Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 186 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 6.48 tỷ

      6.48 tỷ 50 m2 129,6 triệu/m2
      2,"2":16777215,"9":0,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":16711935,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"Bán nhà hẻm ô tô Cách Mạng Tháng 8, khu Cư...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 7

      Bán nhà sổ hồng riêng 60 m2, hướng Đông tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 980 tr

      980 triệu 60 m2 16,34 triệu/m2
      - DT: 60 mét vuông,ngang 4 dài 15, giá 980 tr còn thỏa thuận.- Kết cấu: 1 trệt+ 1 lầu có 3 phòng ngủ+3wc- hẻm ô tô đi thoải mái, Đông Nam.-...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 61 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 870 tr

      870 triệu 61 m2 14,27 triệu/m2
      Giá TT 870tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 61m², ngang 4m dài hơn15m. 1 trệt 2 lầu,3 phòng ngủ,2 phòng vệ sinh.- Đường trước nhà...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 8.3 tỷ

      8.31 tỷ 60 m2 138,34 triệu/m2
      ☑️Vị trí: cực đẹp, gần MT Cách Mạng Tháng 8, 5 ph đi bộ ra công viên Lê Thị Riêng.☑️Phù hợp vừa ở vừa KD hoặc khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ rất dễ và...
      Hẻm 686, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 1.5 tỷ

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      TÔI BÁN NHÀ Đ.CMT8 , TÂN BÌNH , HẺM 1014/... GIÁ 1,5 tỉ , hẻm xe hơi , SÁT HỒ BƠI CỘNG HOÀ contact Bình - Nhà 1 trệt 1 lầu , 3 PN, 2  nhà vệ ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 45 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 7.6 tỷ

      7.6 tỷ 45 m2 168,89 triệu/m2
      ☑️Vị trí: gần Phạm Văn Hai, Hoàng Sa, Cách Mạng Tháng 8 (CMT8),....☑️Phù hợp vừa ở vừa KD hoặc khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ rất dễ và đc...
      Hẻm 776, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Anh Trí cần bán nhà đường Cách Mạng Tháng 8 gần trường trung học cơ sở Tân Bình.DT: 53,74 mét vuông (5,7 x 9,4m).Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu (3...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 9,79 tỷ

      9.79 tỷ 0 m2
      Hẻm KD thông CMT8 - Hoàng Sa - Phạm Văn Hai.70,5 mét vuông (4,5m x 16,5m).5 Tầng BTCT - 5  phòng ngủ - 4  phòng vệ sinh - sân thượng.+...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 55 m2 174,55 triệu/m2
      + Vị trí giáp Q. 10, gần công viên Lê Thị Riêng, hẻm thông ra Phạm Văn Hai, bờ kè Hoàng Sa.+ Kết cấu nhà 1 trệt 1 lầu đúc BTCT, 2  phòng ngủ (có thể...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 65 m2 133,85 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 766 Cách Mạng Tháng Tám, P. 5, Q. Tân Bình.- Vị trí đẹp ngay trung tâm Q. Tân Bình, giáp Q. 3, Q. 10, đi bộ 3 ph tới công viên Lê Thị...
      766, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 82 m2 109,76 triệu/m2
      Chia TS cần bán nhanh, nhà có vị trí cực đẹp, HXT ra vào thoải mái. Vị trí gần MT đường Phạm Văn Hai, P. 5, Tân Bình. Gần ngã ba Ông Tạ.DT đất: 5 x 17m,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 68 m2 151,48 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà đường CMT8 gần Công Viên Lê Thị Riêng, sát Q. 3, Q. 10. vừa hết HĐ thuê với shop thời tranghẻm 6m oto tránh nhau, thông thoáng, cách đường...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 2 tầng, 74 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 74 m2 105,41 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà đường Cách Mạng Tháng Tám P. 7 Tân Bình.- DT: 5.7x13m.- Hiện trạng nhà 1 trệt 1 lầu.- Vị trí đẹp, thoáng mát, thích hợp để ở.- Gần MT...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 61 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình, giá 890 tr

      890 triệu 61 m2 14,6 triệu/m2
      Giá TT 890tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 61m², ngang 4m dài hơn15m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến đường...

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 110 m2 87,28 triệu/m2
      Cần bán ngay.căn nhà phố tại CMT8 - P5 - Q. Tân Bình.Vị trí: Giáp Q. 10, gần Công viên Lê Thị Riêng, hẻm thông ra Phạm Văn Hai, bờ kè Hoàng Sa...Kết cấu:...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Đường trước nhà 10m thông thoáng.Xung quanh cây xanh thoáng mát.Tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì.DT 60m2 (sàn 190m2) hoàn công đầy đủ.SHR, công chứng ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 72 m2 148,62 triệu/m2
      chính chủ kẹt công việc KD nên cần bán lại ngôi nhà vừa xây rất đẹp và tâm huyết.- căn hộ góc 2 MT thoáng mát, rất đẹp, nhà vừa xây.- DT: 6 x 12m, nở...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 50 m2 174 triệu/m2
      - Hiện trạng nhà 1 trệt, 3 lầu kiên cố. Có 4 phòng ngủ 5 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, phòng thờ, kho, tủ âm tường, logia, giếng trời, sân...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!