      Phố Vạn Phúc, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 33 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 33 m2 151,52 triệu/m2
      Cần B.án Gấp ngôi nhà 5 Tầng Phân Lô Ngọc Thụy Vừa ĐẸP Vừa Thơm Ngon Lại - Bổ - Rẻ Chỉ có tại Ngọc Thụy Long BiênView cách vườn hoa Ngọc Thụy chỉ 3 bước...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 32 m2 tại Đường Đông Quan - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 32 m2 203,13 triệu/m2
      -Vị trí vàng, tiện ích hoàn hảo:+Nằm ngay trên phố Đông Quan sầm uất, kết nối thuận tiện đến Hồ Tây, Vincom, Lotte chỉ trong 5 ph lái xe.+Xung quanh là hệ...
      Đường Đông Quan, Nghĩa Đô

      Cần bán căn nhà đẹp 32 m2 tại Đường Đông Quan - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 32 m2 203,13 triệu/m2
      Đường Đông Quan, Nghĩa Đô

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 58 m2 tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 58 m2 112,07 triệu/m2
      Phố đẹp Kim Ngưu, Nhà 58m², 4 tầng, MT 5m, lô góc, 6.5 tỉ Nhà đẹp phố Kim Ngưu 1 bước ra phố vô cùng tiện ích. TRUNG TÂM Q. HAI BÀ TRƯNG - CÁCH MẶT PHỐ 30M...
      Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 35 m2 tại Đường 15 - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6.85 tỷ

      6.85 tỷ 35 m2 195,72 triệu/m2
      _Vị trí trung tâm Cầu Giấy,lô góc,3 thoáng,ngõ thông_Nhà đẹp,đầy đủ nội thất,ở ngay,MT rộng_Tiện ích xung quanh bạt ngàn,gần chợ dân sinh,trường học_bìa ...
      Đường 15, Trung Hòa

      Cần bán nhà đất 40 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Ngô Gia Tự - Nhà Đẹp Vô Cùng, Mặt Đường Rộng, Vỉa Hè Đá Bóng, Đánh Cầu Lông giá siêu mềm Như Bún Chỉ Giao Động Từ 5 tỉ Đến 10 tỉ Nhà có 2 mặt thoáng...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 53 m2 tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 53 m2 103,78 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố VIỆT HƯNG - LONG BIÊN – GẦN TRƯỜNG, CHỢ - an ninh đảm bảo👉DT: 53 mét vuông x 4T – MT 4.5M - 5.5 tỉ 👉cực hiếm - VỊ TRÍ ĐẸP...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 40 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 40 m2 175 triệu/m2
      - Bán nhà đường Bạch Mai nhà gần phố cách đường oto tránh ba bước, ngõ nông, sạch sẽ, nhà dân xây KCBT chắc chắn.- Nhà nằm thuộc khu vực Trung Tâm Q. Hai Bà...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân, giá 5.5 tỷ

      5.5 tỷ 35 m2 157,15 triệu/m2
      + B.á.n ngôi nhà phố Thượng Đình, Q. Thanh Xuân+ Gần Chợ, trường cấp 1,2,3, gần sân chơi+ Nhà Lô góc thoáng sáng+ 35m² x 4 Tầng+ SĐ chính chủ+ Giá 5.5...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 40 m2 tại Đường Kim Quan - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 5.68 tỷ

      5.68 tỷ 40 m2 142 triệu/m2
      - Nhà nằm gần phố Kim Quan, ngõ tương đối rộng- Gần công viên Việt Hưng, BV đa khoa Đức Giang- Gần trường học công lập các cấp, trường Vinschool,...
      Đường Kim Quan, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 28 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 5.3 tỷ

      5.3 tỷ 28 m2 189,29 triệu/m2
      🏡 NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN - 3 PN KHÉP KÍN - GẦN CHỢ VÀ TRƯỜNG HỌC - KHU TRÍ CAOThông tin chi tiết:Nhà Đang Cho Thuê - Dòng tiền ổn định - Hợp với cả người...
      Đường Phùng Khoang, Trung Văn

      Bán căn nhà 32 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Trần Cung - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5.8 tỷ

      5.8 tỷ 32 m2 181,25 triệu/m2
      Nhà mới, ở ngay, vị trí đẹp, oto đỗ cửaThiết kế 5 tầng:- Tầng 1: Khách, bếp,  phòng vệ sinh- Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 1 ngủ +  phòng vệ sinh-...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 48 m2, hướng Tây tại Đường Hoàng Tăng Bí - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 48 m2 135,42 triệu/m2
      Ngay chân cầu Thăng Long, gần An Dương Vương, gần BV Nam Thăng Long, trường học thì quá gần. - Sát đô thị Ciputra, Sunshine City, gần sông Hồng lộng...
      Đường Đường Hoàng Tăng Bí, Phường Phường Xuân Đỉnh, Quận Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 53 m2 tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 53 m2 103,78 triệu/m2
      BÁN nhà mặt tiền VIỆT HƯNG - LONG BIÊN – GẦN TRƯỜNG, CHỢ - an ninh đảm bảo👉DT: 53 mét vuông x 4T – MT 4.5M - 5.5 tỉ 👉cực hiếm - VỊ TRÍ...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 35 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5.9 tỷ

      5.9 tỷ 35 m2 168,58 triệu/m2
      nhà 35m² tại #Xuân_La #Tây_Hồ.*Nhà dân xây 35m², 5 tầng.*Lô góc 3 mặt thoáng.*Khu vực yên tĩnh, đông đúc thích hợp để ở.*Nhà ngõ thông tứ tung, cực gần hồ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Hà Nội giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá