Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân Phương - Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      + Nhà đẹp DT 36m2 mt 3.5m oto đỗ cửa , KD giá nhỉnh 4 tỉ + Mặt ngõ Phương Canh rộng, thoáng, oto chạy vèo vèo, gần ngay Mỹ Đình, đường Trần Hữu Dực, Lê...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 36 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4 tỷ

      4 tỷ 36 m2 111,12 triệu/m2
      Hot! chính chủ cần bán nhanh! Chỉ 4 tỉ - nhà 4 tầng mới đẹp - 36m - Phố Bùi Xương Trạch - Q. Thanh Xuân------------------DT: 36m.MT 4m.4 PN.bìa đỏ Vuông...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,19 tỷ

      4.2 tỷ 37 m2 113,25 triệu/m2
      B_Á_N NHÀ HAI BÀ TRƯNG, siêu hiếm, 30M oto DỪNG ĐỖ, NHÀ MỚI Ở NGAY, 5 TẦNG THÔNG SÀN, CHỈ NHỈNH 4 T.Ỷ- Nhà nằm cách oto đỗ vài bước chân, trung tâm Hai Bà...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 31 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 31 m2 143,55 triệu/m2
      - Cần bán ngay ngôi nhà xây cực kỳ chắc chắn, thiết kế đẹp như tranh với full nội thất cao cấp xịn xò.- Nhà 5 tầng, 3 phòng ngủ (Trong đó...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 42 m2 103,58 triệu/m2
      Hot hot - Chủ cần Bán nhà Thổ Quan - Khâm Thiên 42m2 - 4tầng x 4.3m Mt- Giá 4.35 tỉ Đống Đa.+ Vị trí nhà nằm đẹp, ngõ xe ba gác vào tận cửa, ngõ thông Khâm...
      Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 31 m2 112,91 triệu/m2
      SIÊU PHẨM Q. HOÀNG MAI-NHÀ ĐẸP-NGÕ RỘNG-GẦN oto- 31M 5 TẦNG NHỈNH 3 tỉ.- Vị trí đẹp, trung tâm Q. Hoàng Mai.- Ngõ thoáng, sạch, gần phố, gần oto.- Tiện ích...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 5m tại Nam Từ Liêm, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 47 m2 88,3 triệu/m2
      - Nhà đã hoàn thiện cực đẹp với thiết kế thông sàn và ~ sân trước nhà rộng 6m để xe ngoài cực tiện lợi, khu dân sinh đỉnh cao ngõ thông 3 gách chạy, đi 50m...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quang Tiến - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 32 m2 140,63 triệu/m2
      - Nhà mới hoàn thiện mua xong sắp đồ vô ở ngay, ngõ thông đi 10m ra đường Ôtô chạy không lỗi phong thủy, khổ đất vuông văn nở hậu sinh khí vượng tài.- Nhà...
      Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Khương Đình, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 38 m2 123,69 triệu/m2
      DO KHÔNG CÓ NHU CẦU SỬ DỤNG, GIA ĐÌNH CHUYỂN SANG KHU MỚI NÊN GIA ĐÌNH MUỐN sang nhượng LẠI ngôi nhà ĐẸP TẠI PHỐ KHƯƠNG ĐÌNH - Q. THANH XUÂN. Với các...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Cổ Nhuế - Bắc Từ Liêm, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Tôi bán nhà: 38.6m2, nhà có 2 mặt ngõ. bìa đỏ chính chủ.Nhà gần đô thị Resco.Giá tiền 3.9 tỉ
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại đường Phương Canh - Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 35 m2 99,43 triệu/m2
      Gấp, nhanh thì còn!Chỉ hơn 3 tỉ có ngay nhà đẹp mới tinh đón tết, thiết kế hiện đại, cực kỳ tối ưu hợp lý, đảm bảo xem là thích.Nhà đẹp, hiện đại, 5 tầng, 3...
      đường Phương Canh, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 34 m2 tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 34 m2 102,95 triệu/m2
      Mỹ Đình - 34 mét vuông - ô tô nhỏ vào - 3,5 tỉ - 4 tầng - ngõ nông.Ngõ ngay gần chợ thông sang Đình Thôn, + ngõ tương đối rộng sạch đẹp, khu phố...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 35 m2 tại Phường Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 35 m2 101,43 triệu/m2
      Gia đình cô tôi cần bán ngôi nhà 4 tầng Gần phố. Giá đầu tư, ở sướng, sơn nhẹ là long lanh. Sổ VUÔNG ĐẸP.Khu vực ngõ thông Thụy Khuê ra Hồ Tây.DT.:...
      Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội
      T
      Nguyễn - Hải ( Tuấn) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 42 m2, hướng Bắc tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 42 m2 94,05 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP TỨ HIÊP-GẦN BV NỘI TIẾT ! 42 mét vuông*4 TẦNG -CHƯA ĐẾN 4 tỉ ! - Bán nhà nằm tại trung tâm Tứ Hiệp . Gần BV Nội Tiết , gần bến xe Nước Ngầm ...
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 38 m2 128,95 triệu/m2
      [ KIM MÃ - BA ĐÌNH ]- GẦN NÚI TRÚC !!! Nhà mới ở luôn 5 tầng cách phố chỉ 30m. RẤT GẦN PHỐ !!! DT 38m thực tế, trên sổ 34m. 👉🏻 Vị trí rất gần mặt phố Kim...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 32 m2 121,88 triệu/m2
      CHỦ GIẢM SÔC KHÔNG PHANH NHÀ ngã ba HÀO NAM GẦN Ô CHỢ DỪA- 32m2 - 4,5 tầng - MT 4,2m - 3.95 tỉ. Đống đa- Tặng Hết Nội Thất.NHÀ DÂN XÂY CỰC ĐẸP - Ở LUÔN -...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 42 m2 tại Đường Thụy Phương - Thụy Phương - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 42 m2 100 triệu/m2
      BÁN nền đất THỤY PHƯƠNG PHÂN LÔ oto TRÁNH GẦN HV TÀI CHÍNH 4,2 tỉ 0979 128 ***.nền đất nằm ở vị trí cực đẹp, gần hồ điều hòa, gần ủy ban nhân dân P....
      Đường Thụy Phương, Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 33 m2 150 triệu/m2
      SIÊU PHẨM Q. THANH XUÂN - NHÀ MỚI- ĐẸP LONG LANH- đầy đủ nội thất-Dt 33m²- 5 TẦNG- MT: 3,8M- GIÁ HƠN 4 tỉcontact: TUYẾT HẠNH : 0786 021 *** Vị trí:+ Nhà...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.