Thông tin mô tả
Bán nhà 4 tầng Lê Thanh Nghị - Bạch Mai, 28
- Nhà xây theo thiết kế hiện đại, mỗi tầng 1
- Nhà gần chợ
- Nội thất gồm
-
- Ngõ trước nhà ba gác tránh xe máy siêu thoáng, từ nhà ra đường 3
-
Giá: 3,3 Tỷ
Diện tích: 28 m2
Giá/m2: 117,86 Triệu/m2
753941
Mua bán
Bán nhà 4 tầng Lê Thanh Nghị - Bạch Mai, 28
- Nhà xây theo thiết kế hiện đại, mỗi tầng 1
- Nhà gần chợ
- Nội thất gồm
-
-
Đình Vũ
Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
12 tỷ
43 m2
Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
56 m2
Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
7,9 tỷ
86 m2
Đường Thanh Nhàn, Phường Quỳnh Lôi, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
50 m2