Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 31 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Chính - Hoàng Mai, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 31 m2 104,84 triệu/m2
      SIÊU HOT! BÁN NHÀ NGUYỄN CHÍNH - TÂN MAI - NGÕ oto 4 CHỖ THẲNG TƯNG - THỬA ĐẤT vuông vức CỰC ĐẸP - RẺ - siêu hiếm.DT: 31m2*5 tầng, MT 5m. 3,25 tỉ.THIẾT...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 40 m2 122,5 triệu/m2
      - DT: 40m - MT: 4m.+ Vị trí đẹp, trung tâm Q., cách cầu Chương Dương chưa đầy 1 kilomet, mặt ngõ thông, oto đỗ cửa nhà.+ Nhà xây 4 tầng kiên cố, thiết...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 30 m2 128,34 triệu/m2
      HOÀNG MAI ngôi nhà MỚI TINH - NHÀ ĐẸP VỊ TRÍ ĐẸP - NHÀ MỚI Ở NGAY - GẦN HỒ ĐỀN LỪ. DT: 30M,5 TẦNG,GIÁ 3.85 tỉ.Thiết kế:Tầng 1 : BẾP + khách +...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 38 m2 tại Đường Bằng A - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 38 m2 101,32 triệu/m2
      * Hàng cực víp... Bán nhà Bằng A, Hoàng Mai, nhìn ra khu đô thị Linh Đàm, tiện ích không thiếu gì luôn.+ DT: 38m2, xây 4 tầng, đầy đủ công năng sử dụng.+...
      Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thành Công, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 36 m2 110,56 triệu/m2
      THÀNH CÔNG BA ĐÌNH NHÀ ĐẸP 4TẦNG Ở NGAY CHƯA ĐẾN 4tỉ - CÁCH PHỐ 20M đầy đủ nội thất #0963 033 ***+ Trung tâm Q. Ba Đình vài mét ra phố Thành Công.+ Nhà...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 34 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 34 m2 100 triệu/m2
      CÓ 102! Nhà Mỹ Đình 1, ngõ nông, sát phố, ở sướng.+ Bán nhà Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, 34m, 5 tầng, giá nhỉnh 3 tỉ.+ Nhà ngõ nông, cách oto qua chỉ 10m, an ...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 2m tại Đường Trường Chinh - Đống Đa, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 42 m2 104,77 triệu/m2
      NVS 354 Trường Chinh DT: 42 mét vuông, 4tầng,Mt: 2.6m,giá: 4.4 tỉ Đống Đa NHÀ DÂN XÂY, CỰC CHẮC CHẮN - CÁC PHÒNG ĐỀU THOÁNG ÁNH SÁNG Mô tả:+ Nhà dân...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 42 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 42 m2 101,2 triệu/m2
      HIẾM! Nhà Mỹ Đình dân xây, sát phố, ở sướng.+ Bán nhà Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, 42m, 4 tầng, nhỉnh 4 tỉ.+ Nhà lô góc, oto đỗ cửa, sát phố, an sinh xã hội...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Chính, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 31 m2 118,71 triệu/m2
      ***Vị trí: + Khu vực gần trường c1,2,3 thịnh liệt, giáp bát, giáp nhị, trương định, Tân mai+ 1 bước ra chợ đầu mối Hoàng Mai, khu vực dân trí cao, an sinh ...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 3 tầng, 45 m2 tại Xã Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 45 m2 72,23 triệu/m2
      Vị trí nhà: Cạnh Tái định cư Quỳnh Đô- Khu vực đang phát triển sôi động- Nhà xây 3 tầng gồm: p.khách+ bếp, 3 p.ngủ+ nhà vệ sinh+ sân phơi+ sân chơi-...
      Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm Mỹ Đình - nhà mới toanh - Lô góc - sát phố - gần ô tô tránh.Phố Lê Đức Thọ, nguyễn Hoàng, Mỹ Đình 35m2 x 5 tầng, MT 4.5m chỉ nhỉnh 4 tỉ.+...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 41 m2 tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 41 m2 106,1 triệu/m2
      🆘HIẾM - PHỐ XUÂN ĐỈNH - BẮC TỪ LIÊM - 30M RA PHỐ - ngõ tương đối rộng 3 GÁC TRÁNH XE - NHÀ ĐẸP TẶNG đầy đủ nội thất Ở NGAY - oto ĐỖ GẦN - TIỆN ÍCH -...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 35 m2 124,29 triệu/m2
      Gia đình cần Bán nhà @phố Văn Cao 35 mét vuông x 5 tầng đẹp hiện đại trung tâm Ba Đình, Đào Tấn, Liễu Giai gần Lotte, giá nhỉnh 4tỉ hơn, có ngay nhà...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại đường Mỹ Đình, giá 4,58 tỷ

      4.58 tỷ 48 m2 95,42 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP MỸ ĐÌNH TỪ LIÊM- DÂN XÂY- oto CÁCH NHÀ 15M- đầy đủ nội thất- 7 NGỦ- 48M, 4T, 4.58 tỉ CÓ BỚT.- Vị trí cực đẹp, trung tâm Mỹ Đình, 15m ra oto, đi...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 44 m2 tại Đường Đông Thiên - Hoàng Mai, giá 3,73 tỷ

      3.73 tỷ 44 m2 84,78 triệu/m2
      Nhà tự xây mới, vuông vức, ngõ trước nhà 2.5m, cách đường oto 30m.Khu vực đông cư dân, an ninh đảm bảo, vệ sinh sạch sẽ, gần trường cấp 1,2,3, gần...
      Đường Đông Thiên, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 35 m2 124,29 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố VĂN CAO LIỄU GIAI - TRUNG TÂM Q. BA ĐÌNH - NHÀ MỚI TINH - NGÕ THÔNG THOÁNG - an sinh xã hội TỐT - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN - CHƯA ĐẾN 20M RA...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - Hà Đông, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 34 m2 123,53 triệu/m2
      ĐẸP NHƯ hotel 5*CÁCH 3 NHÀ RA ÔTÔ TRÁNH, SÁT GA TÀU ĐIỆN TRÊN CAOVị trí rất đẹp đi bộ hơn 1 ph ra Ga tàu điện trên cao vào trung tâm Thủ đô Hà Nội làm...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 42 m2 107,15 triệu/m2
      - CHỈ VỚI 4.5 tỉ CÓ THỂ SỞ HỮU NGAY căn hộ chung cư DỊCH VỤ 5 TẦNG MỚI PHỐ KHƯƠNG ĐÌNH, THANH XUÂN, TP Hà Nội. DÒNG TIỀN 45 tr/ 1 THÁNG. - NHÀ ĐÃ KÍN...
      Đường Khương Đình, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.