Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 30 m2 103,34 triệu/m2
      Thông tin mô tả:DT: 30m2.MT: 6,87m sổ vuông vức không lỗi lầm.Hướng: Tây tứ trạch.- Tầng 1: Phòng khách, bếp,  nhà vệ sinh.- Tầng 2,3: Mỗi tầng 1 PN...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 38 m2 tại Đường Ngô Thì Nhậm - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 38 m2 118,43 triệu/m2
      - Sở hữu ngay ngôi nhà đẹp toạ lạc vị trí vàng phố Ngô Thì Nhậm, giao thông thuận tiện ra các tuyến đường lớn như Nguyễn Viết Xuân, Bế Văn Đàn, Trần Nhật...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Phường Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      Nhà 5 tầng / 5 phòng ngủ xây cực kỳ chắc chắn, vừa ở vừa thuận tiện để cho thuê.Ngõ trước nhà 2,5 mét chỉ vài ph ra Võng Thị, Trích Sài, thông đc ra...
      Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Đường Cầu Cốc - Nam Từ Liêm, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 42 m2 88,1 triệu/m2
      Nhà đẹp - dân tự xây cực chắc chắn - 6 ngủ - lừng lững một góc trời - đầy đủ nội thất.Cầu Cốc Tây Mỗ. 42m - 5 tầng - 3.7 tỉ.- Nhà dân tự xây cực kỳ chắc...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 5m tại Phố Việt Hưng - Long Biên, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 33 m2 103,04 triệu/m2
      Bán nhà Việt Hưng 6 tầng xây mới toanh - ngõ oto gần nhà - hàng xóm vin, đầy đủ nội thất 3 x tỉ.- Vị trí cực đẹp - thiết kế hiện đại.- 5 tầng - 3 PN rộng...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 27 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 27 m2 175,93 triệu/m2
      cực hiếm! Ngõ thông, KD, oto đỗ cửa, sổ nở hậu.Vị trí đẹp, trung tâm Ba Đình, khu vực các quan chức cấp cao ở. Trước nhà ngõ tương đối rộng, oto đỗ cửa,...
      Ngõ 345, Đường Đội Cấn, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 40 m2 123,75 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngôi nhà riêng xây độc lập 6 tầng 40 mét vuông thang máy đầy đủ ngõ oto tại Xuân Đỉnh Ngoại Giao Đoàn. Nhà xây mới cực đẹp và chắc...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ 30m2 x5T nhỉnh 2 tỉ Khâm Thiên - Đống Đa - vị trí đắc địa, di chuyển thuận tiện - MT rộng.- Vị trí đẹp, cách ngã 8 Ô Chợ Dừa - Xã Đàn...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà 5 tầng, 35 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 35 m2 133,72 triệu/m2
      Bán nhà xây mới đón Tết phố Thuỵ Khuê, Lạc Long Quân, P. Nghĩa Đô, Q. Cầu Giấy.+ DT 35m2 xây 5 tầng nhà đẹp. Xây khung bê tông kiên cố chắc chắn. Nhà đẹp,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      - Nhà bán cuối đường Trịnh Văn Bô, giáp KĐT mới Vân Canh.- nhà cách Mỹ Đình 3 kilomet, ngõ thông, oto 16 chỗ đỗ cửa.- Nhà xây năm 2020, nhà vẫn mới,...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Bà Triệu, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 35 m2 107,15 triệu/m2
      + Vị trí nằm trung tâm Q. Hà Đông, khu vực cư dân sầm uất, đường trước nhà rộng, thông, oto vào nhà. Cách đường trục chính chỉ 20m, xung quanh tiện ích...
      Phố Bà Triệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 35 m2 133,72 triệu/m2
      "Bán nhà xây mới đón Tết phố Thuỵ Khuê, quân Tây Hồ.+ DT 35m xây 5 tầng nhà đẹp. Xây khung bê tông kiên cố chắc chắn. Nhà đẹp, vị trí rất gần phố.+ Thiết kế...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà 5 tầng, 39 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 39 m2 112,83 triệu/m2
      Bán nhà Khương Trung 45m2x5 tầng - nhỉnh 4 tỉ - ngõ thông thoáng - 20m oto - KD.+ DT sổ 39 mét vuông thực tế 45 mét vuông.+ Vị trí nhà 5 tầng...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Long Biên, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      DT 45.5m2.MT 3m54 nở hậu 3m57 Đông Nam.Ngõ trước nhà 2m cách 30m ra đường oto tránh đậu đỗ ngày đêm.Nhà xây cách đây 2 năm, đc thiết kế 4 ngủ 3 nhà ...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 31 m2 138,71 triệu/m2
      Vương Thừa Vũ Thanh Xuân 31 mét vuông x 5 tầng, MT 3.25m, giá 4.3 tỉ, tin thật 100  phần trăm. liên hệ ngay 0966 625 ***.Mặt ngõ oto 5 tạ -...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Dương Vương - Tây Hồ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 30 m2 130 triệu/m2
      Bán nhà An Dương Vương - Ngõ 63.DT: 30 mét vuông. 5 tầng.Giá: 3.9 tỉ.- Thiết kế 5 tầng hiện đại:+ Tầng 1: Phòng khách + Bếp.+ Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 1...
      Ngõ 63, Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 6 tầng, 33 m2 tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 33 m2 139,4 triệu/m2
      Bán nhà Láng Hạ 33m2 x 6 tầng - vị trí trung tâm đống đa - ngõ tương đối rộng thoáng - gần oto - gần phố - 4 tỉ nhỉnh.- Nhà dân xây chắc chắn.- Siêu phẩm...
      Đường Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Long Biên, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 50 m2 99,6 triệu/m2
      Chỉ 4.98 tỉ có ngay nhà thạch bàn.Mặt ngõ / garage oto 7 chỗ vào nhà.DT 50m2, MT 6.6m, xây 5 tầng.+ Vị trí: Gần trung tâm Thạch Bàn Long Biên.Giao thông đi...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.