Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Đường Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 34 m2 104,42 triệu/m2
      Chị Minh có việc gấp nên cần nhượng lại căn 4 tầng ở Đại Mỗ, liên hệ 0989 456 ***-) ngõ tương đối rộng thông thoáng-) 15m ra đường oto-) Thuận tiện đi...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 32 m2 tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 32 m2 120,32 triệu/m2
      CỰC KỲ GẦN PHỐ!!!Thuỵ Khuê, Tây Hồ 32m2, 3.85 tỉ, 5 tầngDÂN XÂY - LÔ GÓC - 20M RA PHỐ - THIẾT KẾ RẤT NHIỀU CỬA SỔ - CHỦ CẦN bán nhanh- Nhà lô góc, dân xây...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 50 m2 80 triệu/m2
      Minh khai 30m 4 tầng , tặng 20m đất bên cạnh là 50m.ngõ tương đối rộng ,20m ra mặt phốSổ chính chủn giá 4 tỉ có thỏa thuận L/H zalo 0946 298 ***
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 35 m2 131,43 triệu/m2
      Bán nhà Cầu Giấy.- DT: 35m2.- Giá: 4.6 tỉ.Lô góc - nhà đẹp ở ngay - tặng nội thất - an sinh xã hội tuyệt vời.+ Trung tâm Cầu Giấy, ngõ thông tứ phía, gần...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 40 m2 tại Đường Láng - Quang Trung - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 40 m2 117,5 triệu/m2
      ngôi nhà phố Yên Lãng, 40 mét vuông, 4 tầng, nhỉnh 4 tỉ.Nhà nằm vị trí đẹp nhất phố Yên Lãng trung tâm Q. Đống Đa, Giao thông thuận tiện vỉa hè rộng...
      Đường Yên Lãng, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Phường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 35 m2 132,86 triệu/m2
      A. Trọng cần bán ngôi nhà tâm huyết. Anh chủ xây sửa ngôi nhà cực kì sịn sò, ốp gỗ toàn bộ nhà, thiết bị vệ sinh cao cấp. Nay a/c chủ không ở Việt Nam...
      Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Cổ - Tây Hồ, giá 3,84 tỷ

      3.84 tỷ 32 m2 120 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ Đồng Cổ - nhà mới ở luôn - lô góc - cách phố 20m.------------------------------------------* Mô tả:- Vị trí cực đẹp, 3 bước ra mặt phố, ngõ ...
      Đường Đồng Cổ, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 36 m2 127,78 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ 36m2, MT 4.5m, giá 4.6 tỉ, ngõ 209 Đội Cấn thông 173 Hoàng Hoa Thám.Hiện trạng 5 tầng - 4 phòng ngủ - 1 phòng thờ đủ công - sổ vuông...
      Ngõ 209, Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 30 m2 tại Phường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 30 m2 113,34 triệu/m2
      Bán nhà Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, oto lùi vào nhà, 40m ra đường oto tránh và trường cấp 1 Phú Diễn.- DT: 30m2.- MT: 3.4m Đông Bắc.- Nhà xây mới thiết kế...
      Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 33 m2 103,04 triệu/m2
      Bác tôi cần chuyển nhà căn hộ chung cư, bán ngay nhà ngõ chợ Khâm Thiên, giá hạ 30 phần trăm từ đỉnh chỉ còn 3.4 tỉ, L/H: 0912 787 ***- Nhà 4 tầng...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 42 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 42 m2 117,86 triệu/m2
      CHỦ CẦN TIỀN HẠ CHÀO bán nhanh giá cực rẻ KHU VỰC Bán nhà Chùa Láng TT Q Đống Đa, nhà đẹp dân xây, ngõ tương đối rộng 2m, cách mp 50m, khu hiếm nhà...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 35 m2 tại Đường Tân Khai - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 35 m2 97,15 triệu/m2
      Bán nhà Tân Khai - Hoàng Mai, ngõ nông gần phố, nhà mới 4 tầng 3 phòng ngủ giá 3.4 tỉ - 0946.689.629.-----------------------------------------------...
      Đường Tân Khai, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 44 m2 107,96 triệu/m2
      Bán nhà Khương Trung, ngõ dễ tìm, gần ngã 4 Sở 44m, 5 tầng MT 4,3m giá 5,75 tỉ.Nhà vị trí gần tuyến đường ngã 4 Sở, Vũ Tông Phan, Khương Đình. Xung quanh...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà ngõ 77 Xuân La, Tây Hồ chỉ nhỉnh 4 tỉ, nhà 5 tầng, ngõ nông, nhà đẹp.Xuân La, Tây Hồ 35m2 x 5 tầng MT 4.7m giá 4.5 tỉ.Xuân La - Tây Hồ -...
      Ngõ 77, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 4 tỷ

      4 tỷ 55 m2 72,73 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay. DT rộng, 3 thoáng, giá cạnh tranh.Bán ngôi nhà phố Trương Định, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội. Tiện ich hạ tầng xung quanh đầy đủ.+ chính...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 37 m2 124,06 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 376 Thụy Khuê - 5 tầng đổ full đủ công năng - đi bộ Hồ Tây chỉ 100m.- *Vị trí:- Ngõ đẹp, rộng và thoáng.- Gần hồ Tây lộng gió, Khách mua về đi...
      Ngõ 376, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cổ Linh - Long Biên, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 45 m2 73,34 triệu/m2
      Giá chạm đáy, phải thật nhanh tay.- ngôi nhà toạ lạc ở trung tâm phố Thạch Bàn - Cổ Linh. Bán kính 2 kilomet có trường, chợ, công viên, siêu thị tiện...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 30 m2 143,34 triệu/m2
      Bán nhà Ngọc Thuỵ - 1 căn duy nhất - ngay ngõ chợ Ngọc Thuỵ - oto đỗ cổng - giá chỉ nhỉnh 4 tỉ.Thiết kế:+ Tầng 1: Khách - bếp - vs.+ Tầng 2 + 3 + 4: Mỗi...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.