Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 186 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 90 m2 135,56 triệu/m2
      + GẤP BÁN - MT KD - TỰ LẬP - TỰ CƯỜNG - TÂN KHAI - CÁCH MẠNG THÁNG 8 - Ngay Khu Cư Xá Tự Do - ĐƯờng Cách Mạng Tháng 8 - Gần Công VIên Lê Thị RIêng + MT KD...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m , giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 58 m2 153,45 triệu/m2
      - Nhà mới đẹp hẻm xe hơi thông khu đệ nhất hotel Út Tịch, Hoàng sa...- DT 4m x 14,5m (58m2).- Nhà đúc 1 trệt 3 lầu sân thượng, logia, giếng trời.- Gồm 1...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhà Cách Mạng Tháng Tám - Tân BìnhGần ngã 4 Bảy Hiền và Hoàng Văn Thụ Gần BV Thống Nhất, chỉ 3  kilomet ra sân bay!oto quay đầu trước...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 50 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 50 m2 132 triệu/m2
      + CHỈ CÒN 6tỉ 6kết cấu 4 tầng BTCT cầu thang giữa 7  phòng ngủ, thoáng, sáng + Hẻm 766 CMt8 chia ô bàn cờ oto chạy vòng quanh, thông các trục chính....
      766 Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 tầng BTCT, hẻm XH thông 56.5m2 - CMT8, P5 Tân Bình, chỉ 7.4 tỉ (TL).Khu vực an ninh, dân trí, tiện ich đầy đủ, đường CMT8 Q. Tân Bình, gần công...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 45 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 45 m2 131,12 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán! ngôi nhà cấp 4 khu Cư Xá Tự Do, hẻm ô tô 1025/ CMT8 gần Bành Văn Trân, ngay ngã 4 Bảy Hiền, BV Thống Nhất.- Kết cấu: nhà c4 tiện...
      1025/, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 6 tầng, 52 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 52 m2 129,81 triệu/m2
      - Khu V. I. P hẻm 1025 Cách Mạng Tháng Tám P. 7 Q. Tân Bình. Khu Cư Xá Tự Do hiếm nhà bán giá rẻ nhất. hẻm ô tô né nhau, đường thông thoáng. Khu dân trí...
      Hẻm 1025, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      - DT: 30 mét vuông, không bị lộ giới, không dính quy hoạch.- Kết cấu: Trệt 1 Lầu.- Mua về xây mới lại hoặc chỉ cần sơn sửa lại là ở đc ngay.- Khu an...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 44 m2 125 triệu/m2
      DT: Ngang 4m2 x Dài 10m35 vuông vắnKC: 1 Trệt 1 Lầu 3 phòng ngủ 2 toilet BẾP, PK ,logia, SÂN XEVị Trí: Ngay ngã 4 Bảy Hiền, BV Thống Nhất, Khu...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      P
      Huỳnh Thái Quang Phước Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 145 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 145 m2 45,52 triệu/m2
      6.8ty - 4 tầng đẹp ở luôn đón Tết TK cầu thang giữa 7 phòng ngủ, 7wc+. hẻm xe hơi 7 chỗ chạy vòng quanh, ô tô thông các trục chính. cư dân đông...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 145 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 145 m2 48,28 triệu/m2
      6.8ty - 4 tầng đẹp ở luôn đón Tết +. Thiết kế cầu thang giữa 7 phòng ngủ, 7wc+. Hẻm chia ô bàn cờ oto 7 chỗ chạy vòng quanh, Chạy thông các trục...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m , giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 60 m2 53 triệu/m2
      hẻm xe hơi Cách Mạng Tháng 8, tiện KD, 4x15m.2 lầu 4 phòng ngủ - 4 phòng vệ sinh.- Nhà nở hậu tài lộc ngang 4m, oto ngủ trong nhà, hẻm thông...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 3 tầng tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 6 - Tân Bình, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp - giá mềm - oto ngủ trong nhà - hàng xóm Q10 mà giá chỉ 100 tr/ mét vuông P. 6 Tân Bình - Không mua căn này thì mua căn nào nữa.Mô tả:+ DT:...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, 43 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 43 m2
      Hẻm 4m nhà đẹp 43 mét vuông. Đường CMT8 đang cho thuê 10tr/tháng.Mô tả: (thông tin thật như hình).+ Dt: Ngang nở hậu (4.6 x9.5) 43 mét vuông.+...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 30 m2 156,67 triệu/m2
      + Kết cấu: 5 tầng BTCT, 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu 1 sân thượng. + Vị trí siêu đẹp, khu phân lô dân trí cao, ngay công viên Lê Thị Riêng, thuận tiện di chuyển...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 32 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 4,78 tỷ

      4.78 tỷ 32 m2 149,38 triệu/m2
      Nhà thuộc dạng hiếm có trong khu vựcChính chủ gấp bán cho con du học ngước ngoàiDT: 4 x 7,5m2, 4 tầng, 3 phòng ngủ, sổ vuông, xung quanh nhà cao...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 51 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 51 m2 170,59 triệu/m2
      hẻm xe hơi CMT8 Tân Bình - 4mx14m - 4 tầng BTCT - vừa ở vừa KD - nhỉnh 8 tỉ.* Mô tả:Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu BTCT. Gồm 4 phòng ngủ, 5 phòng vệ ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      Bán 2MT hẻm ô tô Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình.- DT: 3,6 x 17m.- DT đất 60 mét vuông.- Kết cấu 3 tầng.- Vị trí hẻm ô tô, hẻm sau nhà rộng 2m cực...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!