Thông tin mô tả
CC a Bình bán nhà tại An Trai, Vân Canh. DT 38
Vị trí lô góc 2
Thiết kế đẹp,
DT: 38
- Thiết kế 4 tầng, các
- Nhà nằm ở vị trí gần
- Cách
- Cách Mỹ Đình chỉ 10
- Gần các trường
* Giá chỉ nhỉnh 3
Nhanh tay
Giá: 3,1 Tỷ
Diện tích: 38 m2
Giá/m2: 81,58 Triệu/m2
736050
Mua bán
CC a Bình bán nhà tại An Trai, Vân Canh. DT 38
Vị trí lô góc 2
Thiết kế đẹp,
DT: 38
- Thiết kế 4 tầng, các
- Nhà nằm ở vị trí gần
- Cách
- Cách Mỹ Đình chỉ 10
- Gần các trường
* Giá chỉ nhỉnh 3
Nhanh tay
Nguyễn Như Chiến
Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,2 tỷ
42 m2
Đường Đa Lộc, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
14,5 tỷ
89 m2
Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
17,4 tỷ
95,5 m2
Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,89 tỷ
34 m2