Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Dương Văn Bé, giá 4,78 tỷ

      4.78 tỷ 38 m2 125,79 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Vĩnh Tuy - Dương Văn Bé - DT 38m x 5 tầng - Ngõ thông , ô tô nhỏ đỗ cửa - Cách Times City 1 ph - Tặng nội thất đầy đủ gọi ngay em...
      Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 6 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 30 m2 138,34 triệu/m2
      Nhà xây mới 6 tầng, 4 PN lớn, đủ cho 1 đại gia đình sinh hoạt.Nhà nằm trong ngõ phố Vĩnh Hưng, cách 1 nhà ra phố,ngõ to, thoáng.Tầng 1 phòng khách,bếp,...
      Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Chính - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 45 m2 92,23 triệu/m2
      BÁN NHÀ CHO CÔNG AN Q. HOÀNG MAI - NHÀ MỚI ĐẸP - VÀI BƯỚC RA ủy ban nhân dân Q.HOÀNG MAI - GIÁ RẺ BẤT NGỜ-------------------------PHÙ HỢP CHO VỢ CHỒNG...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      đ
      Hanh Thông - Nhà đẹp Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Phường Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 30 m2 138,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà nhỉnh 4 tỉ - ngõ 3m - nở hậu - trung tâm Thanh Xuân.Nhà thuộc trung tâm Thanh Xuân.- DT 30m2, 4 tầng, MT 3,65m.- Vị trí cực đẹp, cách oto...
      Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quang Trung - Hà Đông, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 42 m2 107,15 triệu/m2
      + Cần bán ngay nhà Quang Trung Hà Đông. Dân xây, tặng nội thất đầy đủ,15m ra đường Quang Trung, 45m, 4t, 4,5 tỉ. + Giao thông đi lại thuận lợi kết nối...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 38 m2 tại Phường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 38 m2 126,32 triệu/m2
      Nhà đẹp đón tết - khu vip thuộc khu phân lô Minh Khai - HBT - 5 tầng mới tinh, sổ vuông đẹp, giá 4,8 tỉ.- VỊ trí đẹp, 50 m ra đường oto tránh.- nội thất ...
      Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Mai, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 40 m2 114 triệu/m2
      +Cần bán nhà đường Hoàng Mai, P. Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.+DT: 40M -4 Tầng- MT 3.6M - 4 Ngủ, nội thất đầy đủ đẹp, về ở ngay đón Tết.+Vị...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 35 m2 120 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà đẹp phố Hoàng Mai gần ngay hồ Đền Lừ, DT 35 mét vuông x 5 tầng MT 4m sổ nở hậu giá chào chỉ 4,2 tỉ.- Vị trí đắc địa nằm trên mặt...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, 35 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 35 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà ngõ thoáng phố Nguyễn Trãi, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội. Nhà nằm saukhu Royal City, ngõ vào thoáng, sau quy hoạch xong nhà nằm sát...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      - Vị trí: nhà rất gần phố, chỉ 30m ra đến mặt phố Lĩnh Nam. Mặt ngõ xe ba gác vào vào thoải mái, trước nhà thoáng sáng.- Thiết kế:+ Tầng 1: khách, bếp, vs+...
      Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 37 m2 134,87 triệu/m2
      Nội dung - ảnh thậtNhà mới 5 tầng ở ngay ngay ngã 4 Kim Mã, Núi Trúc. TT Ba Đình.- Từ nhà cách phố chỉ 30m, mặt ngõ riêng, ba gác đỗ tận cửa, cực kì hiếm.-...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Phố Mạc Thị Bưởi, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 32 m2 112,5 triệu/m2
      Bán nhà Hai Bà Trưng 500m ra Times City oto đỗ cách 10mĐặc biệt nhà thật ảnh thật không mất thời gian của kháchHàng siêu hiếm LÔ GÓC-NGÕ NÔNG NHÀ 5 TẦNGNhà...
      Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 36 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 36 m2 113,89 triệu/m2
      oto ĐỖ CÁCH 30M - GẦN HỒ DT RỘNG Ở SƯỚNG- KHU VIP NHIỀU KHÁCH SĂN ĐÓN- ,+ Vị trí đắc địa, lõi Long Biên khu vực dân trí cao nhiều khách 50m ra hồ, 5 ph sang...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 3m tại Hai Bà Trưng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 56 m2 85,72 triệu/m2
      Cần bán nhà Minh Khai, Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội.- Nhà ở vị trí quá đỉnh, ngõ thông tứ tung, 3 bước sang Time city, tiện ích ngập tràn.- Nhà thoáng...
      Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 41 m2 tại Đường Kim Giang - Thanh Liệt - Thanh Trì, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 41 m2 95,13 triệu/m2
      oto ĐỖ GẦN. HAI THOÁNG - NGÕ BA GÁC - GẦN PHỐ - SỔ ĐẸP. Mô tả:- Nhà thoáng trước sau, vài bước chân ra phố.Thiết kê:- Tầng 1 : khách + bếp + vệ sinh.-...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Đê La Thành - Phương Liên - Đống Đa, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 30 m2 156,67 triệu/m2
      + Phố Đê La Thành nhỏ nằm trung tâm của Q. Đống Đa, song song với phố Xã Đàn. Đây là khu vực tập trung đông cư dân với nhiều hàng quá buôn bán sầm uất, an ...
      Đường Đê La Thành, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Định Công Hạ - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 33 m2 136,37 triệu/m2
      Chủ Cần bán nhanh Nhà Định Công Hạ Giá 4 tỉ 5 - oto Đỗ Cổng - bìa đỏ Chính Chủ - 2 Mặt Thoáng Vĩnh ViễnView thoáng, đi bộ vài bước chân ra hồ Định Công....
      Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Hoàng Mai, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 38 m2 120 triệu/m2
      Cần bán nhà ngõ Gốc Đề, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.- Nhà đẹp, siêu thoáng 2 mặt. + Tầng 1: Khách và bếp cực rộng + Tầng 2, 3: Tổng 4 ngủ và WC khép ...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.