Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 30 m2 116,67 triệu/m2
      Gấp gấp nhà mặt tiền Hao Nam lõi Đống Đa - hơn 3 tỉ oto đỗ cửa - 40m ra mặt phố Hào Nam - 5m ra oto tránh - vị trí đỉnh của đỉnh.DT: 30 m² 5 tầng, MT:...
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Đường Lai Xá - Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      Bán nhà Lai Xá, 35m2, 5 tầng, oto, KD, hiếm, 5 tỉ, contact: 0988 415 ***.+ Nhà vừa xây, view đẹp, thoáng mát.+ Thiết kế đầy đủ công năng sử dụng, ở ngay,...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thịnh Quang - Đống Đa, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 35 m2 138,58 triệu/m2
      + Nhà dân xây chắc chắn, trước nhà ngõ tương đối rộng 3m để chục xe máy thoải mái.+ Vị trí trung tâm, trước nhà thoáng sáng, sạch sẽ, tràn ngập ánh sáng...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 34 m2 tại Đường Trần Hữu Dực - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 34 m2 94,12 triệu/m2
      Nhà đã hoàn thiện xong 100 phần trăm các căn hoa hậu Phương Canh đẹp lung linh.Căn này vị trí thuận lợi hàng xóm với Mỹ Đình và KĐT xuân phương.Mặt...
      Đường Trần Hữu Dực, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tôn Thất Tùng - Đống Đa, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 39 m2 119,24 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà cực gần phố, trước nhà rộng rãi.+ 2 thoáng vĩnh viễn.+ Hàng xóm nhà nào cũng 5, 6 tầng sạch sẽ, văn minh.+ Nhà dân xây KCBT chắc chắn (móng có...
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 43 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 43 m2 100 triệu/m2
      Nguyễn Hoàng 43 mét vuông nhà đẹp 5 tầng gần phố nội thất đầy đủ 5* giá chỉ đầu 5 tỉ.Nhà cách mặt phố tầm 30m, thoáng sáng ngõ tương đối rộng...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Phố Thanh Đàm - Thanh Trì - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 35 m2 97,15 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Thanh Đàm, Hai Bà Trưng 5 tầng lô góc mới đẹp ở luôn giá 3.4 tỉ.Vị trí tuyệt đẹp đường trước nhà rộng gần 4.5m cách bãi gửi oto chỉ 30m,...
      Phố Thanh Đàm, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Phố Hồng Mai, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 42 m2 109,53 triệu/m2
      - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - ngõ sáng thoáng - sát bãi oto - gần trường học.42 mét vuông 4 tầng - 4 ngủ giá chỉ 4.6 tỉ - có TL.0702 138 ***.Nhà mình...
      Phố Hồng Mai, Phường Quỳnh Lôi, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2 tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 30 m2 131,67 triệu/m2
      - Nhà vị trí trung tâm hàng xóm Royal city, cách nút giao ngã 4 sở 300m, Ga tàu điện trên cao 200m.- Gần ngay cạnh trường trung học cơ sở,3 Nhân Chính,...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 65 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 65 m2 73,08 triệu/m2
      Nhà bìa đỏ chính chủ (01 chủ), ngõ phố Kim Mã, P. Kim Mã, Q. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.- DT: 65 mét vuông.- Tổng DTSD: 131 mét vuông, bao gồm...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Trung, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 40 m2 110 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay - oto đỗ cổng - sổ vuông đét - tương lai gần đường 2.5 - lô góc 2 mặt thoáng - trung tâm ngã tư Sở.Thông số: 40 mét vuông x 4 tầng Mt...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 30 m2 tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,91 tỷ

      3.91 tỷ 30 m2 130,34 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ NGÕ 217 TRẦN PHÚ 30 mét vuông 5 TẦNG 4 NGỦ NHÀ ĐẸP Ở NGAY GIÁ 3.92 tỉMô tả:+ Nhà bán nằm trong KDC đông đúc, sát gần KĐT Văn Quán...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 33 m2 tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 33 m2 98,49 triệu/m2
      Cần tiền tiêu tết bán ngay nhà chính chủ phố Trần Phú - Hà Đông. Thông ra Hồ Văn Quán.DT 33m2 x 3 tầng. 3 phòng ngủ (hiện đang cho thuê).Vị trí đẹp...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Núi Trúc - Ba Đình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 32 m2 156,25 triệu/m2
      101.10 Núi Trúc 32  mét vuông 5 tầng . Mt 3.5 mét . Giá 5.9 tỉ Ba Đình Mô tả NHÀ ĐẸP - LÔ GÓC - NGÕ THÔNG - 3 BƯỚC RA PHỐ - CHỐT CHỐT Mô tả:* Nhà...
      Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Xã Võng La - Đông Anh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 61 m2 54,92 triệu/m2
      Hiếm.Bán nhà nhỉnh 3 tỉ 3tầng Võng La Đông Anh, oto vào nhà.Thiết kế 3 Tầng, oto vào 3 PN, hiện đại mới.Chợ trường cấp 1,2,3 1,2,kế bên.Sổ cất két sẵn...
      Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng tại Phường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      + Vị trí đẹp, gần phố, đi đâu cũng tiện, khu vực đẹp nhất nhì Q. Hoàng Mai, - Tầng 1: khách + bếp + vệ sinh- Tầng 2,3,4: PN rộng + vệ sinh- Tầng 5: phòng...
      Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Bắc Từ Liêm, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 45 m2 82,23 triệu/m2
      + Nhà mới dân xây đẹp chắc chắn cẩn thận từng hạng mục công trình .+ Cạnh nhà có hồ điều hoà , không khí trong lành thoáng mát. trước nhà rộng oto đỗ thoả...
      Đường Đại Cát, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 38 m2 tại Đường Thịnh Quang - Đống Đa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 38 m2 113,16 triệu/m2
      Đẹp long lanh! căn nhà phố Thịnh Quang-Đống Đa, Trung tâm ngã 4 Sở, Gần phố, Ngõ 3 gác đua,38 mét vuông*5T🔥NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT- GẦN PHỐ- GẦN trung ...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.