Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 186 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 30 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 30 m2 166,67 triệu/m2
      - Hẻm 6m, sát MT đường cách mạng tháng tám. - Hiện trạng: 4tầng 3 phòng ngủ, 2 toilet. - Gần trường học, BV, siêu thị, trung tâm văn...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 60 m2 31,32 triệu/m2
      CÁCH MẠNG THÁNG 8 - Tân Bình - 60 mét vuông - 3TẦNG- NHỈNH 1,879 tỉ- Ngang khủng 6M- HXT thông - khu an ninh - vị trí đắc địa - metro số 2 - 4...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 58 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 58 m2 172,42 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Cách Mạng Tháng 8, P. 7, Tân Bình (nay là P. Tân Sơn Nhất)- DT: 5m x 12m, cn 58m2, DT sàn sử dụng 179m2.- Hiện trạng: trệt, lửng, 2...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 7

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 59 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 59 m2 169,5 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Cách Mạng Tháng 8, P. 7, Tân Bình (nay là P. Tân Sơn Nhất)- DT: 5 x 12m, CN 59 mét vuông - DT sàn 179 mét vuông.- Kết cấu:...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 7

      Cần bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 45 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 45 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Cách Mạng Tháng Tám, P. 7, Tân Bình (nay P. Tân Sơn Nhất)- DT: 4 x 11m, 45 mét vuông đất công nhận. vuông vắn.- Kết cấu: trệt, 1...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 7

      Bán nhanh căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 60 m2 21 triệu/m2
      Giá TT 1 tỉ 260tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60m², ngang 4m dài 15m. 1 trệt 2 lầu,3 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh.- Đường trước nhà...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 57 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 57 m2 245,62 triệu/m2
      Bán nhà 1054/18 Cách Mạng Tháng 8, P. 4 Q. Tân Bình (nay là p Tân Sơn Nhất)- DT: 4,5m x 13m, 57 mét vuông đất - DT sử dụng 162m2. vuông vức, không...
      1054/18 Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 58 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 14 - Tân Bình, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 58 m2 163,8 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô cách Mạng Tháng 8, P. 4, Q. Tân Bình ( nay là phườg tân Sơn NHất) - DT: 4,5 x 13m, công nhận 58m2 / sử dụng 169m2. vuông vức, không lỗi...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 4

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 62 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 62 m2 137,1 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 736 CÁCH MẠNG THÁNG 8 - P.5, TÂN BÌNH (nay là p Tân Sơn Nhất)- DT : 4 x 14m, nở hậu 6m - 62m2 đất / sử dụng 159m2. vuông vắn, k tóp...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 5

      Sở hữu ngay căn nhà 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 60 m2 19,17 triệu/m2
      Giá TT 1 tỉ 150tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60m², ngang 4m dài 15m. 1 trệt 2 lầu,3 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh.- Đường trước nhà...

      Bán nhà riêng 3 tầng, 61 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 15 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 61 m2 139,35 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 736 Cách Mạng Tháng 8, p.5, Tân Bình (nay là P. Tân Sơn Nhất); Cạnh công viên Lê Thị Riêng- DT: 4 x 14m, nở hậu 6m, công nhận 61 mét ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 5

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 62 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 8,79 tỷ

      8.79 tỷ 62 m2 141,78 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 766 Cách Mạng Tháng 8, p5, Tân Bình (nay là P. Tân Sơn Nhất); Cạnh công viên Lê Thị Riêng- DT: 4 x 14m, nở hậu 6m. CN 62m2 - DT sàn 159m2.(Đất...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 5

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 36 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 36 m2 125 triệu/m2
      💥TUYẾN MÊ TRÔ - 36m², CMT8 - NHÀ ĐẸP Ở LIỀN - TẶNG NỘI THẤT DÍNH TƯỜNG - NHỈNH 4 tỉ+ DT 4x7m, nở hậu 6.5m.+ Vị trí: Giữa Cách Mạng Tháng 8 - Bành Văn Trân....
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 66 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 66 m2 143,94 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 766 Cách Mạng Tháng 8, P. 5, Tân Bình (nay là P. Tân Sơn Nhất) thông Hoàng Sa- DT công nhận 66 mét vuông (4m x 16m) - diện tích sử dụng...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 5

      Bán nhà riêng 57 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 57 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Cách Mạng Tháng 8, P. 4, Tân Bình (nay là P. Tân Sơn Nhất)- DT: 4,5m x 13m, DTCN 57m2 - DTSD 169m2. vuông vắn, k lỗi phong thủy.- Hiện...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 4

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 44 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 44 m2 170,46 triệu/m2
      Bán nhà 876/35/60 Cách Mạng Tháng 8, P. 5, Tân Bình, gần công viên Lê Thị Riêng- DT: 3,8m x 12,2m ; CN 44m2 đất. vuông vắn, không lỗi phong thủy.- Hiện...
      876/35/60 Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      🔔 DT : 4,2 x 8,5 (35 m²), nở hậu tài Lộc.🔔 Kết Cấu : 1 trệt 2 lầu, BTCT ,gồm 2 PN 3  toilet, sân thượng, nhà chính chủ xây để ở, đầy đủ nội ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 60 m2 27,5 triệu/m2
      Giá TT 1 tỉ 650tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60 mét vuông, ngang 4m dài 15m. 1 trệt 2 lầu,3 phòng ngủ,2 phòng vệ sinh.-...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!