Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 40 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 40 m2 113,75 triệu/m2
      Bán nhà Bạch Mai nhà mới ở luôn ngõ tương đối rộng 2 thoáng 41m2x5T 4.55 tỉ.- Chính chủ cần bán nhà Bạch Mai ngõ tương đối rộng sát vách ĐH Bách Khoa,...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Hồi, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 55 m2 67,28 triệu/m2
      Tôi bán sự tử tế - bạn mua sự yên tâm...Vị trí đắc địa:+ Nằm trong KDC viện quy hoạch rừng, khu vực dân dân cư trí cao, hàng xóm toàn cán bộ.+ Đảm bảo...
      Đường Ngọc Hồi, Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 22 m2, mặt tiền 4m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 22 m2 156,82 triệu/m2
      Nhà Đẹp Bạch Mai, Hai Bà Trưng 22 mét vuông, 4 tầng, mt 4,7m, giá 3,45 tỉ.L/H em Lan 0975 258 ***.Trung tâm Hai Bà Trưng - gần các trường Tiểu ...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 3 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 28 m2 114,29 triệu/m2
      Nhà đẹp Vũ Trọng Phụng 28m 3 tầng MT 3.1m 3.2 tỉ ngay mặt phố - vị trí có 1 không 2 - 10m oto - KD đỉnh cao.+ Vị trí đắc địa có 1 không 2 gần ngay mặt phố,...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thụy Phương - Bắc Từ Liêm, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 43 m2 97,68 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ - phố Thụy Phương - Bắc Từ Liêm! Vị trí quá đẹp!KD, DT 43 m2, MT 5,5m giá tỉ 4,2 tỉ.Bán nhà dân xây gần mặt phố KD, Thụy Phương.- Vị trí nhà...
      Đường Thụy Phương, Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đê La Thành - Đống Đa, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 30 m2 156,67 triệu/m2
      Trung tâm đống đa - lô góc KD nhỏ - nhà đẹp ở luôn - sát mặt phố + thiết kế hiện đại - giao thông thuận lợi - tiện ích bạt ngàn.Mô tả:- DT: 30 m2 5 tầng.-...
      Đường Đê La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 45 m2 110 triệu/m2
      Nhà 3 tầng lô góc 3 thoáng oto tránh dừng đỗ ngày đêm giáp khu đô thị Văn Phú - cách chợ Văn La 200m gần trường học cấp 123 mỗ giáo tiện tích không thiếu...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 38 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 38 m2 119,74 triệu/m2
      Hiếm phố Bạch Mai_ ngõ 3m_2 mặt thoáng_DT 38 mét vuông* 4 tầng đầy đủ nội thất_Giá 4.55 tỉMô tả:Vị trí nằm ngay phố Bạch Mai, gần các tuyến phố như...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 34 m2 145,59 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Kim Mã, Ba Đình, 34  mét vuông x 5 tầng, xây mới, 4,95 tỉ.- chính chủ cần bán nhà 5 tầng mới khôngong, nhà ngõ phố Kim Mã, Ba...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 36 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà 36 mét vuông 5 tầng phố Yên Duyên - Yên Sở HM cách oto 20m gần chợ, sát trường C1,2 và mẫu giáo, trạm y tế,... Giá 3,6 tỉ (có bớt).Thiết...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, mặt tiền 2m tại Đường Cổ Linh - Long Biên, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      Thông tin:- DT 31.8m2.- Thiết kế cực đẹp: 4 tầng 1 tum.- đầy đủ nội thất, chỉ việc xách va li vào ở.- Nhà Đông Nam mát mẻ.- Mặt ngõ 2m, ngõ cách đường...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 37 m2, mặt tiền 37m tại đường Đông Ngạc, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 37 m2 94,6 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.Nhà đẹp, thoáng, ngõ nông, 3PN đầy đủ công năng, gần ngay cầu Thăng Long.DT: 37m2.MT: 3,7m.Giá chỉ có:...
      Đường Đông Ngạc, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      Nhà xây 4 tầng gia đình xây rất tâm huyết, vững chãi kiên cố.Tầng 1: Khu để xe, phòng khách, bếp, vs.Tầng 2,3: Mỗi tầng 2 phòng.Tầng 4: Phòng thờ, sân phơi,...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đồng Nhân - Hai Bà Trưng, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 43 m2 109,31 triệu/m2
      liên hệ ngay: Tôi - Liên ngôi nhà phố: 0977 097 ***.Vị trí đẹp, khu phố KD nổi tiếng, hiếm nhà bán, gần oto tránh, ngõ ba gác, trước nhà rộng sáng,...
      Phố Đồng Nhân, Phường Đồng Nhân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 76 m2 64,48 triệu/m2
      Bán cực hiếm nhà Trâu Quỳ, Gia Lâm, DT 76m2, 2 tầng, MT lý tưởng 5,6m, đường thông phân lô oto tránh, KD, vài bước ra trường đại học Nông Nghiệp 1.Toạ...
      Đường Trâu Quỳ, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 196 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất, giá 3,88 tỷ

      3.89 tỷ 196 m2 19,81 triệu/m2
      Chủ phát tài đổi căn biệt thự to hơn cần bán căn biệt thự 2 tầng.Lô góc 3 mặt thoáng.DT 196 mét vuông.Sẵn sổ hồng riêng, công chứng ngay ...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 38 m2 tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 38 m2 94,74 triệu/m2
      Bán nhà dân xây Tư Đình, Long Biên DT: 38m2, giá: 3,6tỉ đối diện nhà Văn Hoá tổ 5. Vị trí đẹp.Mặt bằng xây dựng 38m2/tầng x 3.5 tầng.Nhà gia đình tự xây, có...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Thạch Bàn - Long Biên, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      - Nhà Nguyễn Văn Linh, chợ Đồng Dinh, oto, thang máy, 50 mét vuông, 5 tầng, lô góc, giá 4.5 tỉ.- Nhà mới, lô góc, ngõ tương đối rộng, thoáng, thích...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.