Thông tin mô tả
Nhà đẹp CMT8, 2
Phòng khách, bếp. Hẻm thông thoáng.
Khu vực trung tâm Tân Bình, gần
Giá: 2,49 Tỷ
Diện tích: 16 m2
Giá/m2: 155,62 Triệu/m2
695666
Mua bán
Nhà đẹp CMT8, 2
Phòng khách, bếp. Hẻm thông thoáng.
Khu vực trung tâm Tân Bình, gần
Lê Thị Phương Chính
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2