Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 186 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 81 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 14 - Tân Bình, giá 8,28 tỷ

      8.28 tỷ 81 m2 102,21 triệu/m2
      BÁN NHÀ GẦN MT CÁCH MẠNG THÁNG 8 – P. 4, Q. TÂN BÌNH – hẻm ô tô, SỔ VUÔNG ĐẸP- DT: 4m x 16m, CN đủ 81m2, diện tích sử dụng 150m2, vuông vắn, không lỗi...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 4

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 61 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 15 - Tân Bình, giá 8,79 tỷ

      8.79 tỷ 61 m2 144,1 triệu/m2
      Bán nhà hẻm đẹp CMT8, P5, Tân Bình - Nhà 3 tầng, giá mềm dưới 9 tỉ- DT: 4 x 15m, nở hậu 6m, CN 61m2, tổng DT sàn 150m2. vuông vắn, không lỗi phong thủy.-...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 5

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 80 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 8,79 tỷ

      8.79 tỷ 80 m2 109,88 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Cách Mạng Tháng 8, P5, Tân Bình, trục CMT8 sầm uất- DT: 4m x 21m, CN 80m2, tổng DT sàn 240m2.(vuông vắn, không lộ giới, không tóp hậu, không...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 75 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 8,79 tỷ

      8.79 tỷ 75 m2 117,2 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Cách Mạng Tháng 8, P7, Tân Bình – căn hộ góc đắc địa- DT: 5 x 15m – CN 75 mét vuông – diện tích sử dụng 179 mét vuông....
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 7

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 87 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 15 - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 87 m2 86,21 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Cách Mạng Tháng 8, P. 5, Q. Tân Bình – thông Hoàng Sa, vị trí đẹp- DT: 4m x 22m, công nhận 87 mét vuông, diện tích sử dụng 149 mét...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 5

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 81 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 8,79 tỷ

      8.79 tỷ 81 m2 108,52 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe tải Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình P. 7 - căn hộ góc 2 MT đắc địa- DT: 6m x 15m, CN 81m² - DT sàn 169m².- Hiện trạng: trệt, 2 lầu, ST,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 7

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 63 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 8,79 tỷ

      8.79 tỷ 63 m2 139,53 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Cách Mạng Tháng 8, P. 5, Tân Bình – Khu trung tâm, nở hậu tài lộc- DT: 4m x 14m, nở hậu 6m, công nhận 63m2, diện tích sử dụng...

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 100 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      + Nhà Đẹp HXT, 4 tầng đúc, Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, 4.1x26m, 100m2+ Kết cấu: Nhà 4 tầng đúc BTCT kiên cố. Bao gồm 7  phòng ngủ, 8  nhà vệ ...

      Sở hữu căn nhà riêng 38 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 5.2 tỷ

      5.2 tỷ 38 m2 136,85 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ Hẻm 1014 CMT8, Q. TB* Giá: 5,2 tỉ (có thỏa thuận)* DT: 38m²* 1 trệt 1 lầu, 2 PN, 2 nhà vs* Giấy tờ đầy đủ, pháp lí, SHR chính chủAi có...
      1014/62/16 Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 43 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 6 - Tân Bình, giá 5.9 tỷ

      5.9 tỷ 43 m2 137,21 triệu/m2
      """" NHÀ THẬT, THÔNG TIN CHÍNH XÁC """"Bán nhà hẻm đường Cách Mạng Tháng 8, P. 6, Q. Tân Bình - nhà căn hộ góc 2 mặt đường.-- DT: 4m x 11m  - CNDT...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 6, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 15 - Tân Bình, giá 8.79 tỷ

      8.79 tỷ 60 m2 146,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ NỞ HẬU ĐẸP – CÁCH MẠNG THÁNG 8, P.5, TÂN BÌNH - 2 LẦU- DT: 4x14m, nở hậu 6m, CN 60m2, diện tích sử dụng 149m2. Nhà vuông vắn, không lỗi phong...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 5

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 79 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 8.79 tỷ

      8.79 tỷ 79 m2 111,27 triệu/m2
      Siêu phẩm góc 2 MT đường Cách Mạng Tháng 8, P. 7 Q. Tân Bình.- DT: 5,5m x 15m, CN 79m2. diện tích sử dụng 159m2.(vuông vức, không lộ giới, không tóp...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 1.07 tỷ

      1.07 tỷ 60 m2 17,82 triệu/m2
      NHÀ BÁN hẻm ô tô Cách Mạng Tháng 8, P. 05, Q. Tân BìnhGiá: 1.069 tỉ TL.DT: 4m x 15m, vuông vắn. CN: 60m².Kết cấu: trệt, 2 lầuNhà CÒN MỚI.Hẻm NHỰA...

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 15 - Tân Bình, giá 8.79 tỷ

      8.79 tỷ 60 m2 146,5 triệu/m2
      Bán nhà đường Cách Mạng Tháng 8, P. 5 Q. Tân Bình. Nhà nở hậu đẹp- DT: 4m x 14m, nở hậu 6m, DTCN 60 mét vuông. DT sàn 149 mét vuông.(vuông vức,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 5

      Bán nhanh nhà đất 62 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 15 - Tân Bình, giá 8.79 tỷ

      8.79 tỷ 62 m2 141,78 triệu/m2
      Bán nhà đường Cách Mạng Tháng 8, P. 5, Tân Bình – Nở hậu, thiết kế đẹp, vô ở ngay!- DT: 4m x 14m, nở hậu 6m. CN: 62m2, diện tích sử dụng: 151m2. (Nhà...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 5

      Bán căn nhà riêng 1 tầng, 111 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 15 - Tân Bình, giá 9.08 tỷ

      9.08 tỷ 111 m2 81,8 triệu/m2
      Bán nhà đường Cách Mạng Tháng 8, P. 5 Q. Tân Bình, giao đoạn Phạm Văn Hai, hướng về bờ kè Hoàng Sa.- DT: 6m x 18m; 111 mét vuông đất. DT sử dụng...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 5

      Bán nhanh căn nhà đẹp 68 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 68 m2
      Bán nhà 5 tầng vừa xây đường CMT8, P6, Tân Bình, Hồ Chí Minh ( hình thật) - DT: 4x18m. công nhận 68m2. vuông vắn không lỗi phong thủy - Kết...

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 6,52 tỷ

      6.52 tỷ 50 m2 130,37 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô 1025/21 Cách Mạng Tháng 8, khu Cư Xá Tự Do P. 7 Q. Tân Bình, trục Cách Mạng Tháng 8 gần Bành Văn Trân, công viên Lê Thị Riêng; giáp Q....
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 7

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!