Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 186 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 36 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 14 - Tân Bình, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 36 m2 127,78 triệu/m2
      *Bán nhà hẻm 1054 *- CMT8, MT trục Cách Mạng Tháng 8, P. 4 Q. Tân Bình... DT 6 x 7 - CN 36  mét vuông, ... Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu diện tích sử dụng...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 4

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 36 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 36 m2 127,78 triệu/m2
      *Bán nhà hẻm 1054 *- CMT8, MT trục Cách Mạng Tháng 8, P. 4 Q. Tân Bình... DT 6 x 7 - CN 36 m², ... Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu diện tích sử dụng CN 41...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 6,69 tỷ

      6.69 tỷ 50 m2 133,81 triệu/m2
      '''" NHÀ THẬT, THÔNG TIN XÁC THỰC """Bán nhà 1025/21 Cách Mạng Tháng 8, P. 7 Q. Tân Bình, khu Cư Xá Tự Do, ngay ngã 4 Bảy Hiền, giáp BV Thống Nhất.-- DT:...
      1025/21 Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 1 tầng, 53 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 53 m2 124,53 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 1025/21 Cách Mạng Tháng Tám, P. 7 Q. Tân Bình; khu cư xá Tự Do. gần ngã 4 Bảy Hiền.- DT: 3,8m x 14m; 53m² đất, khu bàn cờ vuông vức.- Hiện...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 7

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 63 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình, giá 3 tỷ

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      Nhà đang có HD thuê 13 tr/ tháng, có thể tiếp tục gia hạn HĐ thuê- đc: Cách Mạng Tháng Tám, P. 4, Tân Bình - DT: 63 (4.5m x 14m)- Giá: 3 tỉ (thỏa ...

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 80 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 80 m2 90 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Cách Mạng Tháng Tám, P. 7 Q. Tân Bình, gần công viên Lê Thị Riêng.... DT: 5,5m x 14m, nở hậu 6,2m, công nhận 80m2... Hiện trạng nhà nát, phù hợp...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 7

      Bán gấp nhà riêng 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 10,07 tỷ

      10.07 tỷ 60 m2 167,82 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Cách Mạng Tháng 8, P. 7 Q. Tân Bình.-- DT: 4m x 15m; diện tích sử dụng 198m². Khuôn đất vuông vắn, không tóp hậu, không lỗi phong...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 58 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 1,21 tỷ

      1.21 tỷ 58 m2 20,87 triệu/m2
      LY HÔN  bán ngay NHÀ CHIA TS - DT 58 mét vuông Đ. CMT8- Q.TB - GIÁ 1TY210TR GẦN ngã 4 BẢY HIỀN  - liên hệ ngay LUÂN- DT: 58 mét ...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 16m , giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      TÔI BÁN NHÀ Đ.CMT8 , TÂN BÌNH , HẺM 1014/... GIÁ 1,5 tỉ , hẻm xe hơi , SÁT HỒ BƠI CỘNG HOÀ liên hệ ngay*** LÂM- Nhà 1 trệt 1 lầu , 3 PN, 2  phòng ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 930 triệu

      930 triệu 60 m2 15,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Cách mạng tháng 8, Q. Tân Bình, giá 930 trCó SHRDT 60m² (5mx12m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ô tô thông...

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 58 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 58 m2 25 triệu/m2
      Về Quê bán ngay Nhà Đ.Cách Mạng Tháng Tám P.13, Q.10, 58m2, 935 tr - liên lạc Lâm 0708438477 - DTCN 58m , ngang 4,5m dài 12,8m, không dính quy...

      Sở hữu ngay nhà đất 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      TÔI BÁN NHÀ Đ.CMT8 , TÂN BÌNH , HẺM 1014/... GIÁ 1,5 tỉ , hẻm xe hơi , SÁT HỒ BƠI CỘNG HOÀ L/H*** LÂM- Nhà 1 trệt 1 lầu , 3 PN, 2  nhà vệ sinh.-...

      Cần bán căn nhà riêng 62 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình, giá 970 tr

      970 triệu 62 m2 15,65 triệu/m2
      Giá TT 970tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 62m², ngang 4m dài 15,5m. 1 trệt 2 lầu,3 phòng ngủ,2 phòng vệ sinh.- Đường trước nhà...

      Cần bán ngay căn nhà 1 tầng, 81 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 8 tỷ

      8 tỷ 81 m2 98,77 triệu/m2
      P. 7 Q. Tân Bình; gần ngã 4 Bảy Hiền, công viên Lê Thị Riêng.\n\n... DT: 5,5m x 14m, hậu 6,2m, công nhận 81 mét vuông.\n\n... Nhà cũ tiện xây mới....
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 7

      Sở hữu nhà 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 960 tr

      960 triệu 60 m2 16 triệu/m2
      Giá TT 960tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60m², ngang 4m dài 15m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến đường lớn...

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 58 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 15 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 58 m2
      2,"2":16777215,"9":0,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":255,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"Bán nhà hẻm 1036 Cách Mạng Tháng 8, P. 5, Q. Tân...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 5

      Bán nhà sổ riêng 61 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 890 tr

      890 triệu 61 m2 14,6 triệu/m2
      Giá TT 890tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 61m², ngang 4m dài hơn15m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến đường...

      Cần bán gấp nhà đất 56 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 12 - Tân Bình, giá 1.76 tỷ

      1.76 tỷ 56 m2 31,43 triệu/m2
      NHÀ ĐƯỜNG CÁCH MẠNG THÁNG TÁM - P12 - Q10 - MỚI Ở NGAY+ DT: 42 mét vuông (3,5 × 12m) DTS: 56m2+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, Gồm: 3 PN, 3 nhà vệ ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!