Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 186 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, 54 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 54 m2 99,08 triệu/m2
      Bán nhà CMT8 - gần cv Lê Thị Riêng 54m2 - cách oto tránh 10m.Mô tả: - Nhà DT 54m2 ngang 5m sổ vuông đẹp, không quy hoạch, không lỗi phong thuỷ.- Kết cấu 3...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 45 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 45 m2 131,12 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán! ngôi nhà cấp 4 khu Cư Xá Tự Do, hẻm xe hơi 1025/ CMT8 gần Bành Văn Trân, ngay ngã 4 Bảy Hiền, BV Thống Nhất.- Kết cấu: nhà c4 tiện...
      1025/, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 52 m2
      Chính chủ gửi bán nhà giá ngộp đường Cách Mạng Tháng Tám, P. 7, Q. Tân Bình (sổ hồng riêng).- DT: 52m2 (Ngang 4m dài 13m).- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 4,58 tỷ

      4.58 tỷ 25 m2 183,2 triệu/m2
      + Hàng hiếm chủ kẹt tiền cần bán ngay.+ CMT8, P. 5, Q. Tân Bình.+ Tổng giảm 200 tr - giá mới 4,58 tỉ.+ hẻm xe hơi - khu phân lô - khu vip.+ Ngay công...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m , giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 30 m2 140 triệu/m2
      Giảm 1 tỉ - nhà CMT8 - 4 tầng đẹp mê ly - chủ tặng đầy đủ nội thất.Nhà Cách Mạng Tháng Tám, P. 4, Tân Bình.DT 5 x 6m.+ KC: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 64 m2 115,63 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 766 Cách Mạng Tháng Tám, P. 5, Q. Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh.- Vị trí đẹp ngay trung tâm Q. Tân Bình, giáp Q. 3, Q. 10, đi bộ...
      Hẻm 766, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 50 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      6tỉ, 2 MT hẻm - 1 SẸC hẻm xe hơi rộng 8m bán nhà Cách Mạng Tháng Tám Lý Thường Kiệt Tân Bình+ Nhỉnh 6tỉ- Hai MT hẻm xe hơi rộng, thoáng, sáng Khu dân...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      Hải Hà đang nhận ủy thác của các chính chủ khu cư xá Tự Do giới thiệu khách mua nhà của mình.Dãy nhà C- DT: 3 x 14.5m, hiện trạng cấp 4. Giá chỉ 5.7 tỉ...
      1025 Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 96 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 96 m2 145,84 triệu/m2
      14tỉ xxx, thông số đẹp 8x12, 96 m2 + hẻm xe hơi chia ô bàn cờ ô tô đậu nhà ô tô chạy vòng quanh, thông các trục chính. Khu vực cư dân đông đúc thân...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, 37 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 37 m2 145,95 triệu/m2
      Nhà đẹp hẻm xe hơi Cách Mạng Tháng Tám P5, TB, DT 9x5m CN 37 mét vuông.Trệt 2 lầu - ô tô đến tận nhà - nhà trống thích hợp cho thuê ngay.4...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 50 m2 186 triệu/m2
      Cách một căn MT CMT8 - xe tải đậu ngày đêm - vừa ở vừa KD.+ Vị trí: Ngay MT đường Cách Mạng Tháng 8, nhà có khuôn viên rộng đậu xe ngày đêm, cực kỳ an ninh...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 55 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 6m 766/ Cách Mạng Tháng Tám (giáp ranh Q3 Q10) khu vip đường thông Bàn cờ- Dt 5.5x10m (vuông vắn)- Giá 8.8tyL/H 0909 837 *** 0938 697 *** Vũ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh trước tết. ngôi nhà nhỏ đất 23.5  mét vuông, trệt 1 lầu, tổng DT sàn 44  mét vuôngSHR.Vị trí: hẻm 1054 Cách Mạng Tháng Tám, P4,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 6,58 tỷ

      6.58 tỷ 44 m2 149,55 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà hẻm 766/95 CMT8 P. 5, Tân Bình, 44m2 - 3x15m, hẻm 5m - QH 6m, nhà T3L BTCT, hẻm ô tô đi thông 159 Phạm Văn Hai, 1237 Hoàng Sa, 766, 686...
      gần trụ sở UBND phường 5, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 23 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 23 m2 128,27 triệu/m2
      ** Thông tin chi tiết **Chủ kẹt bank, cần bán nhanh ngôi nhà:- DTSD 46 m²- Thích hợp để ở. Mua xây lại thì tuyệt vời hơn.- KDC yên tĩnh, hẻm ba gác- Trong...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m , giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 40 m2 135 triệu/m2
      - Chủ cần bán ngay ngôi nhà đẹp lung linh, khu dân trí cao, lịch sự, an ninh, văn minh, sạch sẽ.- DT: 4x10m, sổ đẹp nở hậu, không lộ giới.- Kết cấu: Trệt...

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 44 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 44 m2 147,73 triệu/m2
      Vị trí : hẻm xe hơi đi thông 159 Phạm Văn Hai, 1237 Hoàng Sa, 766 &686 CMT8, Sát Q. 3, ngay bờ kè, khu vực thuận tiện thoáng mát.- TS tiềm năng, NGUỒN THU...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 16 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 16 m2 155,63 triệu/m2
      Nhà đẹp CMT8, 2 phòng ngủ, 2 toilet 1 trệt 1 lầu.Phòng khách, bếp. Hẻm thông thoáng.Khu vực trung tâm Tân Bình, gần MT CMT8, Hoàng Sa và Trường...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!