Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 186 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 30 m2 196,67 triệu/m2
      Bán nhà Cách Mạng Tháng 8 Hẻm 6m oto ngủ nhà 5 Tầng BTCT mới cứng chỉ việc xách va li vô ở ngay Vị trí : ngay Công viên Lê Thị Riêng + Kết cấu: 1 trệt 1...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 78 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 12,1 tỷ

      12.1 tỷ 78 m2 155,13 triệu/m2
      - Vị trí: Cách Mạng Tháng 8 - P. 5 - Tân Bình.- DT: 6.5x12m.- Giá: 12.1 tỉ.- Kết cấu: căn biệt thự thiết kế kiểu Pháp, sang chảnh 5 tầng BTCT kiên cố, 1...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 40 m2 142,5 triệu/m2
      + Vị trí: Đường CMT8 - đoạn gần công viên Lê Thị Riêng - P. 5 - Tân Bình.+ Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 tầng, có phòng 4 ngủ rộng, 4 vệ sinh, logia rộng rãi...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 2 tầng, 48 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 48 m2 154,17 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay nhà trả nợ ô tô đậu cửa, hẻm 6 mét, một sẹc, vài căn ra MT Cách Mạng Tháng Tám.Dt: 4 x12, 2 tầng, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 50 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 50 m2 210 triệu/m2
      Bán nhà góc 2MT khu Compound hẻm xe hơi lớn tránh nhau Cách Mạng Tháng Tám, P. 5, Q. Tân Bình.- DT: 4x12.2m, 50m2, nhà vuông vắn.- Kết cấu: Gồm trệt,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 135 m2, mặt tiền 10m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 18 tỷ

      18 tỷ 135 m2 133,34 triệu/m2
      + Vị trí: Cách Mạng Tháng 8, hẻm sạch sẽ, dân trí, an ninh. Tiếp giáp các Q. trung tâm, Q. 3, Q. 10... Tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì gồm trường cấp ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 60 m2 121,67 triệu/m2
      - Vị trí: Thuộc trục đường Cách Mạng Tháng Tám, khu vực trung tâm giáp Q. 10, Q. 3, gần công viên Lê Thị Riêng, BV, trường học, chợ, NH, sân bay.- Nhà 2...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 127 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 127 m2 60,63 triệu/m2
      + Vị trí: Hẻm rộng thông đường Cách Mạng Tháng 8, Bành Văn Trân, khu Bắc Hải, cạnh Công viên Lê Thị Riêng giáp Q. 10, Q. 3.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 6 PN,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 135 m2, mặt tiền 10m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 18 tỷ

      18 tỷ 135 m2 133,34 triệu/m2
      Cần bán nhà CMT8, P. 7, Tân Bình. 135 mét vuông (10x13,5m) - 5 tầng - sân vườn - NT đẹp. Giá 18 tỉ.DT: 135  mét vuông, ngang 10m, dài 13,5m.Kết...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 30 m2 193,34 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp đón tết 2024 - CMT8 P. 5 Tân Bình - Cạnh CV Lê Thị Riêng - 30m2 sổ vuông vắn A4 - hẻm ô tô 5m sát MT - 5 tầng đúc thật BTCT sân thượng...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 51 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 51 m2 170,59 triệu/m2
      Tân Bình, bán nhà hẻm xe hơi, Cách Mạng Tháng Tám -51 mét vuông - 4tầng - chỉ 8.7tỉ.- Nhà 4 tầng BTCT, hẻm xe hơi 7 chỗ quay đầu, KDC văn minh -...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 14 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 14 m2 128,58 triệu/m2
      ( Mã Số 122 ) ( P. 4 ) ( Tân Bình )Chủ gấp bán trước đây kêu 2.2 tỉ, nay giảm sốc 400tr còn 1.8 tỉ còn thỏa thuận.14 mét vuông - 3 TẦNG - AN NINH -...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m , giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 50 m2 158 triệu/m2
      Bán nhà hẻm trước nhà hẻm 6 mét, hẻm 1025 CMT8, P7, Tân Bình, gần công viên, DT Công nhận 50 mét vuông, chỉ 7.9 tỉ.- Hiện trạng nhà mới vô ở liền...
      1025, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      Nguyễn Trường ⭐ Victory Real ⭐ Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 30 m2 193,34 triệu/m2
      - DT: 3.9x7m (30m2). Không lộ giới, vuông sổ.- KC: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng. Nhà có 3 phòng ngủ, 4 toilet.- Vị trí hẻm trước nhà 5m, an ninh...
      766/, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 36 m2 159,73 triệu/m2
      DT: Ngang 4m x dài 9m vuông vắn.KC: 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh bếp, PK logia.Vị trí: Sát MT, gần trường cấp 1,2,3, sát nách...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      P
      Huỳnh Thái Quang Phước Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 27 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 27 m2 218,52 triệu/m2
      * Đăng tin bán nhà thật, trao giá trị thật *.liên lạc: 0886 180 *** Mr. Trung (có Zalo) để mua đc nhà đẹp, giá siêu mềm trung tâm thành phố. Hồ Chí ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 40 m2 143,75 triệu/m2
      HẺM oto TỚI TẬN NHÀ - NHÀ MỚI ĐẸP Ở NGAY - TẶNG nội thất đầy đủ - KẾ BÊN Q. 10.+ Nhà hẻm oto tới tận nhà.+ 1 trệt 2 lầu, 3 PN 3  toilet+ Sát bên Q....
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 37 m2 135,14 triệu/m2
      Nhà 2 lầu đường Cách Mạng Tháng 8 - mới đẹp ở ngay - tặng nội thất đầy đủ - kế bên Q. 10 - 3.8x9m - DTCN 37 mét vuông - chỉ 5 tỉ x TL.Cách Mạng...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!