Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Đống Đa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 45 m2 106,67 triệu/m2
      bán nhanh NHÀ - TRƯỜNG CHINH - LÔ GÓC - 3 MẶT THOÁNG - BA GÁC ĐỖ CỬA - 45M - CHỈ 4.8 tỉ.- DT:45m, 5 tầng, 4m( MT)- Giá: 4.8 tỉ( thỏa thuận)- Sổ vuông đẹp,...
      Đường Trường Chinh, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 40 m2 122,25 triệu/m2
      - Thiết kế đẹp kiểu mẫu căn nhà phố hiện đại.- DTXD 40 mét vuông x 5 tầng mới.- Tầng 1: oto hoặc VP phòng làm việc.- Tầng 2,3,4: PN rộng...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Phố Thành Công - Ba Đình, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 34 m2 114,71 triệu/m2
      ngôi nhà nằm ngõ phố Thành Công trung tâm Q. Ba Đình, Ngõ phố hàng xóm Hồ Thành CôngVị trí trung tâm kết nối với các tuyến nhiều tuyến phố như Láng Hạ,...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lương Khánh Thiện - Hoàng Mai, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 40 m2 110 triệu/m2
      - Vị trí đẹp oto đỗ cổng vài bước ra phố. Chỉ mất 5 ph đi bộ là ra hồ Đền Lừ. Chỉ 10 ph xe máy là lên bờ hồ, 1,5 kilomet là đến trường Đại học lớn...
      Đường Lương Khánh Thiện, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 32 m2 118,75 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, nhà xây mới, gần trường Đại học Tài Nguyên Môi Trường, trường Tiểu học,2, Phú Diễn, Phúc Diễn, cấp 3 Minh Khai.+ Nhà xây đẹp, khung cột bê...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 42 m2 94,05 triệu/m2
      nhà mặt tiền Hoàng Mai 42 mét vuông, 5 tầng, 15m ra oto chỉ nhỉnh 3.8 tỉ.- Nhà cạnh khu KD sầm uất, cư dân đông đúc, gần trường cấp 1,2,3.- Chạy...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng mặt tiền 3m tại Đường Đình Thôn - Nam Từ Liêm, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Thông tin chi tiết:- Chủ đổi nhà to hơn nên cần bán nhanh.- Vị trí thuận lợi gần bến xe Mỹ Đình, gần keangnam, sân Mỹ Đình, BV Hồng Ngọc..- Nhà ngõ tương ...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Phố Cự Lộc - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 33 m2 129,7 triệu/m2
      NHÀ SIÊU SIÊU ĐẸP NGUYỄN TRÃI- đầy đủ nội thất- CHỦ MỚI CHỈ VIỆC XÁCH va li VỀ Ở ĐÓN TẾT- DT: 35M2- 5T- MT3,7M- CHỈ 4,25 tỉ- Vị trí: + Nhà nằm trong khu...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 40 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 40 m2 102,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ XÂY MỚI, đầy đủ nội thất PHỐ NGỌC LÂM- NGAY MIPEC LONG BIÊN, CÁCH CẦU LONG BIÊN 200M- oto TRÁNH CÁCH 10M- KHU VỰC HIẾM NHÀ MỚI BÁN- 40M2X5T đầy ...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 60 m2 tại Xã Liên Ninh - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 60 m2 68,34 triệu/m2
      HIẾM THANH TRÌ - MẶT PHỐ oto TRÁNH . nhà để xe  - KD  - TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT-  66 mét vuông*4 TẦNG -HƠN 4 tỉ ! + chính chủ ...
      Xã Liên Ninh, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 25 m2 tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 25 m2 146 triệu/m2
      NHỈNH 3 tỉ - Nhà ngõ phố #TRƯƠNG_ĐỊNH - #BẠCH_MAI - 50m ra phố, MỚI ĐẸP Ở LUÔN..DT 25m2, 6 tầng. Giá chào 3,65 tỉ (có thỏa thuận)- Vị trí nhà nằm ngay ngõ...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 36 m2 133,34 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 2 phố Xuân Đỉnh mới đầy đủ nội thất lô góc 36m2 5 tầng MT 3,5m chỉ 4,8 tỉ liên hệCC.+ Bán nhà ngõ 2 phố Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm gần oto lô...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 6m tại đường Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 33 m2 104,55 triệu/m2
      - Chủ nhiệt bán nhà đẹp lung linh thuộc Làng Cổ Đông Ngạc, DT 33 mét vuông, nhà 4 tầng, 4 PN, mặt tiện rộng 6m; nhà gần ngay Chợ Kẻ Vẽ, trường Tiểu ...
      đường Đông Ngạc, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 36 m2 tại Đường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 36 m2 109,73 triệu/m2
      Nằm vị trí đẹp nhất Mỗ Lao, Hà Đông, oto tránh cách 10m, oto đỗ cửa, gần công viên, gần hồ, ở cực thoáng.Khu vực sinh viên tấp nập ngày đêm, ngay gần toà...
      Dự án Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trạm - Long Biên - Long Biên, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 33 m2 105,46 triệu/m2
      BÁN NHÀ PHỐ TRẠM NHÀ MỚI- 33M- 5 TẦNG MT 5 NHỈNH 3,48 tỉ+ Chào đón năm mới với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời tại PHỐ TRẠM LONG BIÊN Tầng 1:...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 38 m2 tại Đường Mai Động - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 38 m2 131,58 triệu/m2
      + Vị trí đẹp khu phân lô ô bàn cờ ô tô thông vòng quanh, KD online tốt. Khu vực dân trí cao, toàn cán bộ quân đội, an sinh xã hội đỉnh, an ninh cực...
      Đường Mai Động, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 35 m2 112,86 triệu/m2
      - Vị trí: + Nhà cách mặt ngõ 145 Quân Nhân chỉ 20m, ngõ tương đối rộng bagac phi, 100m ra mặt phố Quan Nhân. + Ngõ thông tứ tung: Cự Lộc, Chính Kinh,...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 45 m2 tại Đường Phú Xá - Tây Hồ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 45 m2 86,67 triệu/m2
      Nhà Phú Xá, Phú Thượng, Tây Hồ dân xây chắc chắn.45 mét vuông, 4 tầng, 3,9 tỉ, oto 4 chỗ vào, 50m ra mặt phố.Vị trí ngay gần căn hộ Packexim, trường ...
      Đường Phú Xá, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.