Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      Mua nhà đón tết 2024.Nhà Vân Canh - Hoài Đức. DT 30 mét vuông - giá 3 tỉ cách đường oto qua 30m gần trường học - chợ Vân Canh,...Nhà 4 tầng mỗi tầng 2...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 44 m2 tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 44 m2 104,55 triệu/m2
      Lô góc 2 mặt ngõ - KD - ôtô tránh 15m nội thất đầy đủ.Tam Trinh Hoàng Mai.DT 44 mét vuông 4,6 tỉ(có thỏa thuận).- Vị trí trung tâm - di chuyển...
      Đường Tam Trinh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 3 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyên Hồng - Thành Công - Ba Đình, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 90 m2 36,45 triệu/m2
      cực hiếm - 4 NGỦ - TẬP THỂ ĐẸP NGAY NGUYÊN HỒNG - THÀNH CÔNG - TRUNG TÂM Q. BA ĐÌNH + oto ĐỖ CHÂN CẦU THANG + TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN. + Vị trí vàng, giao...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 36 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 36 m2 134,73 triệu/m2
      Trung tâm hiếm nhà bán - nhà đẹp ỏ ngay - gần ô tô - tiện ích bạt ngàn - giá hiếm.bán gấp nhà Hoàng Cầu, xịn vip giá hiếm 4.85 tỉ có TL. 36 mét ...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 40 m2 tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      NHÀ XÂY MỚI ĐÓN TẾT, LÔ GÓC SÁNG THOÁNG TỰ NHIÊN, ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNGVị trí nhà đẹp lô góc nhiều ánh sáng thoáng tự nhiên, ngõ thông rộng, 3 bước ra oto dừng...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      N
      Nguyễn Xuân Lăng Chuyên Bđs Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phố Lụa - Hà Đông, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 38 m2 123,69 triệu/m2
      Bán nhà đẹp gần Bưu Điện Hà Đông - TP Hà Nội - 38 mét vuông - 4 phòng ngủ - 2 mặt thoáng - hơn 4 tỉ 0943 075 ***- DT: 34 mét vuông, xây...
      Đường Phố Lụa, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 35 m2 94,29 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 322 Mỹ Đình - 35m2 - nhỉnh 3 tỉ.Nhà thiết kế 5 tầng khung cột rất chắc chắn, thửa đất vuông vức, bìa đỏ chính chủ, pháp lí sạch, sẵn sàng...
      Ngõ 322, đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 32 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 32 m2 123,44 triệu/m2
      - Vị trí nhà Bồ Đề, nhà đẹp ngõ thẳng, gần đường, Nguyễn Văn Cừ, Giao thông thuận tiện.- Nhà mới tinh thiết kế 5 tầng, đầy đủ công năng sử dụng.- bìa đỏ nở...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Phố Thái Thịnh - Trung Liệt - Đống Đa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 40 m2 107,5 triệu/m2
      Kiếm đâu ra giá rẻ như này - nhà đẹp đón tết - sát phố - tiện ích ngập tràn - sổ vuông nở hậu - thoáng sáng.Mua nhà đón Tết, nhà đẹp Thái Thịnh DT 40m2 xây...
      Phố Thái Thịnh, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lĩnh Nam, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 37 m2 98,65 triệu/m2
      Nhà đẹp mới phố Lĩnh Nam đc xây dựng theo phong cách đồ gỗ phong thủy và độc lạ.Nhà có vị trí cực đẹp ngõ xe ba gác vào tận nhà.Thiết kế: 3 Tầng + 3 ngủ.bìa...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 33 m2 146,97 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ phố Kim Mã 33 mét vuông x 5T mới cứng, giá chỉ 4 tỉ.Nhà mới đẹp, ở tết luôn, bao sang tên, sổ sách, khách mua về đc chọn sàn gỗ theo...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Ấp - Phúc Xá - Ba Đình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 37 m2 94,6 triệu/m2
      + Nhà 4 tầng 37 mét vuông đẹp long lanh, thoáng trước sau, thiết kế cực kỳ hợp lý, tổng 3 PN,  toilet, phòng nào cũng tràn ngập ánh sáng tự...
      Đường Tân Ấp, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Phố Khâm Thiên - Nam Đồng - Đống Đa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      bán nhanh nhà khu phân lô tập thể của Bưu Điện, Quan Thổ Khâm Thiên, ít hộ sinh sống, trật tự an ninh đảm bảo. Ngõ trước nhà rộng 2,5m để xe thoải mái. ...
      Phố Khâm Thiên, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 38 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 38 m2 111,85 triệu/m2
      Tân Mai, trung tâm Q., 38m2 5 tầng dân xây ở luôn, 10m ra phố.Giá 4.25 tỉ.liên hệ ngay 0839 832 ***
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 31 m2 138,71 triệu/m2
      Phân lô quân đội, ngõ nông, rộng, thoáng, oto 5 tạ đỗ cửa.Khu phân lô sỹ quan, an ninh đỉnh, gần chợ, thông các ngả, đi lại rất thuận tiện.Nhà khung cột bê...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 36 m2 tại Đường Thịnh Quang - Thịnh Quang - Đống Đa, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 36 m2 136,12 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Thịnh Quang, Thái Thịnh 36m2, 4 tầng đẹp thoáng, phân lô chỉ hơn 4 tỉ.+ Trung tâm Đống Đa, ngõ trước nhà rộng thoáng để đc rất nhiều xe...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 27 m2 tại Phố Chính Kinh - Thanh Xuân Bắc - Thanh Xuân, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 27 m2 120,38 triệu/m2
      Bán nhà Chính Kinh đẹp 6 tầng ở ngay - Tt Thanh Xuân - ngõ đẹp thoáng - ở ngay. Giá nhỉnh 3 tỉ.- DT 27m2 6 tầng.- Tầng 1: Phòng khách, bếp, vệ sinh.- Tầng...
      Phố Chính Kinh, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 0 m2
      nhà mặt tiền lÊ Trọng Tấn, Hà Đông, 4.5 tầng ngõ thông, ôtô đỗ gần.Vị trí ngay sau tòa nhà FLC Star ngã 4 Văn Phú - Lê Trọng Tấn. Ngõ thông thoáng gần...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.