Thông tin mô tả
Mã THT 1360:
+
+ kẾT CẤU : 1 Trệt, 2 Lầu, Sân thượng. thiết kế lệch tầng phòng rất rộng rãi. 4
+ Nhà
+ Nhà 2
+ Đang cho thuê 17tr/ tháng. Nếu tự
+
+ Giá 7.1
Để biết thêm thông tin chi tiết và tham khảo thêm
Giá: 7,1 Tỷ
Diện tích: 44 m2
Giá/m2: 161,36 Triệu/m2
1021164
Mua bán
Mã THT 1360:
+
+ Nhà
+ Nhà 2
+ Đang cho thuê 17tr/ tháng. Nếu tự
+
+ Giá 7.1
Để biết thêm thông tin chi tiết và tham khảo thêm
Trần Hoàng Thiện
Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
45 tỷ
168 m2
Đường Quốc Lộ 13, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
7,4 tỷ
44 m2
Đường Phan Bội Châu, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
6,85 tỷ
57 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 15, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
4,8 triệu
58 m2