Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 9.117 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 35 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6.05 tỷ

      6.05 tỷ 35 m2 172,86 triệu/m2
      CVị trí nhà:+ Nhà ở 1 vị trí cực kì đẹp, nằm gần trung tâm Cầu GIấy+  Từ nhà ra tới đường lớn chỉ có 50m, ngõ oto tránhTổng quan nhà: nhà có 5 tầng+...
      Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 36.5999984741211 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6.9 tỷ

      6.9 tỷ 36,6 m2 188,53 triệu/m2
      Vị trí đẹp: Cách trường Chu Văn An 200m, cách Hồ Tây, Lăng Bác 400mXung quanh tiện ích vô vànNhà thiết kế 6 tầng:Tầng 1: Khách, bếp, để xe, vệ sinhTầng 2,...
      đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 50 m2 tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      chính chủ cần rao bán ngay ngôi nhà siêu đẹp ở Xuân La_60m2_3 tầng_ giá chỉ 6,5 tỉ.Thiết kế nhà: 3 tầng+ Tầng 1: chỗ để xe, 1 khách, 1 bếp.+ Tầng 2: 2 PN,...
      Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 42 m2 tại Phố An Xá - Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội, giá 6.09 tỷ

      6.09 tỷ 42 m2 145 triệu/m2
      Nhà An Xá vị trí đẹp tuyệt đối từ ngoài nhà đến nội thất nhà, chính chủ vui vẻ chào đón anh/chị đến mua nhà, nhà do chủ xây kiên cố chắc chắn, tầm tiền đẹp...
      Phố An Xá, Phường Phúc Xá, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 42 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 42 m2 166,67 triệu/m2
      Nhà này không mua thì mua nhà nào?VIP Đống Đa - Xã Đàn - Khu vực hiếm nhà bán, bìa đỏ chính chủ 42 mét vuông, 5 tầng, MT 5.1m chỉ 7 tỉ👉 Vị trí siêu...
      Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 36.7999992370605 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Long Biên, giá 6 tỷ

      6 tỷ 36,8 m2 163,05 triệu/m2
      - Nhà vừa xây 6 tầng xịn sò.- Tầng 1: nhà để xe.- Tầng 2: Khách, bếp.- Tầng 3,4,5: 1 phòng rộng,  phòng vệ sinh.- Tầng 6: Sân phơi.- bìa đỏ đẹp.-...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 40 m2 tại Đường Yên Bình - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 6.9 tỷ

      6.9 tỷ 40 m2 172,5 triệu/m2
      Vị trí nhà quá đẹp, nằm trong ngõ của phố Yên Bình, khu phân lô, ôtô tránh, ngay sát hồ Văn Quán, khu đô thị Văn Quán. Khu vực trung tâm sầm uất nhất Q....
      Đường Yên Bình, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 41 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 41 m2 146,35 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn tự xây KCBT cứng cáp,cấu trúc nhà thiết kế phong cách hiện đại nhà cực thoáng mát mùa hè mát mẻ vô cùng mùa đông đóng cửa ấm cúng,khu...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 35 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 35 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà Dương Quảng Hàm - 100m ra phố - oto vào nhà - phố sầm uất.- DT: 35m2.- Nhà: 4 tầng.- MT: 4 m.Mô tả: Vị trí đắc địa, KD mọi hình thức, tuyến phố sầm...
      Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 45 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 5.2 tỷ

      5.2 tỷ 45 m2 115,56 triệu/m2
      Thiết kế chuẩn Châu Âu - Full công năng, lô góc thoáng sáng -🏠4 NGỦ🏠Thiết kế: 4 PN, khách, bếp, 3 vệ sinh, chủ mới về ở luôn cực lộc.❤️ Xung quanh cực...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 45 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 45 m2 133,34 triệu/m2
      + Bán ngôi nhà phố Nguyễn Trãi, Q. Thanh Xuân, gần vành đai 2 – ngã 4 Sở.+ Gần Chợ, trường cấp 1,2,3, siêu thị+ Ngõ thoáng, nội thất đẹp ở ngay.+ 45m²...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 37 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6.7 tỷ

      6.7 tỷ 37 m2 181,09 triệu/m2
      Nhà em bỏ phố về biển bán ngôi nhà ngay gần mặt đc Bạch Mai.Thuận tiện sinh sống và cho con cái học tập. Nhà đã đc sửa và lắp đồ nội thất mới nguyên còn...
      Đường Bạch Mai, Bạch Mai

      Cần bán nhà sổ riêng 42 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 42 m2 142,86 triệu/m2
      Bán nhà Thanh Xuân, HN, 42m x 6 tầng nội thất đầy đủ- 6.9 tỉ có thỏa thuận-Thiết kế: + Tầng 1: PK, Bếp,  nhà vệ sinh.+ Tầng 2,3,4,5: Mỗi tầng 1...
      Đường Bùi Xương Trạch, Khương Đình

      Cần bán nhanh nhà shr 60 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      + LÔ GÓC-50M RA PHỐ-CHIA 2 CĂN QUÁ ĐẸP - NỞ HẬU + 2 mặt thoáng, nở hậu, đi 50m ra đến phố.+ nhà phố rộng nở hậu, chia 2 căn xây lên thì quá đẹp, nhà...
      Đường Lạc Long Quân thông Thuỵ Khuê, Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 34 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 6.2 tỷ

      6.2 tỷ 34 m2 182,36 triệu/m2
      - Nhà khung cột chắc chắn, công năng sử dụng đầy đủ, mặt ngõ thông, KD nhỏ- Thiết kế 4 tầng:+ Tầng 1: Để xe, KD kết hợp phòng khách, bếp,  toilet+ Tầng...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 31.2000007629395 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 5.65 tỷ

      5.65 tỷ 31,21 m2 181,09 triệu/m2
      Gia đình chuyển lên căn hộ ở nên cần bán căn nhà 5 tầng ngõ 139 Phạm Văn Đồng, 5 tầng đủ công năng, nhà đẹp lô góc.+ Nhà cách ngõ oto chỉ 50 mét, rất...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 55 m2 tại Đường Chu Huy Mân - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 55 m2 118,19 triệu/m2
      🏡🏡  NHÀ ĐẸP-GIÁ TỔT-CHU HUY MÂN-55M GẦN PHỐ- BA BƯỚC RA CHỢ, TRƯỜNG HỌC- NGÕ THÔNG👉DT :55M -4TẦNG👉 GIÁ : 6, 5tỉ  ( Có thỏa thuận )📕📕Sổ cất...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 81,5 m2 tại Đường 32 - Phùng - Đan Phượng - Hà Nội, giá 6,11 tỷ

      6.11 tỷ 81,5 m2 74,97 triệu/m2
      nhà c4, đang cho thuê phòng trọ và KD.Khu trung tâm thị trấn Phùng, tiện ích vô cùng do gần trường học, chợ và gần QL 32 về Mỹ đình nội thành...
      Đường 32, Thị trấn Phùng, Huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Hà Nội giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.